Vipi update za mazungumzo na Accacia


= halafu

Hivi hizo shule mlienda kusomea ujinga?
 
Aisifuye mvua imemmnyea. Tuliwasifia wanaume, wametugonga, wametutelekeza na gu-mimba gwetu. Watatupeleka mahakamani na tutalipa mamilioni ya dola. Baba jesca unaangamiza taifa kwa maamuzi yako ya pupa
Haki ya nani maneno yako yame MPA mtu heart attack [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tulipe tu kupitia yale matundu au hata kwa kurudisha kodi ya kichwa ili tunyooke.
 
Shida yetu ni kukosa subira. 'Wanaume' wamejitolea kuzileta Noah kabisa ndio maana kuna ukimya. Hebu 'bwageni mioyo', muda huu pambana upate leseni ili siku ya uzinduzi usiseme tumekutenga, maana tutapiga bonge la show tukiperuuuuuuuuz juu ya 'furahi ova' yetu.

Timaaaaaam?
 
Idadi ya deni letu huenda kubwa kuliko lao kwetu.
Ikiwa hivyo unacontrol tu.

Habeeb Marhan
 

mazungumzo yaliisha tangu siku ile zitto aliporudi na kuanza ku post tena Twitter
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…