Vijana wa Dar na Vibegi mgongoni

Vijana wa Dar na Vibegi mgongoni

Nyie above ,40s mbona mnatushambulia hivyo! Mtuache hamjui masaibu yanayotupata smtime gheto hakusomemi ukipita dukani unatupia mandazi ya azam mawili na cola day imepita si fair kubeba hadharani babies wataona.
hahaha
 
Ahsante sana! Mara nyingi huwa napenda kuongea kwa kuonyesha ushahidi (fact) kiukweli hiyo ndiyo begi yangu ninayoibeba kila siku na kila niendapo. Na ikitokea mtu au kibaka siku moja anikwapulie hichi kibegi changu basi nitakufa kwa presha...maana naweka vitu vya muhimu sana vikiwemo vijisenti vyangu.
Hivi kwa mfano umevaa suti huu mkoba wako unaufanyaje? maana nimefuatilia hii thread naona imejaa watoto na wavaa tshirt na jeans. mikoba ni muhimu kwa kina mama na siyo wanaume na inategemea dressing code.
 
Hivi kwa mfano umevaa suti huu mkoba wako unaufanyaje? maana nimefuatilia hii thread naona imejaa watoto na wavaa tshirt na jeans. mikoba ni muhimu kwa kina mama na siyo wanaume na inategemea dressing code.

Swali zuri sana Matola...kwa upande wa mavazi nakubaliana na wewe na nitakuongezea kwenye umri pia.

Kwanza nakataa ukisema mikoba kama hii hasa kama huu wangu niliouonyesha hapo juu eti ni special for lady's only.
Ukweli ni kwamba mikoba wanayobeba wamama au wadada inaeleweka na kufahamika machoni vizuri sana kiasi kwamba
mwanaume yeyote akatokea kubeba mkoba huo basi hata jamii inayomzunguka itamshangaa sana kwani kama nilivyosema kuwa mikoba ya kike inajulikana sana.

Kwenye mavazi nakubaliana kabisa na wewe...ni kweli huwezi kuwa kwenye vazi la suti then ubebe mkoba kama huo wangu.
Binafsi sipendi vazi la suti ila nililivaa siku moja tu siku ambayo niliingia kanisani kumuoa mwanamke ninayempenda hadi leo...na sitarajii kuvaa vazi hilo tena kwenye maisha yangu labda itokee kitu fulani cha muhimu sana na kiwe kinahusu pesa tena pesa ya maana hasa na siyo ilimradi ela.

Mkoba kama huo wangu hapo juu unapendeza kuubeba ukiwa kwenye vazi la tshirt na jeans...na mimi hilo ndilo vazi langu.
Umri: Binafsi nimepanga siku nikifikisha umri wa miaka 40 sitaweza tena kubeba huo mkoba kwani kila kitu kina age limit.
lakini kwa vile niko chini ya umri wa miaka 40 na ninapenda tishirt na jeans basi nitaendelea kuubeba mkoba huu kila siku no matter niwe kwenye daladala,niwe kwenye Gari yangu au niwe na walk by foot baada ya kushuka kwenye gari nitaubeba tu.
 
Last edited by a moderator:
jaman kila m2 na mipango yake,wengne huwa 2naptia karume kuchagua mitumba ya bukubuku,sasa ukiwe na lasket inarahsisha sana hasa kugombea magar,au huna seat au umekuta folen kubwa ukaamua kutembea.sasa mikoani ni free
 
Iweje ubebe kibegi kitupu kila siku? kinyerezi/ posta daily kibegi mngongoni hakina kitu. Umekuwa Sind Bad Baharia?

Hahaaaaaaa uwiii
Unanikumbusha vitabu vya hadith za alfu lela ulela.
 
Kuna jamaa kaja home kwangu leo.. ni fundi umeme, to be honest nimecheka sanaaaa nilipoona kibegi. Ingawa mwenyewe aliweka vifaa vyake vya kazi.. but nimejikuta na recall comment za watu humu mie hoiii
 
Sijui wanaweka nini humo ndani, maana ni kama fashion kwa sasa.
Juzi wakati nipo Taifa kuna kijana nilikaa nae jirani wakati anafungua nikachungulia, Ajabu katoa headphone ya simu na hamkuemo na kitu kingine cha ziada ndani nilichoka sana.

