Vincent Nyerere ampa Mkapa vidonge stahiki

Vincent Nyerere ampa Mkapa vidonge stahiki

nasikia mkapa ameanza kuwa tumbo joto baada ya kuambiwa kila atapopita lazima kamanda Vincent Nyerere naye aende na hilo zoezi litaanzia jangwani siku ya ufunguzi wa kampeni
 
Si arudi uwanja wa vita Arumeru, anashindwa kipi kama kweli anao ushahidi..mbona kenda kuomba samahani nyingi na kulialia jitu zima..

Mkapa anafahamu mziki alioupata kule arumeru,nadhani kwa sasa ndicho anachoenda kukipata kwa mara ya pili na ataomba kustaafu siasa
 
Mkapa kwa matusi ya juzi ni vigumu kutokuamini aliyoyafanya kwa baba wa taifa.
 
Mbona huu uzi wa zamani sana, tafadhali tujulisheni mkapa alijibu nini kwa wakati huo na huyu V. Nyerere yuko wapi kwa sasa?
 
kikwapa au mkapa dah eti naye anathubutu kutuita sisi malofa lakini anasahau kwamba yeye alipigwa na mkewe mpaka akavunjwa kiuno sasa yeye nadhani atakuwa ni lodilofa
 
Mkapa ana roho mbaya sana huyu mzee.Kiukweli Nyerere kuna kitu alifanyiwa si buren
 
Dah hii kali jamani mzee wa watu ataanguka kwa shindikizo la dam bora asamehewe ikiwa kweli kafanya jambo baya sana ukianza kuonja dam ya binaadam utaendelea tu mauwaji ya pemba thambi inazidi kumtafuna
 
Dah hii kali jamani mzee wa watu ataanguka kwa shindikizo la dam bora asamehewe ikiwa kweli kafanya jambo baya sana ukianza kuonja dam ya binaadam utaendelea tu mauwaji ya pemba thambi inazidi kumtafuna

muuaji matusi kwake ni kitu cha kawaida
 
East Africa Television (EATV)
Baada ya Muendesha mashtaka mkuu
wa Mahakama ya kimataifa ya uhalifu
(ICC) kusema kuwa wanaufuatilia kwa
makini uchaguzi mkuu wa Tanzania
kuhakikisha hakuna haki za
binadamu zitakazo kiukwa, Katibu wa
itikadi na uenezi wa CCM, Nape
Nnauye amesema anadhani ni
upuuzi kwa mahakama hiyo kusema
inaangalia uchaguzi kwani si kazi
yao. Asema kama kweli wanafuatilia
mambo haya basi wafuatilie na nchi
za ulaya.
Wewe kama Mwananchi, nini maoni
yako?
Maoni yangu: Nape Moses Nnauye anayekudanganya hatoweza kukusaidia siku ya siku mtakuwa wafungwa wote.......Hii nchi siyo ya kwenu milele.... Tutawafundisha dawa ya Kiburi..
 
Kama anaweza ampe na sasa, si alitembelea nyota ya Nyerere Arumeru, sasa nyerere wa kweli yupo CCM

Alishampa na mpaka leo Che Nkapa hajajibu, kukaa kimya maana yake umekubali mashtaka, Che Nkapa ana hatia.
 
Back
Top Bottom