Leak
Platinum Member
- Feb 22, 2012
- 52,942
- 43,601
Hii ya kwako tuu naipenda sana yani kila mtu anayo zawadi yake ya Mb ...sisi wengine 1500 gb 2 na point voda ukijiunga kiukweli wanalumwagia mi mb kibao
Hii ya kwako tuu naipenda sana yani kila mtu anayo zawadi yake ya Mb ...sisi wengine 1500 gb 2 na point voda ukijiunga kiukweli wanalumwagia mi mb kibao
Sasa kama Vigezo ndio hivyo,mbona mm wamenibadilishia Gear angani. Mwanzo walau walinipa vifurushi vizuri ... Gafla naminya Menu nakutana na Vifurushi vya Makumi Elfu.Hii offer inategemea mtu na mtu na pia wanaangalia na muda ulioanza kutumia line yao.
Bonyeza *149*03#
upande wa data vifurushi vyangu
2000- 5012mb siku 30
1000-1024mb siku 15
500-300mb siku 15
Wewe bila shaka ni mtu wakupenda kulalamika na huna jema....hivi hata kwenye hili una toa lawama?huo ndio uzwazwa tusio utaka kwamba sisi wameona tuna hela za kuchezea?
Hivi vifurushi vya ya kwako tu vimekaa kibaguzi mnoPole sana. Hii inaitwa ya kwako tu na siyo wote wanavyo hivyo vifurushi.
Mm nilijiunga kwa 2000 Gb5 siku 30 wakanipa Gb 4, mwezi iliopita nimejiunga 2000 gb 5 kinaisha tareh 21 mwezi huu baada ya hapo najiunga tena.
N.B
SIyo wote wenye vifurushi km hivi vya 2000 gb5 kwa mwezi
Hakika kwa sasa voda hawana mpinzani maana mimi nilikuwa natumia holotel nimesha wakimbia nimerudi kwetu vodacom....hakika nimeanza kuwaelewa wanaposema yajayo yanafurahisha........Nimeona nisipite hivi hivi. Kwa vifurushi Vodacom hawana mpinzani
hili? hivi umefuatilia tangu mwanzo au?Wewe bila shaka ni mtu wakupenda kulalamika na huna jema....hivi hata kwenye hili una toa lawama?
Kingine wanaangalia kiasi unachoweka. Km unanunua sana vifurushi vyao lazima wakubadilishie gia. Kuna kipindi nilikuwa siweki salio kbsa wakaja kunipa dk 15 voda to voda kwa 250.Sasa kama Vigezo ndio hivyo,mbona mm wamenibadilishia Gear angani. Mwanzo walau walinipa vifurushi vizuri ... Gafla naminya Menu nakutana na Vifurushi vya Makumi Elfu.
(Kwa mm hapo kigezo gani kimetumika ?)
Sana mr. Kuna watu wamependelewa mpaka unawatamania. Hivi vifurushi ni vya upendeleo ndiyo maana ikaitwa ya kwako tu.Hivi vifurushi vya ya kwako tu vimekaa kibaguzi mno
Hakuna kitu kama hicho mkuu, huwezi fanya segmentation kwa hisia ktk biashara. Huwa kuna utafiti unafanyika.Mawasiliano Hiyo kuwagawa watu kimatabaka kutokana na hisia zenu wenye we.
hakika kumbe tuko wengi!!voda nimewagawa buree kwa vifurushi vya ghally!yaani ukigusa elfu kumi elfu tano!za buku mbili ndo kabisaa fasta imekwisha!jamani japo mpo vizury lakini hally zetu vyuma vimekaza na grisi ya ghally pia!kama mnasoma hizi msg tafadhalini tutawahama kwa kweli!!.Kwanza mna menu complicated, pili gharama za vifurushi vyenu vina mnyima kabisa mtu kujiunga.Mnauza bundle za internet bei ghali.
Angalieni na hali jamani, soon nawahama na tupo wengi.
Halafu hiyo huduma ya yakwako tu inagawa wateja wenu ...kama hamjui. Kumbuke Vodacom ni mtandao wa Mawasiliano Hiyo kuwagawa watu kimatabaka kutokana na hisia zenu wenye we.
Acheni kugawa watu.
mkuu umesahau buk 5 gb 7 mwez mzima na mb hazikati hovyo hovyoTTCL Tsh500 MB 800 na hii siyo ya Kubanwa Eti ya Kwako Tu.. Hiyo Yako Wateja wengine wa Vodacom hao hao hawana
Hii wanacheki vipi balance ya data bundle?Hii offer inategemea mtu na mtu na pia wanaangalia na muda ulioanza kutumia line yao.
Bonyeza *149*03#
upande wa data vifurushi vyangu
2000- 5012mb siku 30
1000-1024mb siku 15
500-300mb siku 15
*149*60#Hii wanacheki vipi balance ya data bundle?
Usibishe kitu usichokijuaAcha zako hamna kitu kama hicho
Kadiri unavyozidi kujiunga ndio wanazidi kukipunguza, Mimi kilikuwepo pia ila kwasasa vimebaki vya mb chache tu.Pole sana. Hii inaitwa ya kwako tu na siyo wote wanavyo hivyo vifurushi.
Mm nilijiunga kwa 2000 Gb5 siku 30 wakanipa Gb 4, mwezi iliopita nimejiunga 2000 gb 5 kinaisha tareh 21 mwezi huu baada ya hapo najiunga tena.
N.B
SIyo wote wenye vifurushi km hivi vya 2000 gb5 kwa mwezi
Airtel 1000 siku 3 GB 1 ..DKK 110. ..10 mitandao yote...100 airtel
Hicho kifurushi kinaitwa "Ya kwako tu" kila mtu anapewa tofauti kwa hiyo usilalamike ukafikiri ni swala la jumuiya kumbe ni lako binafsi.hili? hivi umefuatilia tangu mwanzo au?
View attachment 741656
unadhani kwa kiasi hicho cha mb na kiasi cha pesa utakaa ukenue meno eti wako fair?
Puga *149*01#
Nenda ofa maalum
Utakuta familia kibao... kibaha,temeke kinondoni,...
Chagua familia
,tirririka hapo kuna 1gb ya 1000 wiki nzima na vinginevyo.
1500 Gb 2 na point wapi kwingine