Visa gani pombe ilikufanyia hutasahau?

Visa gani pombe ilikufanyia hutasahau?

Kuna kisa niliwahi kukiweka huku sikumbuki vizuri ile Uzi title yake ilikuwa inasemaje ila ilikuwa hivi:

Nilipata mshkaji mmoja kutoka Netherland akiwa anafanya research katika mambo ya kilimo nikawa nampa escort hadi akakamilisha tulikuwa moshi, baadae akataka kutembea mkoa mwingine nikamwambia mwanza pamekaa poa akataka nimpe kampani kwa kuwa nlikua likizo nikaona poa.

Basi safari ikawadia tukafika sasa kisa kilianza kesho yake baada ya kwenda bar moja ufukweni ziwa Victoria kama kawaida nikaagiza konyagi nikiwa na yule mzungu kidogo jamaa akaingia ziwani akanza kukata mawimbi hapo nakunywa kikonyagi nikaona huyu mgeni hawezi kushinda mwenyeji nikasaula nguo nikabaki na uboxa nikazama kwenye maji aisee ile naibuka wimbi likanichkua waaba! Eh nakanyaga chini miguu haifiki nikaanza kuita mzungu hello.

Nakunywa nguchu ....... Nikiibuka tena nguchu ,nikatamani Iwe ni ndoto kumbe in live likaja wimbi likanirudisha nilipotoka aisee nilitoka spidi break ya kwanza ni kaunta huku natetemeka ile mbaya na konyagi imeisha kichwani kwasababu ya lile wenge lililosababishwa na kiherehere chakushindana na mzungu bila kujuwa maji niliyokuwa naogelea mto karanga pale moshi ni tofauti kabisa na haya ya ziwa ,nikagundua maji sio kitu nzuri hata nikiingia bafuni maji ya ndooo sitaki nitumie muda mrefu dakika sifuri nimeshachomoka huko spidi ile kitu haipotei kwenye ubongo na maji nayaheshimu hadi Leo.
 
Mimi nikiwa teenager nimekunywa pombe ila sikuwahi kulewa, nilikuwa natamani sana nilewe nione mtu anafeel vipi akilewa ila wapi nilikuwa silewi
we tunafanana...mie hadi leo nachukua konyagi nachanganya na dompo na nakuwa poa sana....labda nimewahi kuhisi mwili ukifa ganzi tu....ila kupoteza uwezo wa kujielewa au kuzima nayasikia kwa watu tu
 
Kuna pombe hio inaitwa 211 kule ughaibuni nilikunywa kopo mbili halafu nilikwenda club. Yaani nilikuwa najiona kama Superman mikono kama ndege inayotaka kuruka. Nikaingia club nikamchapa mzungu flani nikatolewa nje nikaanza kuwatukana mabausa sijui kilitokea nini ila niliishia hospital wiki 2 na miezi 6 home.[emoji23][emoji23]

View attachment 1576989


Ndukiiiii [emoji2089][emoji2089][emoji2089]
Mkuu umewazaje kupiga kopo 2 za hii kitu aisee??????
 
Anakunywa kweli
IMG_20201001_212535.jpeg
 
Bwana weeeh hahahaaa ngoja nicheke kidogo.
Siku hiyo kulikua na mjumuiko wa familia anko kaniambia kunywa kidogo tu changanya na soda/coca. Nikanywa kaglas nusu wiskey ya Captain Morgan.
Ater mins nikawa mtu mwenye furaha zaidi duniani full kucheka.
Usiku kwenye sala za jioni wamesoma somo na kutafakari wakajikoroga wakasema nani anataka kuongezea.
Bwana wee nikaitikia niliangusha injili hatari.
Mimi hua siwezi kuhubiri mbele za watu ila siku hiyo walinivulia kofia..Hadi wakawa wananiziwia nisiendelee mm naona bado madini yamejaa kichwani.

Nimegundua nina mengi sana kichwani ila siwezi kuongea tu so pombe hua inafanya yatoke yote kiurahisi. Nitakua naitumia kama kuna kitu kinachonitaka niongee mbele za watu kwa muda mrefu au kujieleza
Hii ndo ile inaitwa drink responsibly. Nilishataja faida za pombe huko juu ukinywa kiasi kwaajiri ya kuchangamsha brain.
 
Mkuu umenikumbusha mbali sana, nilipata mkasa wa hatari ulikaribia kunitoa roho ni Mungu alisaidia tu. Nilitoka Ghent (belgium) nikaenda kumcheki mshikaji wangu alikuwa anasoma Rotterdam (Uholanzi). Akanipeleka kwa hotel moja iko baharini kabisa zamani ilikuwa ni meli ikabadilishwa kuwa hotel. Tulikunywa pombe kali siku nzima, jioni nikarudi Ghent niko chakali, nimefika nikaingia tena club kuendeleza gambe, natoka kwenda kwangu nikapotea njia nikagonga nyumba ya watu mzee wa kizungu anafungua bunduki mkononi, kuniona sijiwezi akawapigia polisi nikalala kituoni asubuhi naamka napewa kahawa na usafiri kupelekwa ninapoishi. Niko bongo naendeleza K-vant tu, pombe siachi.
Kiasi ulichokunywa ulivuka point ya kujiamini. Kjna level flani ya unywajk wa pombe kali ukiifikia unajiona mbabe ndio wewe wale wengine wote wako chini yako, akili inaweza ikakutuma ufanye kitu ambacho kesho yake ukiadithiwa unaweza ukagoma kabisa.

Shukuru Mungu ulikuwa umefika hatua ya kuhitaji kupumzika tu na si kumpa mtu karaha (mzee wa kizungu)
 
Binafsi nakunywa pombe mara mojamoja, naweza kupitisha mwezi sijanywa ila nikinywa huwa nalipiza siku ambazo sikunywa kabisa. Hii imenikuta wiki chache zilizopita tulikuwa na event na marafiki tunaotoka sehemu moja, kwenye pombe mbuzi anahusika nilisimamia kitengo.

Nilikunywa mpaka K Vant nikaiona kama soda, nakuja kustuka pombe imenizidi kiasi hata kutembea ilikuwa noma. Sifanyi fujo nikilewa kila mtu alifurahi lakini balaa lipo kwa ndugu zangu kujua kuwa ninakunywa. Busara ilitumika simu yangu nikaicha kwa mtu niipate nikiwa fresh.

Ase nilifanya safari ya saa 1 na nusu peke yangu nikiwa nimelewa na sijui nilifikaje nyumbani, kuja kustuka ni asubuhi niko kitandani tatizo limebaki kwa ndugu zangu. Wakati nimeacha simu kwa rafiki nilipigiwa jamaa akapokea na kuwaambia niko kwenye matatizo ile kitu ilizua taharuki watu hawajalala kuulizia hali yangu maana mimi sikupatikana tena.

Hii kitu imeniweka sehemu mbaya sana hakuna mtu anataka kunielewa tena. Ukweli nimekwama nimeamua kuacha pombe maana naona itanigombanisha na ndugu.
Sitasahau pombe kuninyima nyongeza ya mshahara miaka mitano kinyume cha sheria [emoji21][emoji21][emoji21]
 
Sitaki hata kukumbuka!
Ila ninajifariji kwa kusema ile ilikua ni pombe
 
kuna moja ya mtaa kwenye mkoa maarufu kaskazini yani huko kuna genge liko standbay ukilewa ukapark huna bahati😱😱😱
 
Back
Top Bottom