Vipi Mshahara wa mwezi Agosti ushatoka?

Vipi Mshahara wa mwezi Agosti ushatoka?

Habari ya jioni wakuu,inasemekana mshahara umeingizwa tangu sa nane.lakini kwa masikitiko makubwa saana kuna baadhi ya watumishi mpka muda huu nikiwemo mimi,hatujaingiziwa mshahara.je,tatizo ni nini hasa?


Nawasilisha.
NOTE.Mimi ni mtumishi halali,sina ufeki wowote wala sio mtumishi hewa,na mwezi uliopita nilipata mshahara wangu mapema saana.
Hatuwezi kukutana ngoja kwanza mshahara wako uingie.nani anapenda kusikiliza matatizo yako
 
Back
Top Bottom