VOA, Kipindi cha Straight Talk Africa, Lowassa will win

majebere

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
4,720
2,000
Labda awe rais wa taarabu. CCM itashinda ikibidi kuiba kura tutaiba na hakuna mtakalo weza kufanya. Hii nchi ni yetu sisi, nyie mnaishi tu humu.
 

permanides

JF-Expert Member
May 18, 2013
3,856
2,000
Lowassa can win election, katika kipindi cha Straight Africa mgeni kwenye kipindi amesema kuwa Edward Lowassa ana uwezekano mkubwa wa kushinda kwa sababu ana wafuasi wengi ambao ni vijana na ndio wapiga kura.
Mkuu usiseme mgeni bila kumalizia, sema prof.Boaz mhadhiri wa chuo kikuu cha Maryland.
 
Top Bottom