Vijembe na maaskofu halafu ushinde vita sahau!

Vijembe na maaskofu halafu ushinde vita sahau!

Sina hakika lakina dhamira yangu inanituma niseme haya; unaweza ukawa ni "jiwe", pamoja na nguvu zote za kimamlaka lakini kuna wakati busara lazima kiongozi ikuongoze.

Nchi yetu haina dini, lakini watu wake wana dini zao na ndo maana wanapoapishwa wanashika vitabu vya dini kubwa mbili nchini....kutumia nafasi tulizonazo kuanza kuwapiga vijembe viongozi wetu wa kiroho haijakaa sawa na haiwezi kukuacha salama. Waraka wao haukumtaja mtu wala siamini kama ulilenga kumkomoa mtu bali ni sauti ya kiroho inayotaka kuponya taifa.

Unawatu hao watu ni waumini wao...yaani akisema mwanasiasa jambo fulani na kiongozi wa kiroho akasema jambo hilo kwa kinyume chake basi muumini atafuata ya kiongozi wa kiroho... tusicheze na IMANI za watu tunaweza jibu hoja zao bila kuleta mvutano na mfarakano na tukaeleweka.....kubishana na viongozi wetu wa kiroho ni kumkosea mungu!
Upo sahihi, nadhani si jui kama mhe Magu anajua anachokifanya au la, maana nijuavyo mimi Siasa ni imani na imani ni dini na dini ni Tasisi. Ninacho taka kusema hapa ni kwamba hawa viongozi wa dini wanaongoza makundi makubwa ya watu na huwezi kuongoza kundi hilo ukiwa huna ushawishi nalo na kibaya zaidi makundi haya ni voluntary groups. Hivyo ni seme kama mhe Magu na jamaa hawa viongozi wa dini wataendelea na misimamo hiyo kunaweza kutokea anguko!.
 
mimi naomba kuuliza hivi ni tanzania tu ndio kuna maaskofu? mbona Italy ambako makao makuu ya baba mtakatifu yapo hatujawaji sikia anaingilia habari za siasa, huwa anombea tu amani! au Ujerumani ambapo ndipo chimbuko la walutheri hamaga hizi story za nyaraka za kisiasa? sisi waTZ tumepata wapi huu utaratibu? je Waislam hawana cha kuandika? na kama wanacho kwanini hawaandiki? je, Walokole nao wakiandika hii nchi itakuaje? mbona hata majirani zetu kenya hatujasikia hizi nyaraka? je, wao hawana Wakatoliki au wa Lutheri? mimi nafikiri kuna haja ya viongozi wetu wa kiroho kuiga mataifa mengine wanaishije bila kuingilia siasa. Israel kwa mfano viongozi wa kiroho wana kazi moja tu, kuliombea taifa la Israel! hutakaa usikie hata siku moja wanaingilia au kuwa upande mmoja au mwingine wa wanasiasa. halafu viongozi wa kiroho nao sii malaika ni binadam wana mapungufu yao pia hivyo sio kila wakati ukitofautiana nao eti unamkosea Mungu! ni maoni yangu tu!
Hujui kitu wewe fuatilia kuhusu hiyo Itali Unajua nguvu ya Itali inafhibitiwa na nani. Fuatilia mambo ya Beluskon kabla ya kutolewa ilikuwaje? Huko kote ulikotaja kuna hata nchi bila kuwa dini fulani huongozi. Unajuaje anayeongoza huandikiwa nyaraka Kama hizo nyingi maana si lazima ziwekwe hadharani. Kama wanatii walichoandikiwa hakuna haja kuwekwa hadharani. Lakini ukiwa na shingo ngumu utawekwa hadharani. Papa mwenyewe ameshawahi kuilima marekani waraka wa kichungaji.
 
Wewe ni mburula kubwa kabisa huna unalojua.huko mwisho wa maandishi yangu hiyo slogan yangu na imani yangu.we vipi bana.pita hivi[emoji117]
We ndio kiazi kweli. Hata hujui kuwa RASTAFARI ni dini Kama ukrito unajiita mkristo na unatangaza dini nyingine? Bata we!!
 
