Hawa jamaa chenga kweli kifurushi cha 500 cha chuo wanagawa mb 500 150 za youtube hazitumiki kabisaNao halotel chengaa tu siku hizii daily wanapunguzaa tu MBs
Hii offer inategemea mtu na mtu na pia wanaangalia na muda ulioanza kutumia line yao.Ya kwako tu napataje hiyo package?Ninayo line ya vodacom Ila natumia kwenye mpesa tu!
I'm comingAirtel 1000 siku 3 GB 1 ..DKK 110. ..10 mitandao yote...100 airtel
Walichonitenda sina hamu ngoja nende airtelNao halotel chengaa tu siku hizii daily wanapunguzaa tu MBs
Tumia yakwako tu hutajula..natapa gb 3 kwa 2000Kwanza mna menu complicated, pili gharama za vifurushi vyenu vina mnyima kabisa mtu kujiunga.Mnauza bundle za internet bei ghali.
Angalieni na hali jamani, soon nawahama na tupo wengi.
sisi wengine 1500 gb 2 na point voda ukijiunga kiukweli wanalumwagia mi mb kibaohiyo ni ya kwako tu sio ya wote tu
hebu cheki hapa ya kwako tu wenzako wanapewa sh ngapi
View attachment 741100
Nao halotel chengaa tu siku hizii daily wanapunguzaa tu MBs
Kila mtu ana ya kwako tu ya kwakehiyo ni ya kwako tu sio ya wote tu
hebu cheki hapa ya kwako tu wenzako wanapewa sh ngapi
View attachment 741100
huo ndio uzwazwa tusio utaka kwamba sisi wameona tuna hela za kuchezea?Kila mtu ana ya kwako tu ya kwake
Sh 10000=1024mb siku 15 me wananipa kwa Tsh 1500/=
Hata mimi kwangu ipo lakini gb 5 ni kwa 5000/=Pole sana. Hii inaitwa ya kwako tu na siyo wote wanavyo hivyo vifurushi.
Mm nilijiunga kwa 2000 Gb5 siku 30 wakanipa Gb 4, mwezi iliopita nimejiunga 2000 gb 5 kinaisha tareh 21 mwezi huu baada ya hapo najiunga tena.
N.B
SIyo wote wenye vifurushi km hivi vya 2000 gb5 kwa mwezi
Chukua line ya voda ya chuo 10,000/= . Kwa tsh 1,500/= utapata 2GB wiki nzimaKwanza mna menu complicated, pili gharama za vifurushi vyenu vina mnyima kabisa mtu kujiunga.Mnauza bundle za internet bei ghali.
Angalieni na hali jamani, soon nawahama na tupo wengi.
Halafu hiyo huduma ya yakwako tu inagawa wateja wenu ...kama hamjui. Kumbuke Vodacom ni mtandao wa Mawasiliano Hiyo kuwagawa watu kimatabaka kutokana na hisia zenu wenye we.
Acheni kugawa watu.