Vijembe na maaskofu halafu ushinde vita sahau!

Vijembe na maaskofu halafu ushinde vita sahau!

Dini ni mfumo wa maisha kama ilivyo Serikali nayo ni mfumo wa maisha. Mifumo miwili inapokinzana, mfumo mmoja utashinda........Je nani tegemezi hapo ili ashindwe.
 
Ashinde mara ngapi? Ingia ofisi ya uma leo kisha toa rushwa kienyeji kama zamani uone kama utampata mtu

Au jitokeze hadharani kusema dhuruma ya serikali hii uone kama hupotei
 
Yaani mimi nimeshangaa halafu kesho ataomba viongozi wa kiroho waliombee taifa wakati leo unawapiga vijembe huku ni kujichanganya
Acha ujinga wewe, maaskofu wako tumbo tu hao, ni waongo na wanafiki na wazandiki. Tena wanastahili kufungwa maana huu si muda wa kusikiliza wasaliti wa maendeleo ya kweli
kweli huu ni muda wa kusikiliza wauwaji kwa risasi za moto
 
Au jitokeze hadharani kusema dhuruma ya serikali hii uone kama hupotei
Ungekuwa unadhulumiwa ungepata hata muda wa kuandika unachoandika humu..hali zenu zimewashinda mnatafuta pa kutokea..unaijua dhulma wewe au umekaririshwa na da mange?
 
je hao maaskofu wamekosa nao busara ya kuomba kikao naye na kuyazungumza kuliko kila siku kutunishiana misuli kwenye majukwaa ya kanisa na majukwaa ya siasa??
Kwani Maaskofu wamemwambia nani?
 
Labda anasubiri UPANDE WA pili WA akina ABDULI nao wachachamae
 
Haya ya maaskofu.Hayakuanza leo hats wkt was kampen za uchaguz mkuu yalikuwapo mambo ya mwelekeo km huo.Nao ama wana interest zao au wanafulfil interest za kundi flan.Bt in reality wangekuwa na busara wangeomba kikao na mkuu na huko wangezungumzia hayo.Kulipuka tuu sio jibu la matatizo.Ikumbukwe ziko kashfa kubwa zimewahi kutokea kwenye taifa hili na nyingine kuwahusisha hao viongiz wa kiimani.Kitu gani kinawafanya kukosa uvumilivu kiasi hicho.Humo humo kwenye nyumba za ibada kuna watu wanawashangaa viongoz hawa was kiimani kwa maamuz yao yaliyo ya kisiasa mno kuliko vile ambavyo naamini walipaswa kufanya.Sio kweli eti watu wanawaamin wakuu hawa was dini kiasi kwamba wanashindwa hata kufanya maamuzi muhimu yanayohusu mustakbala wao na taifa kwa ujumla.Watu wanaona,wanasikia na hata kuchambua mambo.
Kama huoni gusa basi ili uamini.
 
hawa maaskofu ambao wengi ni mafisadi bora niwe mpagani tu,nakumbuka jinsi gani viongozi wa dini walivyochochea mauaji ya kimbari Rwanda.Binadamu ni binadamu tu
Na wewe ni JIWE dogo.
 
Sina hakika lakina dhamira yangu inanituma niseme haya; unaweza ukawa ni "jiwe", pamoja na nguvu zote za kimamlaka lakini kuna wakati busara lazima kiongozi ikuongoze.

Nchi yetu haina dini, lakini watu wake wana dini zao na ndo maana wanapoapishwa wanashika vitabu vya dini kubwa mbili nchini....kutumia nafasi tulizonazo kuanza kuwapiga vijembe viongozi wetu wa kiroho haijakaa sawa na haiwezi kukuacha salama. Waraka wao haukumtaja mtu wala siamini kama ulilenga kumkomoa mtu bali ni sauti ya kiroho inayotaka kuponya taifa.

Unawatu hao watu ni waumini wao...yaani akisema mwanasiasa jambo fulani na kiongozi wa kiroho akasema jambo hilo kwa kinyume chake basi muumini atafuata ya kiongozi wa kiroho... tusicheze na IMANI za watu tunaweza jibu hoja zao bila kuleta mvutano na mfarakano na tukaeleweka.....kubishana na viongozi wetu wa kiroho ni kumkosea mungu!

mimi naomba kuuliza hivi ni tanzania tu ndio kuna maaskofu? mbona Italy ambako makao makuu ya baba mtakatifu yapo hatujawaji sikia anaingilia habari za siasa, huwa anombea tu amani! au Ujerumani ambapo ndipo chimbuko la walutheri hamaga hizi story za nyaraka za kisiasa? sisi waTZ tumepata wapi huu utaratibu? je Waislam hawana cha kuandika? na kama wanacho kwanini hawaandiki? je, Walokole nao wakiandika hii nchi itakuaje? mbona hata majirani zetu kenya hatujasikia hizi nyaraka? je, wao hawana Wakatoliki au wa Lutheri? mimi nafikiri kuna haja ya viongozi wetu wa kiroho kuiga mataifa mengine wanaishije bila kuingilia siasa. Israel kwa mfano viongozi wa kiroho wana kazi moja tu, kuliombea taifa la Israel! hutakaa usikie hata siku moja wanaingilia au kuwa upande mmoja au mwingine wa wanasiasa. halafu viongozi wa kiroho nao sii malaika ni binadam wana mapungufu yao pia hivyo sio kila wakati ukitofautiana nao eti unamkosea Mungu! ni maoni yangu tu!
 