We ndio kiazi kweli. Hata hujui kuwa RASTAFARI ni dini Kama ukrito unajiita mkristo na unatangaza dini nyingine? Bata we!!
Tazama ulivyo lipumbavu.nani alikudanganya Rastafari ni dini?kumbe naongea na mtu wa vijiweni mjinga mjinga.kwaher


JAH RASTAFARI MORNING AFRICA
 
Tazama ulivyo lipumbavu.nani alikudanganya Rastafari ni dini?kumbe naongea na mtu wa vijiweni mjinga mjinga.kwaher


JAH RASTAFARI MORNING AFRICA
Unamjua Hailey Selassie ni nani kwa marasta? Kiazi nenda kasome.
 
Yaaani unatumia muda wako kulishauri JIWE??

Achana na jiwe Mkuu lilishashindikana.

Cha munoooo andaaa nyundo April 26 is nearby
Magu ana roho ya ajabu, kwanini asijiite majina kama mkombozi mwokozi, mwalimu, anajiita "JIWE"
 
Ni makosa sana kuwaita maaskofu wote kwa umoja wao kuwa hawana roho ya Mungu, hawaongozwi na roho wa Mungu na ni manabii wa uongo kwa sababu tu wametoa waraka unaowasha masokioni mwenu.

Basi kwa kuwa umejipambanua na biblia.
Nenda katika kitabu cha Samuel 1 and 2.
Some jinsi Nabii Samuel alivyomshauri Mfalme Sauli...maneno ya Samweli yakawa machungu masikioni pa mfalme...akamfanya kuwa adui na akamwinda amuangamize...akidai kuwa maonyo yake na maono yake hayajatoka kwa Mungu na hayapendi.
Hali ilikuwa mbaya hadi Sauli aliua makuhani wengi sana waliompokea Samweli na kumpa chakula.

Naamini unafahamu vyema yaliyomkuta Sauli na ufalme wake baada ya hapo.

Katika biblia hakuna aliyekuwa mkosoaji na mkemeaji mkubwa wa wafalme na watawala kama viongozi wa dini. Na wakisema ukweli walichukiwa sana na hata kuuawa na watawala...lkn hilo huwa haliwatushi wala kuwarudisha nyuma. Wako tayari kupata mateso na hata kifo kwa kusimamia kauli yao na matendo yao.

Sio mara ya kwanza viongozi hasa kutoa nyaraka zao...hawajawahi tukanwa ila leo tu ndio mnawaona manabii wa uongo.
Kweli madaraka hulevya.

Ngoja niwaonye...jana mliwakimbilia hawa hawa mnaowaita manabii wa uongo wawaombee....leo mnawatukana...kesho mnaenda tena wawaombee... inaingia akilini kweli????
Karudie kusoma, hakuna aliyewaita maaskofu hawana roho wa Mungu. Hicho ni directly quote kutoka Biblia. Kama vipi kakifute hicho kifungu kutoka kwenye Biblia. ktk hicho kifungu sijaongeza wala kupunguza neno
 
Sina hakika lakina dhamira yangu inanituma niseme haya; unaweza ukawa ni "jiwe", pamoja na nguvu zote za kimamlaka lakini kuna wakati busara lazima kiongozi ikuongoze.

Nchi yetu haina dini, lakini watu wake wana dini zao na ndo maana wanapoapishwa wanashika vitabu vya dini kubwa mbili nchini....kutumia nafasi tulizonazo kuanza kuwapiga vijembe viongozi wetu wa kiroho haijakaa sawa na haiwezi kukuacha salama. Waraka wao haukumtaja mtu wala siamini kama ulilenga kumkomoa mtu bali ni sauti ya kiroho inayotaka kuponya taifa.

Unawatu hao watu ni waumini wao...yaani akisema mwanasiasa jambo fulani na kiongozi wa kiroho akasema jambo hilo kwa kinyume chake basi muumini atafuata ya kiongozi wa kiroho... tusicheze na IMANI za watu tunaweza jibu hoja zao bila kuleta mvutano na mfarakano na tukaeleweka.....kubishana na viongozi wetu wa kiroho ni kumkosea mungu!
viongoz wakiroho afu hao hao wanakesi za kutembea na wake za waumin waooo....ebu watupishe team Kasikazi imebadilisha upepo sasa wanapitia kwa ndugu zao waliojificha kwenye dini isumbua nchi
 
Soma maandiko vizuri, viongozi wa dini kwa miaka yote ya uhai wa ulimwengu, walifanya kazi kubwa ya kufundisha, kuonya na kushauri watawala, tena wazi wazi, walitumia nafasi zao kuhakikisha kwamba jamii wanazoishi zinakuwa na kuheshimiana!
Viongozi watawala walipokaidi walikutana na mapigo ya ghadhabu ya Mungu.

