Vipi kuhusu hatima ya wanafunzi waliomaliza form six ambao hawatapata division one na two?

  • Thread starter al-wakat muswadik
  • Start date

al-wakat muswadik

al-wakat muswadik

Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
46
Likes
11
Points
15
Age
25
al-wakat muswadik

al-wakat muswadik

Member
Joined Jun 14, 2016
46 11 15
Kuna maneno meengi yanasemwa kuhusu watakaopata div 3 na kuendelea so ambaye anayo majibu sahihi anisaidie
 
mtegemea Mungu

mtegemea Mungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
216
Likes
160
Points
60
mtegemea Mungu

mtegemea Mungu

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
216 160 60
Tusubir tuone itakuaje..bt form four waliopita si wamepata post mpk div3 i hope hakuna kilichobadilika..itakia ni principle 2 na subsidiary..km niko wring wadau watanisahihisha!
 
GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
359
Likes
187
Points
60
GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
359 187 60
Div1&2 watapata fedha za ruzuku,but wale wadiv 3 watapata loans!
 
R100

R100

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2014
Messages
340
Likes
79
Points
45
Age
22
R100

R100

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2014
340 79 45
Tusubir tuone itakuaje..bt form four waliopita si wamepata post mpk div3 i hope hakuna kilichobadilika..itakia ni principle 2 na subsidiary..km niko wring wadau watanisahihisha!
Sio principle mbili na subsidiary bali ni principle mbili tuu ndani ya masomo matatu ya mchepuo.
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,812
Likes
22,476
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,812 22,476 280
Nachokiona madogo hamsomi guidelines mnasoma chartings za whatapp!hembu onyesha ni wapi guidelines za Bodi na TCU zinasema hayo
 
Rabiel

Rabiel

Senior Member
Joined
Jul 20, 2013
Messages
198
Likes
38
Points
45
Rabiel

Rabiel

Senior Member
Joined Jul 20, 2013
198 38 45
Nachokiona madogo hamsomi guidelines mnasoma chartings za whatapp!hembu onyesha ni wapi guidelines za Bodi na TCU zinasema hayo
yah huo ndo ubaya ili hali website ziko waz kabsa
ukiskia mtaani nenda kahakiki kwenye web yao.
i like your comment n ukwel kabsa
 
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2012
Messages
4,162
Likes
2,398
Points
280
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined May 20, 2012
4,162 2,398 280
Subiri mkuu utajua tu ndani ya week hii, tcu guidebook 2016 2017 bado haijatoka
Umeona wapi hii

Jamani someni vizuri guidelines za bodi

Wanafunzi wanaosoma MD,DDS,BVM na MBBS wenye 1na 2 watapewa grants (always huwa wanapewa) lakini wenye 3 watapewa loan

Sisi wa kozi zingine kama umemeet vigezo utapewa LOAN na utailipa ukimaliza shule
 

Forum statistics

Threads 1,235,535
Members 474,641
Posts 29,225,925