Quetzal
JF-Expert Member
- Dec 9, 2018
- 6,345
- 10,841
Hicho kitambi Cha kuficha papuchi...kitakuwa Cha Aina yake[emoji3][emoji3]unacheka nini?
Hicho kitambi Cha kuficha papuchi...kitakuwa Cha Aina yake[emoji3][emoji3]unacheka nini?
hahaha..Yes vipoHicho kitambi Cha kuficha papuchi...kitakuwa Cha Aina yake
😂😂😂😂 Una Kitambi mchutamo weeeh!!!.Wallahi mwanaume AKIWA na mwili wakawaida hivi...au hata mwembamba...NAPEEENDA..
Mimi Sasa ....Ugali, wali, maharage na juice ya nanasi....Nashindwa acha...
Loooh
Kitumbo..sijafika kwenye kitambi..Napo sinywi soda.sili chips.. sinywi bia Wala kitimoto[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Una Kitambi mchutamo weeeh!!!.
Ila bwana mwanaume awe flat viribatumbo hapana
Iko na pesa lkn[emoji23]Kitumbo..sijafika kwenye kitambi..Napo sinywi soda.sili chips.. sinywi bia Wala kitimoto[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]
Mwanaume mwenye kitambi....akae mbali nami.. unless [emoji2960][emoji2960]
Umeona unless hiyo...nadhani umeelewaIko na pesa lkn[emoji23]
Ndio maana nakupenda na kijipocho chako, ole wake nimsikie mtu anasema unakiriba tumboAbeeee.... Nasikia nimeitwa
🙈Ujikooooo[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]...nawashangaa...wakati baby Wangu Bujibuji anafurahia sana
Bujibuji......🙄🙄🙄🙄Mi mwanamke akiwa hana kitambi simtaki kabisaaaaa
Aiyaa ayaaa 😂😂😂😂😂😂😂nimeimagin nilivo, Na MTU mwenye kitambi, anavo enjoy kufuta simu yake, raha sana ngoja npate Hera, kitakuepoRaha ya kitambi ni kufutia simu tu!
Ukiwa na hela kitambi hakionekani.Mabaharia inakuwaje naona mbali sana kwenyee hizi harakati za kuchakatana na uzi ndio kama ufuatao ....
On point... Vitambi ni changamoto sana kwenye sita kwa sita wanawake hawapendi sana wanaume wenye vitambi na minyama uzembe sema tu ndio waume zao watafanyaje ila vinatoa kabisa mood ya kuchakatana kama definition ya @Zero IQ
Wanawake nao vitambi ni changamoto kama uchumi wa kati vinasababisha low performance katika bed na hiyo minyama uzembe low performance ya erection ya uume linaanzia tatizo la upungufu wa nguvu za kiume kwa sababu ya mionekano yenu
Mwaka huu tafuta bukta ,pensi ,viatu ,koti .anza morning jogging,skipping,running au home workout deile kuimarisha haya maisha ya low performance kwenda uchumi wa kati ..
MITANO TENA .....
DONDOSHA NONDO UUPE UZI NYAMA...