Sasa ww hyo mbona ndogo mkuu hujazngua wala.. Mimi j2 moja saa moja nko bar siku hyo dili langu la online freelancing kipind nko chuo lilitema nkaotea kama dollar 780 nimeisubiria karbia 2month aisee mpaka inafika saa 10:30am niko bati siunaelewa valeur kubwa ukipiga mwenyew.
Nkaona ngoja nikachek sehem flan nyama choma si nimefika sehem nkakuta watu wamekaa naona sahan zinaandaliwa nkasema yes kumbe ni harambee ya kanisa nkaingia nkakaa na mimi msafara nkaunga pastor ananipimia tu, baada ya menu nkawasalimia wote alaf nkalaza.
Nkaamia bar ingne agiza mdudu na ugali aisee baada ya kula si nkaletewa tissue nikaushe mikono nkaona pilipil iko mezan mi nimeshika tissue kumbe najua ni nyama.. Nkachomvea tissue kweny pilipil alaf nikaitupia mdomon aisee kulikuwa na meza pemben wale masister walicheka kinoma mpaka wakaja kukaa meza moja na mimi nachokumbuka asubuh nimeamka nko kifua waz alaf naangalia nko wap naona geto flan lina pochi ya kike na nguo,tv kumbe nliondoka na dem mmoja.
Nimetoka room seblen namkuta anaandaa chai aisee mpaka nikawa sielew, nkapiga chai nkatoka simu inaita kumbe nliacha nkaibuka bar nkachukua koti nkaeka gambe tena jion yake nlijikuta nipo town alaf sijui nimeenda fwata nin aise acha kabsa.