Musa baada ya kumsihi sana farao awaache wana wa Israel wakamtumikie Mungu wao, alikaidi mara kadhaa mpaka alipokutana na pigo takatifu kutoka kwa Mungu, baada ya pigo hilo alinyoosha mikono na kuwaruhusu waisrael kuondoka, Farao alijiona mkosaji kuwaacha waisrael waende, akaamuru majeshi yake yenye nguvu kuwafuata ili warudi Misri, tunajua kilichofuata? Majeshi ya Farao yenye nguvu, yaliishia katika bahari ya shamu, hawakuonekana tena!!!
Tusicheze na Mungu kwa kuwa na majeshi na silaha nzito za kijeshi, Mungu akighadhibika, hivyo vyote havitafaa kitu kutuacha salama.
Nasisitiza, nchi yetu ni nzuri sana, ni tamu mno, lakini taratiibu tunaiharibu kwa sababu ya viburi, jeuri na dhulma., Mungu wetu akichoshwa na matendo haya, hakika tutajuta!!!
Hiyo ni direct quote kutoka ktk Biblia ndiyo imetoa warning. Kama huridhiki na hivyo vifungu kakifute kwanza kutoka kwenye Biblia ndo ulete tafsri yako
 
Jamaa upstairs hakuko sawa,ccm walichagua mtu kwa kuangalia sura n bichwa lake kumbe dish limeyumba kabisa
 
Sina hakika lakina dhamira yangu inanituma niseme haya; unaweza ukawa ni "jiwe", pamoja na nguvu zote za kimamlaka lakini kuna wakati busara lazima kiongozi ikuongoze.

Nchi yetu haina dini, lakini watu wake wana dini zao na ndo maana wanapoapishwa wanashika vitabu vya dini kubwa mbili nchini....kutumia nafasi tulizonazo kuanza kuwapiga vijembe viongozi wetu wa kiroho haijakaa sawa na haiwezi kukuacha salama. Waraka wao haukumtaja mtu wala siamini kama ulilenga kumkomoa mtu bali ni sauti ya kiroho inayotaka kuponya taifa.

Unawatu hao watu ni waumini wao...yaani akisema mwanasiasa jambo fulani na kiongozi wa kiroho akasema jambo hilo kwa kinyume chake basi muumini atafuata ya kiongozi wa kiroho... tusicheze na IMANI za watu tunaweza jibu hoja zao bila kuleta mvutano na mfarakano na tukaeleweka.....kubishana na viongozi wetu wa kiroho ni kumkosea mungu!

Yes, nakubaliana na wewe kabisa ndugu yangu...

Na hata kama wamekosea, Mungu wao wanayemtumkia ndiye atakayewahukumu wala siyo sisi wala mawakala wa wawatawala !!
 
Sina hakika lakina dhamira yangu inanituma niseme haya; unaweza ukawa ni "jiwe", pamoja na nguvu zote za kimamlaka lakini kuna wakati busara lazima kiongozi ikuongoze.

Nchi yetu haina dini, lakini watu wake wana dini zao na ndo maana wanapoapishwa wanashika vitabu vya dini kubwa mbili nchini....kutumia nafasi tulizonazo kuanza kuwapiga vijembe viongozi wetu wa kiroho haijakaa sawa na haiwezi kukuacha salama. Waraka wao haukumtaja mtu wala siamini kama ulilenga kumkomoa mtu bali ni sauti ya kiroho inayotaka kuponya taifa.

Unawatu hao watu ni waumini wao...yaani akisema mwanasiasa jambo fulani na kiongozi wa kiroho akasema jambo hilo kwa kinyume chake basi muumini atafuata ya kiongozi wa kiroho... tusicheze na IMANI za watu tunaweza jibu hoja zao bila kuleta mvutano na mfarakano na tukaeleweka.....kubishana na viongozi wetu wa kiroho ni kumkosea mungu!
Alaaniwe aliyelisukumiza hili jiwe mpaka likaingia white house.
Na alaaniwe kwa laana kuu yeye na kizazi chake na wote tuseme AMINA
 
Wale unai taka wakuombee ndio hao hao una wakebehi...
Je wakiomba Mungu akuangamize kwa matendo yako yasiyo mpendeza Mungu itakuwaje??
 
Back
Top Bottom