Vipi Mshahara wa mwezi Agosti ushatoka?

Vipi Mshahara wa mwezi Agosti ushatoka?

Wenye majina yasiyo yao walioajiriwa kwa vyeti halisi lakini si vyao baada ya kupona kwenye ukaguzi wanafanya kazi kwa hofu kubwa sana. Mshahara ukichelewa kutoka tu wanakuwa na hofu kuwa mambo yamebumburuka.
 
mishahara yenu imepelekwa kulipa deni la walioshikilia bombadyee
 
Jiongezeni muwe uwezo wa kupambana na hali zenu kiuchumi,fursa ziko nyingi za kuanzisha miradi ya kujiongezea fedha muache kutegemea mshahara tu
 
Hahahaahahahhahh, Sema ukweli Mzee[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji119]


Umejuaje nipo Iringa?

Sent using Jamii Forums mobile app
hahaa,post zako niwewah kuziona mkuu.halaf isitoshe mimi home ni hapahapa,maeneo ya mkwawa.ila kikazi nipo dodoma.hivo hapa ccm ama luxury pako poa saaana kuondoa stress hasa siku kama ya leo,maana tunasindikizwa na live band
 
Back
Top Bottom