Visa gani pombe ilikufanyia hutasahau?

Visa gani pombe ilikufanyia hutasahau?

Miaka 5 iliyopita nishawahi kunywa pombe kupita kipimo na ukizingatia nilikuwa mwenyewe(no kampani), ilipofika mida mibovu nikaopoa mlupo(changu) kuamka asubuhi kumbe nmelala na mbibi na nmemla.

Aiseee niliingia aibu sana na baada ya siku mbili tatu nikaugua gonorea, ila pombe mpaka sasa bado sijaacha nmejifunza namna ya kuihendo
 
Miaka ya 90 nilikua Mbeya kabla halijawa jiji. Pombe tuliyokua tunakunywa inaitwa mchujo, Ni kimpumu lakini kilichochujwa kwa kisafleti safi kuondoa Makapi. Kwa kweli Ni pombe potent kiasi chake. Sasa unajua wanyakyusa wanapenda kujisifia na kujikweza sana. Akatokea mmoja akasema yeye ana mke, nyumba na biashara hivyo pesa anazo. Kirahisi tu nikamchalenji. Nikatoa noti ya elfu moja, enzi hizo ukionekana nayo kilabuni kila mwanamke anakuchekea. Nikamwambia Mimi Nina hela sio vijisenti kwa hivo naweza kuchana Ile noti (elfu moja Leo hii sawa na elfu arobaini) na kweli nikaichana katikati ikatoka vipande viwili. Mnyakyusa wa Kyela kuona vile nae akatoa noti ya mia tano enzi hizo inaitwa PAJERO na kuichana vipisi vidogo vidogo sana. Alipomaliza nikatoka nje kwenda kwenye duka la msafwa mmoja tajiri sana enzi hizo maana alikua na jembe la ng'ombe. Msafwa akanipa gundi nikagundisha vile vipande viwili na kuomba chenji halafu nikarudi kilabuni kuendeleza pombe. Mnyakyusa ilibidi awe mpole maana yeye Pajero yake kaichanacjana vipisi vidoogo sana.
Mtuacheeeee
 
miaka 5 iliyopita nishawahi kunywa pombe kupita kipimo na ukizingatia nilikuwa mwenyewe(no kampani), ilipofika mida mibovu nikaopoa mlupo(changu) kuamka asubuhi kumbe nmelala na mbibi na nmemla.

aiseee niliingia aibu sana na baada ya siku mbili tatu nikaugua gonorea, ila pombe mpaka sasa bado sijaacha nmejifunza namna yakuihendo
Umeme hujakutwa nao?
 
Hahahaa nikiwa Chuo mwaka wa pili nililala kwenye Mtaro wa maji machafu halafu fresh tu, sasa Imagine Dom usiku kunavyokuwa na baridi hilo wala halikufua dafu. Nakuja kushtuka asubuhi kelele za watu wakielekea pindi! Aisee nilisimama pombe kama miezi sita hivi
 
Hahahaa nikiwa Chuo mwaka wa pili nililala kwenye Mtaro wa maji machafu halafu fresh tu, sasa Imagine Dom usiku kunavyokuwa na baridi hilo wala halikufua dafu. Nakuja kushtuka asubuhi kelele za watu wakielekea pindi! Aisee nilisimama pombe kama miezi sita hivi
Haa ha ha..
 
Pombe si mbaya tatizo wanywaji wanazidisha kiwangoo wanashindana na vyupa
 
!
!
Nilikuwa Kwa Bro. Baada Ya Mitungi Ya Kutosha Sana Tukarudi Geto Kulala. Bahati Mbaya Geto Sio Self Conteibed Kama Langu. Night Kali Nikaamka Nikakojoa Kwenye Shoe table Fresh Nikarudi Kulala. Kumbe Bro Ananichora Tu.
 
Ebana sitasahau baada ya kulewa nikaona mademu wote wazuri pale club. Nikamchukua mmoja tukazama ndichi ile napiga ndomu paaa, nilikuwa karibu nikashindwa kusimama nikawazika wazungu. Si unajua ule utam nikaganda kidogo nauskilizia demu akaniambia "WE VIPI UNATAKA KUZAA" nkamwambia kama vipi tusepe tukalale lodge akanijibu "UKALALE NA NANI WE KAFIE MBELE NDOMU INAPASUKA UNAPIGA TU". Hiyo kauli ilinitesa sana na nikaacha pombe. Sikuwahi kupima UKIMWI mpaka siku naoa ambapo ilikuwa ni lazima nikaenda pekeangu ili kama sio poa nichimbe tu kabisa. Nashkuru Mungu maana ilikuwa imepita miaka 4 tangu tukio lile.
 
Nikiwa Mtwara kikazi miaka michache iliyopita.
Siku hiyo nimelewa chakali nikachukua wale watu wetu waleeee wa 20K mnamalizana.
Aisee kutokana na ule ulevi nilivaa condom lakini mbeleni nikashindwa kukojoa, upumbavu wa ulevi ukanishawishi nikavua condom yaan nikapiga game pekupeku tena kwa ma.la.ya wa kujiuza.
Pombe zimeisha naziona condom zangu hazijatumika ziko pembeni ya kitanda.

Nilikosa raha kwa miezi mitatu mfululizo, niliapa sitarudia kuchukua demu ugenini tena nikiwa nimelewa. Siku naenda kupima nakuta niko mzima nilipiga magoti kumshukuru Mungu, Dr. alicheka sana
 
Hii ilifanya watu wasisafiri usiku. Jamaa alipita kama anawasaidia, akawaua. Fundi alikuwa uvunguni mwa gari na ndiye aliyeelezea kisa chote maana kwa bahati yeye hakuonekana.
Natamani kujua kisa cha huyu killer kuna post moja nimeona eti huyu muuwaji alikua anafanya hayo mauwaji for fun.
 
Na walifanya kazi pamoja mgodi wa Nyamongo, SAM nilisoma naye kitambo alikuwa mshikaji wangu sana na ndio walioweka pambano la pombe.
Mkuu nasoma visa vyako nabaki kucheka na kusikitika at par. Gambe napiga ila sijafikia hata theluthi ya viwango vyako, naomba share kidogo kisa cha muuwaji wa Mara huyo aliekua anaua for fun.
 
Mkuu nasoma visa vyako nabaki kucheka na kusikitika at par. Gambe napiga ila sijafikia hata theluthi ya viwango vyako, naomba share kidogo kisa cha muuwaji wa Mara huyo aliekua anaua for fun.
Mkuu kwanza nashukuru kwa kunipa pole, pili tangu tarehe 18/10/2020 sijagusa kabisa hiyo kitu. Hilo la mdunguaji huko Tarime pengine sitokuwa kwenye nafasi nzuri sana ya kulisemea. Kwani mtuhumiwa alikamatwa akiwa kafika huko Tanga na sijajua kesi yake iliishia wapi. Ila aliyekuwa amekamatwa kimakosa mwanzoni na akapata makashikashi kibao kazini hadi kupelekea sherehe za kufunga ndoa yake zikaarishwa najua alishaachiwa na anaendelea na shughuli zake. Habari zisitothibitika ni kuwa wengi waliouwawa waliwahi kufanya kazi na huyo muuaji katika mgodi wa North Mara na pengine (hisia tu) walitokea kudhulumiana kwenye deals zao.
 
Back
Top Bottom