Visa gani pombe ilikufanyia hutasahau?

Visa gani pombe ilikufanyia hutasahau?

Hahahaa nikiwa Chuo mwaka wa pili nililala kwenye Mtaro wa maji machafu halafu fresh tu, sasa Imagine Dom usiku kunavyokuwa na baridi hilo wala halikufua dafu. Nakuja kushtuka asubuhi kelele za watu wakielekea pindi! Aisee nilisimama pombe kama miezi sita hivi
Asee kuna jamaa angu mmoja pombe zilimzidia hadi kuzima chakushangaza kalala kwenye Spika alafu tuko club na hasikii chochote na anakoloma kinoma pombe ni tamu🍺 ikizidi huwa ni kero
 
Me ninywaji mzuri wa pombe na kuvuta kaya sasa kuna siku tuko coco beach enzi hizo kulikua na karioki bas nimeingia pale niko nduki balaa sasa nikutanana mwanangu mmoja akiwa na wajuba wenzake wanakula kitu sasa bila hata kuuliza ni dry au mixer nikagongea ebana kumaliza nikahisi kama napaa jamaa wakaniambia mixer kali nikatoka pale natembea kwa kunyata nikaenda kwa jamaazangu nikawaambia wakanifungulie gar nilale bas wakafanya hivyo baada ya lisaa nikasikia haja kubwa cha ajabu sikupata akili yakufungua vitasa nitoke si nikashusha mzigo mazima humo humo nikalala imefika alfajiri wanakuja tuondoke ebana gar inanuka mavi yan ilikua ni aibu sana
We jamaa unatia kichefuchefu[emoji57][emoji57]
 
Early 1990's tulipokea waalimu wawili wa kizungu katika shule yetu, kwa ule mpango wao wa kujitolea wa Peace Corps. Nikapewa jukumu la kuratibu mentorship yao. Baada ya miezi 6 akaja supervisor wao kutoka US anatembelea shule zenye Peace Corps na kwetu akafika, akatambulishwa kwangu, tukajadili ya volunteers wake tukamaliza.

Nikaona nitumie fursa kuunga urafiki huenda nami nikabahatika kwenda majuu kupitia networks hizo, kwa hiyo nikajitolea kumtoa out jioni akaone uzuri wa bongo. Tukaanzia kiwanja kilikuwa kinaitwa Bamboo kilikuwa nyuma ya KNCU hotel pale Moshi mzungu akatafuna nyama choma za kutosha na pombe. Next block baada ya hiyo Bamboo kulikuwa na restaurant wanauza vyakula asilia, akasema anataka kuonja, nikampeleka akalambalamba ng'ande akaiacha akaendelea na pombe.

Alikuwa mwanaume wa mid 30's. Tukasogea naye Kilimanjaro, ilikuwa chini ya kahawa house (baadaye ilikuja kubomolewa wakajenga supermarket hata Nakumatt waliwahi kupanga pale), pale palikuwa na machangu wa kutosha na mzungu alishawaka na walikuwa wanamzengea sana lakini akawa anawapotezea. Mida ya saa 6 usiku nikachukua taxi kumrudisha hotelini kwake, amelewa chakari, mimi sikunywa pombe yoyote. Akasisitiza tukae naye siti za nyuma. Mzungu akajilaza kichwa pajani kwangu, nikajua amechoka. Punde si punde nikahisi kama anafungua zipu ya suruali yangu, na kweli akaingiza mkono akashika uume wangu. Nikamkurupua nikamtoa nikamrudisha aegemee kiti badala ya kuniegemea. Baadae akarudia kunipapasa maeneo hayo nikamtoa mkono. Akajisogeza akaninong'oneza sikioni "I'm sorry". Tumefika hotelini kwake akaonekana amelewa sana ikabidi nimsindikize hadi room, kufika ndani ananirembulia macho kama demu, lol! Nilitoka mbio!

Kesho yake alikuja ofisini yuko kawaida tu kama vile hakuna kilichotokea. Sikuelewa yale aliyotaka ni kwa sababu ya pombe tu au kuna zaidi!

Imepita miaka mingi, na enzi zile hatukuwa na email wala mobile phones kwa hiyo tulipoteana baada ya kuandikiana barua mbili tatu ile miaka ya mwanzo.
 