Binafsi naona kama ni ushamba fulani hivi ambao vijana wanalimbukia bila kujielewa.

wengine tunaona soo kutembea na bahasha mkononi so tunabeba kwenye bag!!!!!! ajira ngumu
 
Wanasema ni swaga,mi nawashangaa wanaotembea njiani wamevaa headphones zile kubwa masikioni na begi mgongoni kama zile za wacheza mpira wa mamtoni.
Wanaiga sana

Eti wanaiga mambo ya mbele ? Kwani lazima mtu u-copy kila unachokiona kwenye Kisimbuzi ? Mbona Wachina wanakula vitu vya ajabu ajabu lakini Sisi hatuli ? Wanawake wa kiaraabu hawavai Vinguo Mitego na milegezo Mbona hatuwaigi? Tuige Tekinologia na kufanya kazi kwa bidii pasipo kuendekeza Cha juu,Magumashi na Uzushi,tuege vitendo tuachane na maneno mengi pasipo utekelezaji, vibegi huko Kwenu Dsm ni vya Mashalo wapenda mambo ya ajabu ajabu, Huku kwetu Vibegi hutumika kusafirishia BANGI a.k.a NDUMU au mihadarati asilia.
 
Huku kwetu Vibegi hutumiwa na Popo wale wakesha njiani Usiku,wauza bangi na wanawake waendekeza michepuko hutumika kuhifadhi nguo ya kubadilisha akilala nje nk , vibegi vya Mgongoni vina mengi hata waganga wa kienyeji Pia wanavipenda ni maarufu kwa kuhifadhi matunguli na hirizi chezea Vibegi wewe......
 
Wanasema ni swaga,mi nawashangaa wanaotembea njiani wamevaa headphones zile kubwa masikioni na begi mgongoni kama zile za wacheza mpira wa mamtoni.
Wanaiga sana

Eti wanaiga mambo ya mbele ? Kwani lazima mtu u-copy kila unachokiona kwenye Kisimbuzi ? Mbona Wachina wanakula vitu vya ajabu ajabu lakini Sisi hatuli ? Wanawake wa kiaraabu hawavai Vinguo Mitego na milegezo Mbona hatuwaigi? Tuige Tekinologia na kufanya kazi kwa bidii pasipo kuendekeza Cha juu,Magumashi na Uzushi,tuege vitendo tuachane na maneno mengi pasipo utekelezaji, vibegi huko Kwenu Dsm ni vya Mashalo wapenda mambo ya ajabu ajabu, Huku kwetu Vibegi hutumika kusafirishia BANGI a.k.a NDUMU au mihadarati asilia.
 
sasa mlitaka wabebe ipads zao na other stuff kwenye mifuko ya sandarusi ama! jamani dunia is changing, zamani watu walikuwa wanatembea na handkerchief tu, siku hizi kuna vi-anasa kibao au vitabu viwili vitatu vya kupotezea muda kwa foleni, so huwezi kutembea umeviweka wazi wazi tu na kwenye mifuko ya suruali havitoshi
 
Kuna jamaa kaja home kwangu leo.. ni fundi umeme, to be honest nimecheka sanaaaa nilipoona kibegi. Ingawa mwenyewe aliweka vifaa vyake vya kazi.. but nimejikuta na recall comment za watu humu mie hoiii

Yaani hivyo vibegi wengi wao wanachekesha sana, ukiwaona utadhani wanaenda safari ya mbali sana kumbe hamna kitu.
 
Huku kwetu Vibegi hutumiwa na Popo wale wakesha njiani Usiku,wauza bangi na wanawake waendekeza michepuko hutumika kuhifadhi nguo ya kubadilisha akilala nje nk , vibegi vya Mgongoni vina mengi hata waganga wa kienyeji Pia wanavipenda ni maarufu kwa kuhifadhi matunguli na hirizi chezea Vibegi wewe......
Dar wanasema wanabebea laptop, iPad na hawasemi ukweli kuwa wengi wao ni.....
Wauza Unga
Wasugua kucha za wa mama
wauza Marijuana
Wezi wa vifaa vya magari
Vibaka wakikukwapulia fasta wanabadili nguo.
Wengine wafuata mkumbo tu anatoka nyumbani asubuhi begi haina kitu anarudi jioni haina kitu.!!!
 
Wanasema ni swaga,mi nawashangaa wanaotembea njiani wamevaa headphones zile kubwa masikioni na begi mgongoni kama zile za wacheza mpira wa mamtoni.
Wanaiga sana

Hiyo ya head/ear phones sioni tatizo kabisa mkuu. Isipokuwa ni kama watu tunavaa 'for the sake of somebody'. Mbona ukipanda ndege zile za masafa unakuta mu-hedfon huooo..hao ni washamba? Ukienda majuu huko ndio usiseme watu wanajifufahisha wapendavyo bila kuangalia who will percieve what.

Mi nadhani tupunguze ushamba huu wa kuishi vile umezoea unataka kila
Mtu aishi hivyo. Kila mtu afanye yake kwa wakati na mahali hudika ili mradi hamkwazi mtu mwingine. Yani hedfone avae x afu y ujiskie vby?

Kama kuiga basi tuendeleze mila zetu za kutembea uchi, tusitumie simu maana tunaiga ulaya.

Note: mimi si mpenzi wa hayo madude; ila ni maoni yangu tu 👏
 
Back
Top Bottom