• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Viongozi wapya wakuu wa CHADEMA 2019 - 2024

M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
5,969
Points
2,000
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
5,969 2,000
Mwenyekiti, Katibu mkuu, Naibukatibu mkuu bara wanatokea Kilimanjaro
Ndio hivyo Tena! Kama inakubana ivue tu kwani huku cdm sio ccm! Mnahaha kweli na bashite wenu! Kalambeni chumvi muokoe makoo yenu yanayoimba ukanda na ukabila Kika uchwao!
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
5,969
Points
2,000
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
5,969 2,000
Mbowe akili ilishagota hana jipya wala mbinu mpya ya kukiongoza chama

Halaf wanamuimbia pambio eti la mwamba tuvushe, dah maajabu sana mtu aliyeshindwa kuwavusha uchaguzi 2015 akaita mafisadi yaje yagombee urais then juzi uchaguzi serikali za mitaa kashindwa tena kuwavusha
ataweza kuwavusha 2020 kweli?

Sent using Jamii Forums mobile app
Huna akili hata kiduchu na ndio sababu dadako kakuchukua kwenu kuja kukulea! Unajua maana ya ushindani? Ulitaka akiwashe baada ya lubuva kuwapa ushindi wa mezani chini ya mtutu? Angeweza but alifikiria mbali na kuiona amani kwanza kabla ya madaraka! Kwake mama Tanzania ni muhimu kuliko huo urais! Ninyi huko ccm mnahanikiza vurugu na uvunjivu wa amani, haiyumkini ni wakimbizi kutoka nchi za mawe na maporomoko! Jitafakarini kidogo na mfikiri kwa kina washamba ninyi!
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
5,969
Points
2,000
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
5,969 2,000
Hivu chadema hakina watanzania wa kiislamu? Kamati kuu muislamu mmoja tuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Huo udini wako Rudi nao ccm kwani mlianza nao na ukawashinda! Kwenye safu ya uongozi ya ccm Kuna waislamu wangapi? Hao waliopo wanafanya ratio ya 50/50? Kwanini haipo nusu kwa nusu? Ukipata majibu kimbia ukadowee ugali kwa shemejio? Au nawe mkimbizi unayetaka kutupandikizia udini? Wahi Syria na Yemen!
 
USSR

USSR

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Messages
1,681
Points
2,000
USSR

USSR

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2015
1,681 2,000
Nimeambia kuwa sasa chadema kimekuwa serious chama cha kikanda maana iko hivi

Mwenyekiti mchanga :Kilimanjaro

Mkwenyekiti wa wanawake mpare :Kilimanjaro

Katibu mkuu :mpare Kilimanjaro

Chadema ni sikio la kufa sasa

USSR

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mmh

mmh

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
1,802
Points
2,000
mmh

mmh

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
1,802 2,000
Tusiende huko hiyo direction ni sawa na kuwasha cheche kwenye mitambo ya gesi. Mi siyapendi macdm lakini hiyo direction mwanzisha thread big no.
Kila RAIA wa nchi hii ana haki sawa na mwingine. Kuanza kutambuana kwa makabila hiyo hapana kwa kweli.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
17,706
Points
2,000
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
17,706 2,000
Wazee wa ku-Copy na Ku-paste lini na nyie mnaanza digital membership registration system? usione aibu funguka.
 
K

kipande

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,194
Points
2,000
K

kipande

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,194 2,000
Kamati.kuu wabunge watupu.
Kamati kuu ilitakiwa kusheheni watu wengi ambao sio wabunge sababu wao ndio.wasimamizi wakuu wa Chama na wabunge wao.Kwa mfumo huo.bunge wanalisimamiaje wakati wao ni wabunge?
Kati ya wajumbe tisa, watatu tu ndo wabunge. Na ubunge wao unaisha mwakani ambapo wanaweza wasirudi tena. So mbowe ameona mbali kaamua awape kazi kwenye chama mapema. Ingawa sijui watalipwaje maana kuanzia mwaka 2021 baada ya uchaguzi hawatakua na ruzuku.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
L

Lumwagos

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
202
Points
225
L

Lumwagos

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
202 225
Mbowe akili ilishagota hana jipya wala mbinu mpya ya kukiongoza chama

Halaf wanamuimbia pambio eti la mwamba tuvushe, dah maajabu sanaa mtu aliyeshindwa kuwavusha uchaguzi 2015 akaita mafisadi yaje yagombee urais then juzi uchaguzi serikali za mitaa kashindwa tena kuwavusha
ataweza kuwavusha 2020 kweli?

Sent using Jamii Forums mobile app
Hao mafisadi wamerud chama gan kwa sasa?
 
N

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2013
Messages
5,238
Points
2,000
N

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2013
5,238 2,000
Hivu chadema hakina watanzania wa kiislamu? Kamati kuu muislamu mmoja tuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe ndio una akili ndogo sana, unawaza mambo ya dini tu unafikiri anatafutwa imam hapo na je kama sio wanachama unataka wapewe tu kwa nguvu hata kama hawana sifa...!!
 
zitto junior

zitto junior

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2013
Messages
11,171
Points
2,000
zitto junior

zitto junior

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2013
11,171 2,000
Hongera sana CHADEMA kwa kuinua kaskazini kwa mara nyingine. Mwenyekiti, Katibu Mkuu na Naibu Katibu Mkuu bara wanatokea Kilimanjaro kwa asili.
.
Mnyika sio mkaskazini kajipange upya.

Btw wamechaguliwa kwa merit sio kwa kanda.... Kigaila kapigania chama toka enzi hizo na Mnyika pia ni product ya CHADEMA toka karne inaanza kwahyo wamestahili hizo nafasi.
 
state agent

state agent

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2019
Messages
1,779
Points
2,000
state agent

state agent

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2019
1,779 2,000
Well said mkuu chadema wamejiharibia naona hawataki kualipa maanaa hao wabunge hawalipwi

State agent
Kamati.kuu wabunge watupu.
Kamati kuu ilitakiwa kusheheni watu wengi ambao sio wabunge sababu wao ndio.wasimamizi wakuu wa Chama na wabunge wao.Kwa mfumo huo.bunge wanalisimamiaje wakati wao ni wabunge?
Sent using Jamii Forums mobile app
 
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2006
Messages
5,631
Points
2,000
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined May 6, 2006
5,631 2,000
Uchaguzi CDM, maumivu lumumba. Ajabu sana hii.
 
K

Kenge (Eng)

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2006
Messages
528
Points
225
K

Kenge (Eng)

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2006
528 225
Dr. Bashiru ni KANDA YA ZIWA kwa aliyeuliza

Ni Mhaya ya Bukoba Vijijini akitokea kijiji maarufu cha Kanazi kata maarufu ya KATERERO!!!!!
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
21,253
Points
2,000
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
21,253 2,000
Una mawenge wenge, mawaziri ambao ni wabunge wanalisimamiaje Bunge wakati wao ni watetezi wa serikali. Hilo hulioni unaona la CDM
Kamati.kuu wabunge watupu.
Kamati kuu ilitakiwa kusheheni watu wengi ambao sio wabunge sababu wao ndio.wasimamizi wakuu wa Chama na wabunge wao.Kwa mfumo huo.bunge wanalisimamiaje wakati wao ni wabunge?
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,402,643
Members 530,953
Posts 34,400,955
Top