BUMIJA
JF-Expert Member
- Oct 19, 2011
- 6,249
- 11,924
Halmashauri wanaletewa Payroll na kuzihakiki basi.Na wanaprove kupitia LAWSON.
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
mafungusASA MBONA KUNA tOFAUTI YA UPATAJI,Wengine Tangu saa 8 Mchana,wengine saa 12jioni,wengine Bado....
sorry mkuu,ww ni ke? AVATAR yako nimeipendaHii hela haipiti popote na lengo ni kupunguza upigaji na watumishi hewa.
Sent using Jamii Forums mobile app
Bank nyingine Tofauti na NMB na NBC Wamepata? kama Bank kuu ndo wanaachia kwa system moja...inakuwaje watu wanapata kwa mafungu?Au fedha zinaenda kwanza bank husika ndo wanaingiza? Mwenye kujua aje atujuze how it works,CRDB,STANBIC,STANDARD CHARTERED ETC WAO HAWAINGIZIWI MOJA KWA MOJA TOKA BOT?
Mimi niko CRDB kama mteja wao, muamala bado haujasoma ila hamna shaka naamini kila kitu kitakaa sawa.Hivi kuna Mtu humu yuko CRDB Na Tayari ameshapata?
Mkuu huyo Bumija hiyo sio avator yake tuuu...bali ni Yeye mwenyewe...sorry mkuu,ww ni ke? AVATAR yako nimeipenda
Karibu sana..wapo field 1st Year na 2 Year.3 year wamemaliza.Mkuu nilisoma hapo na Club 255 ndo club mama hapo.Nlikua napenda statehe Chief.Dah nategemea kurudi tena mwakani kupiga Masters.Napenda hali ya hewa ya hapo.Nimewakumbuka mdm wangu Wa Enzi hizo.Mitaa ya Ruaha,Mikumi Bar,
Sent using Jamii Forums mobile app
Swali zuri, mm nipo CRDB na mpaka sasa peupeeHivi kuna Mtu humu yuko CRDB Na Tayari ameshapata?
Bado mkuu, sijui hewa???
Na mimi nachukulia CRDB ukipata nipe update mdau ila hata NMB wengine badoBado mkuu, sijui hewa???
Ok, tupeane moyo[emoji23]Na mimi nachukulia CRDB ukipata nipe update mdau ila hata NMB wengine bado
Ha ha ha hurumaUshaisha Manka..
Watu wana maden km serikali ya magufuli
Sent From Ikulu-Magogoni street
saa ngapi na je unajuaje kma umeingiaCRDB mimi nimepata sijui wengine