Early 1990's tulipokea waalimu wawili wa kizungu katika shule yetu, kwa ule mpango wao wa kujitolea wa Peace Corps. Nikapewa jukumu la kuratibu mentorship yao. Baada ya miezi 6 akaja supervisor wao kutoka US anatembelea shule zenye Peace Corps, na kwetu akafika, akatambulishwa kwangu, tukajadili ya volunteers wake tukamaliza. Nikaona nitumie fursa kuunga urafiki huenda nami nikabahatika kwenda majuu kupitia networks hizo, kwa hiyo nikajitolea kumtoa out jioni akaone uzuri wa bongo. Tukaanzia kiwanja kilikuwa kinaitwa Bamboo kilikuwa nyuma ya KNCU hotel pale Moshi mzungu akatafuna nyama choma za kutosha na pombe. Next block baada ya hiyo Bamboo kulikuwa na restaurant wanauza vyakula asilia, akasema anataka kuonja, nikampeleka akalambalamba ng'ande akaiacha akaendelea na pombe. Alikuwa mwanaume wa mid 30's. Tukasogea naye Kilimanjaro, ilikuwa chini ya kahawa house (baadaye ilikuja kubomolewa wakajenga supermarket hata Nakumatt waliwahi kupanga pale), pale palikuwa na machangu wa kutosha na mzungu alishawaka na walikuwa wanamzengea sana lakini akawa anawapotezea. Mida ya saa 6 usiku nikachukua taxi kumrudisha hotelini kwake, amelewa chakari, mimi sikunywa pombe yoyote. Akasisitiza tukae naye siti za nyuma. Mzungu akajilaza kichwa pajani kwangu, nikajua amechoka. Punde si punde nikahisi kama anafungua zipu ya suruali yangu, na kweli akaingiza mkono akashika uume wangu. Nikamkurupua nikamtoa nikamrudisha aegemee kiti badala ya kuniegemea. Baadae akarudia kunipapasa maeneo hayo nikamtoa mkono. Akajisogeza akaninong'oneza sikioni "I'm sorry". Tumefika hotelini kwake akaonekana amelewa sana ikabidi nimsindikize hadi room, kufika ndani ananirembulia macho kama demu, lol! Nilitoka mbio!
Kesho yake alikuja ofisini yuko kawaida tu kama vile hakuna kilichotokea. Sikuelewa yale aliyotaka ni kwa sababu ya pombe tu au kuna zaidi!
Imepita miaka mingi, na enzi zile hatukuwa na email wala mobile phones kwa hiyo tulipoteana baada ya kuandikiana barua mbili tatu ile miaka ya mwanzo.
Mkuu ungefukuwa chemba America ungefika bila Visa, Golden chance never come twice
 
Mkuu ungefukuwa chemba America ungefika bila Visa,Golden chance never come twice
Mchaga tiGO ya mwanamke hagusi. Itakua ya kidume?
Kwanza uchagani neno u$3ng3 halipo. Hayo Mambo wachaga wanayashangaa huku mjini.
 
Mkuu ungefukuwa chemba America ungefika bila Visa,Golden chance never come twice
Shida isingeishia kufukua tu, wangezoeama ingekuwa kamchezo ka siri, angeitwa Ulaya, angerubuniwa akakubali ndoa ya jinsia moja

Shida inakuja wakishaoana hakuna mume wala mke wote mnafukuana....loh fedheha

Ndio yanakuwa yale ya yule jamaa aliyepigwa risasi supermarket yeye na jamaa kuitana husband
 
Ukifuatilia stori za wanaume walioolewa kwa wazungu wengi wanatoka kaskazini
Haya mambo hayana kabila. Kuna wakati nilipata opportunity ya kuwa research associate wa Mmarekani mmoja. Alikuwa anatafiti magonjwa ya ngono kwa wanawak wanaojiuza na gays wanaofanya ngono kwa kujiuza. Ajabu sana Chagaz gays kwenye sample zetu walikuwa wwngi sana (kichocheo pesa).

Tafiti Ile ilikuwa deep sana (hakukuwa na longolongo). Huwa nikiona Mtu anasema kabila lao hakuna gays naguna mmmh!
 
Haya mambo hayana kabila. Kuna wakati nilipata opportunity ya kuwa research associate wa Mmarekani mmoja. Alikuwa anatafiti magonjwa ya ngono kwa wanawak wanaojiuza na gays wanaofanya ngono kwa kujiuza. Ajabu sana Chagaz gays kwenye sample zetu walikuwa wwngi sana (kichocheo pesa).

Tafiti Ile ilikuwa deep sana (hakukuwa na longolongo). Huwa nikiona Mtu anasema kabila lao hakuna gays naguna mmmh!
Hicho kichocheo hicho ndio sababu kuu

Hali fulani ya kuhusudu jambo hupelekea jambo jingine

Nakubaliana na wewe

Nimejaribu tu kumjibu huyu bwana kwa kuwa mimi sipendi sana ukabila kwahiyo mkabila yeyote anayejaribu kuonyesha how wao no superior inabidi nimfunulie udhaifu wao

Upendo utuongoze
 
Early 1990's tulipokea waalimu wawili wa kizungu katika shule yetu, kwa ule mpango wao wa kujitolea wa Peace Corps. Nikapewa jukumu la kuratibu mentorship yao. Baada ya miezi 6 akaja supervisor wao kutoka US anatembelea shule zenye Peace Corps na kwetu akafika, akatambulishwa kwangu, tukajadili ya volunteers wake tukamaliza.

