nimecheki asb hiisaa ngapi na je unajuaje kma umeingia
oky kumbe hadi ucheki sim bankingnimecheki asb hii
nmb hao[emoji51]Kuna watu hamjapata mpk leo? huu ni uonevu sasa mm wakati inasema external application down kumbe ndo walikuwa wnaweka coz nilika dkk 5 nikacheck tena nikaukuta, wallah MANGI angenimurder!
Sent using Jamii Forums mobile app
NMB toka Jana mchana tulipatanmb hao
Walikuwa wanakutumia SMS kwanza ndio salio linaingia, Mimi nilienda nikakuta bado hawajaniwekeaumekutana na nini mkuu
baadhi sio woteNMB toka Jana mchana tulipata
Tayari CRDB kachekiSwali zuri, mm nipo CRDB na mpaka sasa peupee
Nimeshapata mshahara mkuu.Na mimi nachukulia CRDB ukipata nipe update mdau ila hata NMB wengine bado
bank gani umepata sasa iviNimeshapata mshahara mkuu.
CRDBbank gani umepata sasa ivi
Thanks bossNimeshapata mshahara mkuu.
kumbe bado wanaingizaCRDB
Ndio mkuukumbe bado wanaingiza
tayari mtambo unatema mtafute mdai wako ukichelewa inkula kwakoKuna afande namdai, hivyo naombeni mnijuze kama ushatoka ili nikadai pesa yangu jamani.