Watu mnaodhani mkuu atapata shida eti kwa kudharau habari ya maaskofu mnajidanganya bule.maaskofu ni watu na si lazima waaminike kama MUNGU.wanaweza kutumika pia kuharibu amani ya nchi.mmesahau pia kabla ya uchaguzi walisema tuombe MUNGU.hawa hawa.so ina maana yale maombi yao hayakua na nguvu?ya kwamba aliyekuja siyo kwa matokeo ya maombi yao?mimi ni mkristo tena mkristo sahihi..nasema hawa maaskofu wawe wanasiasa badala ya kuponya kiroho.wanaodhani nchi itayumba kwa sababu ya maaskofu wetu wa namna hii naamini haitatokea hivyo na Rais huyu tutamuona anakatiza mpaka mwisho wake.jambo la wakati tu.

JAH RASTAFARI MORNING AFRICA
Mbona unajichanganya? Unajua mfalme Sauli alipatikanaje? Mungu alimtuma nabii wake ampake mafuta akawa mfalme huyohuyo Sauli alipokosolewa akatafuta kumuua hiyo nabii. Lakini baada ya muda akakengeuka. Unashangaaje mtu aliyeombewa baadaye akakengeuka? Alafu unajiita mkristo mwisho wa maandishi yako Unasema JAH RASTAFARI Mbona hueleweki? Kama hujui kitu si unyamaze?
 
Mbona unajichanganya? Unajua mfalme Sauli alipatikanaje? Mungu alimtuma nabii wake ampake mafuta akawa mfalme huyohuyo Sauli alipokosolewa akatafuta kumuua hiyo nabii. Lakini baada ya muda akakengeuka. Unashangaaje mtu aliyeombewa baadaye akakengeuka? Alafu unajiita mkristo mwisho wa maandishi yako Unasema JAH RASTAFARI Mbona hueleweki? Kama hujui kitu si unyamaze?
Wewe ni mburula kubwa kabisa huna unalojua.huko mwisho wa maandishi yangu hiyo slogan yangu na imani yangu.we vipi bana.pita hivi[emoji117]
 
Maaskofu kama ukawa tu
Wenyewe kwa wenyewe sasa wanapigana vijembe
Mission yao imeferi kifo cha mende.
 
Mwenye uwezo wa kuzikusanya kauli zaote za kiibilisi za huyu jamaa atusaidie ikiwemo hii mpya.
 
Sina hakika lakina dhamira yangu inanituma niseme haya; unaweza ukawa ni "jiwe", pamoja na nguvu zote za kimamlaka lakini kuna wakati busara lazima kiongozi ikuongoze.

Nchi yetu haina dini, lakini watu wake wana dini zao na ndo maana wanapoapishwa wanashika vitabu vya dini kubwa mbili nchini....kutumia nafasi tulizonazo kuanza kuwapiga vijembe viongozi wetu wa kiroho haijakaa sawa na haiwezi kukuacha salama. Waraka wao haukumtaja mtu wala siamini kama ulilenga kumkomoa mtu bali ni sauti ya kiroho inayotaka kuponya taifa.

Unawatu hao watu ni waumini wao...yaani akisema mwanasiasa jambo fulani na kiongozi wa kiroho akasema jambo hilo kwa kinyume chake basi muumini atafuata ya kiongozi wa kiroho... tusicheze na IMANI za watu tunaweza jibu hoja zao bila kuleta mvutano na mfarakano na tukaeleweka.....kubishana na viongozi wetu wa kiroho ni kumkosea mungu!
Ukituliza akili vizuri, utaona kilichojificha nyuma ya waraka, halafu tambua serikali inayajua vizuri makanisa na viongozi wake wote nje ndani.

Shetani humjaribu yeyote, rais, askofu, mchangaji, padri n.k.Hivyo watumishi wa Mungu pia wanawajibika kutumia busara zao na vipawa vyao kuhakikisha mifarakano katika jamii haitokei. Sidhani kama wangeomba audience na mh dictator kwa majadiliano mapana ya kitaifa wangenyimwa!!

Sishabikii kiongozi yeyote wa kiroho kuonyesha yuko upande gani ktk vyama hadharani, kufanya hivyo ni kuwagawa waumini.
 
Back
Top Bottom