Vipi Mshahara wa mwezi Agosti ushatoka?

Vipi Mshahara wa mwezi Agosti ushatoka?

Habari ya jioni wakuu,inasemekana mshahara umeingizwa tangu sa nane.lakini kwa masikitiko makubwa saana kuna baadhi ya watumishi mpka muda huu nikiwemo mimi,hatujaingiziwa mshahara.je,tatizo ni nini hasa?


Nawasilisha.
NOTE.Mimi ni mtumishi halali,sina ufeki wowote wala sio mtumishi hewa,na mwezi uliopita nilipata mshahara wangu mapema saana.
Tukishakutana tunafanya nini sasa??
 
Nasubiri tu ndugu, hamna namna. Ila huko BOT Mungu anawaona si kwa kutesana huku
hahaa,mwezi uliopita mimi nilipata mapema.jamaa wakawa wanalalamika nkawa nawachukulia easy.naona mwez huu ni zamu yangu
 
Back
Top Bottom