Viongozi nane wa CHADEMA waachiwa huru

Bwana PGO

JF-Expert Member
Mar 17, 2008
43,164
2,000
Maisha haya. Mwanza leo wanapelekewa kongamano la katiba!

Nipo Mwanza.wenyewe wanamuona Mbowe ni msaliti kwa kumchongea Sabaya. Tena wamefurahi wanasemaje dawa ya Moto Ni moto. Mbowe abadilishe tactics za confrontation.

Mama amechukua point, tena za bure kwa wana wa kulinda Legacy.

Anaendelea kuupiga mwingi.
Uongo!
 

Econometrician

JF-Expert Member
Oct 25, 2013
11,946
2,000
Wakileta tena ujinga sweka tena ndani hatuwezi kuwa na watu wanabishia kila kitu
Kwa hiyo unataka watu wano sema ndio kwa kila kitu.emu jaribu kutoa wazo kwenye familia yako au kwenu upime kama kila MTU atakubaliana na wewe.kama atakuwepo basis jua hata dunia ya sasa huwezi kumpata katika nyanja yoyote ile.
 

Criterion

JF-Expert Member
Jan 8, 2008
11,435
2,000
Sasa ni wabishi sio magaidi tena??
Shetani ni nunda mla watu. Atakuambia kwa sababu ulimtukana miaka 30 iliyopita. Ukimwuliza umri wake ni miaka 20, atasema ulitukana wazazi wake. Ukimwambia umri wangu miaka 28, atasema babu yako alitukana babu zangu, lazima uliwe. Tatizo ni njaa, wala siyo sababu ya kuliwa.
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
170,925
2,000

bagamoyo

JF-Expert Member
Jan 14, 2010
13,399
2,000
Tayari kwa serikali ya awamu ya 6 na vyombo vyake husika kitendo walichowafanyia wapinzani (CHADEMA) ni sawa na kaa la moto, kulishika kiganjani moto, kulimeza moto, kulitupa watawasha moto pia.

Walidhani ni mchezo rahisi sasa wanatapatapa .
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom