Mkuu hadi umenifanya nikuulize swali...wewe ni BANK Gani?Hahaa,kwenye sa tatu tatu hv mkuu.ntakuwa hapo..maana ndo mida yenyewe
Maana walioingiziwa wengi ni NMB,Baclays na NBC....Sijui CRDB BADO?
Mkuu hadi umenifanya nikuulize swali...wewe ni BANK Gani?Hahaa,kwenye sa tatu tatu hv mkuu.ntakuwa hapo..maana ndo mida yenyewe
Bank gani wewe upo?WAMESHA TUPIA WAKUUU.
woteMkuu hadi umenifanya nikuulize swali...wewe ni BANK Gani?
Maana walioingiziwa wengi ni NMB,Baclays na NBC....Sijui CRDB BADO?
Kukamata bodaboda na gongoPunguza njaa tafuta kazi za pembeni
Ni NMB mkuuBank gani wewe upo?
saa ngapi umetumiwa txtNi NMB mkuu
Hivi kuna Mtu humu yuko CRDB Na Tayari ameshapata?Mshahara si unatoka Bank Kuu?wanaingiza moja kwa moja hakuna cha Crdb wala Nmb
Sent using Jamii Forums mobile app
ni saa moja na dkka 20 jion hii mkuu.saa ngapi umetumiwa txt
ok poa kijanani saa moja na dkka 20 jion hii mkuu.
Bank nyingine Tofauti na NMB na NBC Wamepata? kama Bank kuu ndo wanaachia kwa system moja...inakuwaje watu wanapata kwa mafungu?Au fedha zinaenda kwanza bank husika ndo wanaingiza? Mwenye kujua aje atujuze how it works,CRDB,STANBIC,STANDARD CHARTERED ETC WAO HAWAINGIZIWI MOJA KWA MOJA TOKA BOT?Kuna afande namdai, hivyo naombeni mnijuze kama ushatoka ili nikadai pesa yangu jamani.
kwa iyo ukiingia tu unatumiwa txtni saa moja na dkka 20 jion hii mkuu.
poa poa.ila maaskari mshapewa mapemaok poa kijana
tumelalaBank nyingine Tofauti na NMB na NBC Wamepata? kama Bank kuu ndo wanaachia kwa system moja...inakuwaje watu wanapata kwa mafungu?Au fedha zinaenda kwanza bank husika ndo wanaingiza? Mwenye kujua aje atujuze how it works,CRDB,STANBIC,STANDARD CHARTERED ETC WAO HAWAINGIZIWI MOJA KWA MOJA TOKA BOT?
yahpoa poa.ila maaskari mshapewa mapema
sASA MBONA KUNA tOFAUTI YA UPATAJI,Wengine Tangu saa 8 Mchana,wengine saa 12jioni,wengine Bado....