Vodacom Internet: Nimekosa kifurushi cha kujiunga kabisa

Vodacom Internet: Nimekosa kifurushi cha kujiunga kabisa

Nelson Kileo

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2011
Posts
3,062
Reaction score
3,280
Kwanza mna menu complicated, pili gharama za vifurushi vyenu vina mnyima kabisa mtu kujiunga.Mnauza bundle za internet bei ghali.

Angalieni na hali jamani, soon nawahama na tupo wengi.
Halafu hiyo huduma ya yakwako tu inagawa wateja wenu ...kama hamjui. Kumbuke Vodacom ni mtandao wa Mawasiliano Hiyo kuwagawa watu kimatabaka kutokana na hisia zenu wenye we.

Acheni kugawa watu.
 
VODACOM
2000/= GB 5 mwenzi
sijaona kwingineee

*149*01# ya kwako tu
hiyo ni ya kwako tu sio ya wote tu
hebu cheki hapa ya kwako tu wenzako wanapewa sh ngapi

IMG_20180411_123829_776.JPG
 
Kwanza mna Menu complicated ,Pili Garama za vifurushi vyenu vina mnyima kabisa mtu kujiunga .
Mnauza Bundle za Internet Bei gali .
Angalieni na hali jamani ..soon nawahama.. na tupo wengi..

Nilikuwa mteja wao mkubwa,lakini walivyonitibua tu nimehamia Halotel siku hizi
 
Acha zako hamna kitu kama hicho
Pole sana. Hii inaitwa ya kwako tu na siyo wote wanavyo hivyo vifurushi.
Mm nilijiunga kwa 2000 Gb5 siku 30 wakanipa Gb 4, mwezi iliopita nimejiunga 2000 gb 5 kinaisha tareh 21 mwezi huu baada ya hapo najiunga tena.
N.B
SIyo wote wenye vifurushi km hivi vya 2000 gb5 kwa mwezi
 
Back
Top Bottom