Nikaona nitumie fursa kuunga urafiki huenda nami nikabahatika kwenda majuu kupitia networks hizo, kwa hiyo nikajitolea kumtoa out jioni akaone uzuri wa bongo. Tukaanzia kiwanja kilikuwa kinaitwa Bamboo kilikuwa nyuma ya KNCU hotel pale Moshi mzungu akatafuna nyama choma za kutosha na pombe. Next block baada ya hiyo Bamboo kulikuwa na restaurant wanauza vyakula asilia, akasema anataka kuonja, nikampeleka akalambalamba ng'ande akaiacha akaendelea na pombe.

Alikuwa mwanaume wa mid 30's. Tukasogea naye Kilimanjaro, ilikuwa chini ya kahawa house (baadaye ilikuja kubomolewa wakajenga supermarket hata Nakumatt waliwahi kupanga pale), pale palikuwa na machangu wa kutosha na mzungu alishawaka na walikuwa wanamzengea sana lakini akawa anawapotezea. Mida ya saa 6 usiku nikachukua taxi kumrudisha hotelini kwake, amelewa chakari, mimi sikunywa pombe yoyote. Akasisitiza tukae naye siti za nyuma. Mzungu akajilaza kichwa pajani kwangu, nikajua amechoka. Punde si punde nikahisi kama anafungua zipu ya suruali yangu, na kweli akaingiza mkono akashika uume wangu. Nikamkurupua nikamtoa nikamrudisha aegemee kiti badala ya kuniegemea. Baadae akarudia kunipapasa maeneo hayo nikamtoa mkono. Akajisogeza akaninong'oneza sikioni "I'm sorry". Tumefika hotelini kwake akaonekana amelewa sana ikabidi nimsindikize hadi room, kufika ndani ananirembulia macho kama demu, lol! Nilitoka mbio!

Kesho yake alikuja ofisini yuko kawaida tu kama vile hakuna kilichotokea. Sikuelewa yale aliyotaka ni kwa sababu ya pombe tu au kuna zaidi!

Imepita miaka mingi, na enzi zile hatukuwa na email wala mobile phones kwa hiyo tulipoteana baada ya kuandikiana barua mbili tatu ile miaka ya mwanzo.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Early 1990's tulipokea waalimu wawili wa kizungu katika shule yetu, kwa ule mpango wao wa kujitolea wa Peace Corps. Nikapewa jukumu la kuratibu mentorship yao. Baada ya miezi 6 akaja supervisor wao kutoka US anatembelea shule zenye Peace Corps na kwetu akafika, akatambulishwa kwangu, tukajadili ya volunteers wake tukamaliza.

Nikaona nitumie fursa kuunga urafiki huenda nami nikabahatika kwenda majuu kupitia networks hizo, kwa hiyo nikajitolea kumtoa out jioni akaone uzuri wa bongo. Tukaanzia kiwanja kilikuwa kinaitwa Bamboo kilikuwa nyuma ya KNCU hotel pale Moshi mzungu akatafuna nyama choma za kutosha na pombe. Next block baada ya hiyo Bamboo kulikuwa na restaurant wanauza vyakula asilia, akasema anataka kuonja, nikampeleka akalambalamba ng'ande akaiacha akaendelea na pombe.

Alikuwa mwanaume wa mid 30's. Tukasogea naye Kilimanjaro, ilikuwa chini ya kahawa house (baadaye ilikuja kubomolewa wakajenga supermarket hata Nakumatt waliwahi kupanga pale), pale palikuwa na machangu wa kutosha na mzungu alishawaka na walikuwa wanamzengea sana lakini akawa anawapotezea. Mida ya saa 6 usiku nikachukua taxi kumrudisha hotelini kwake, amelewa chakari, mimi sikunywa pombe yoyote. Akasisitiza tukae naye siti za nyuma. Mzungu akajilaza kichwa pajani kwangu, nikajua amechoka. Punde si punde nikahisi kama anafungua zipu ya suruali yangu, na kweli akaingiza mkono akashika uume wangu. Nikamkurupua nikamtoa nikamrudisha aegemee kiti badala ya kuniegemea. Baadae akarudia kunipapasa maeneo hayo nikamtoa mkono. Akajisogeza akaninong'oneza sikioni "I'm sorry". Tumefika hotelini kwake akaonekana amelewa sana ikabidi nimsindikize hadi room, kufika ndani ananirembulia macho kama demu, lol! Nilitoka mbio!

Kesho yake alikuja ofisini yuko kawaida tu kama vile hakuna kilichotokea. Sikuelewa yale aliyotaka ni kwa sababu ya pombe tu au kuna zaidi!

Imepita miaka mingi, na enzi zile hatukuwa na email wala mobile phones kwa hiyo tulipoteana baada ya kuandikiana barua mbili tatu ile miaka ya mwanzo.
Mkuu ungepita kwa mpalenge saizi ungekua New york pale unapata chanjo ya corona
 
Back
Top Bottom