Vijana wa Dar na Vibegi mgongoni

Vijana wa Dar na Vibegi mgongoni

Nakushauri na wewe vaa begi.

Ili u neutralize hiyo hali.

Ngumu sana kuwazuia watu kubeba mabegi.

Kwasababu kila mmoja ana mtindo wake wa maisha.

Wengine wanavaa mabegi kwa sababu za msingi ambazo haziepukiki.

Ushauri wako to some extent ni mgumu sana kutekelezeka.
 
Unakereka na watu wengine kubeba begi? Siku ukipata kazi utaona umuhimu wa begi, nna uhakika bado hujapata, ndio maana una Muda wa kufuatilia wengine, watu wa aina yako mara nyingi huwa wanashinda pale Posta mpya kutwa nzima gari ikija hapandi ila anajifanya anaikimbilia, kazi yake kubwa pale ni kutazama wabeba mabegi, mapaja ya wavaa vimini wanaopanda na kushuka kwenye dala dala, ikifika jioni ndio anapanda kurudi home
 
Unakereka na watu wengine kubeba begi? Siku ukipata kazi utaona umuhimu wa begi, nna uhakika bado hujapata, ndio maana una Muda wa kufuatilia wengine, watu wa aina yako mara nyingi huwa wanashinda pale Posta mpya kutwa nzima gari ikija hapandi ila anajifanya anaikimbilia, kazi yake kubwa pale ni kutazama wabeba mabegi, mapaja ya wavaa vimini wanaopanda na kushuka kwenye dala dala, ikifika jioni ndio anapanda kurudi home
jamani basi mhurumie umempa maneno mazito sana mwe!
 
Kuna uzi km huu ulikuwepo humu miaka kadhaa iliyopita wakasema vijana wanabeba headphones
 
Mimi kwenye bag yangu huwa nabeba laptop na chaji yake, chaji ya simu, mswaki na dawa, mafuta, body spray na perfume, pasport, kuna document kibao, yaani nisipotoka na bag nahisi kama nimepungukiwa kitu fulani siku hiyo,
Hapa naandika niko na bag yangu Pembeni
 
Niliposafiri nje ya nchi nilikua nashangaa wenzangu kila tunapokwenda hakosi bag mgongoni. Na wao wananishangaa mimi kwa nini sina bag. Duh
 
Habari za asubuhi wanajamii,

Hii ya vijana wengi wake kwa waume kubeba mabegi mgongoni, hata sielewi huwa yanakuwa na nini, utafikiri mtu yupo safarini. Huwa nashuhudia hata wata wafanyakazi wenzangu utakuta anakuja na begi mgongoni akifika analiegesha hadi jioni wakati wa kuondoka analibeba sometimes mnapanda daladala moja haendi kokote zaidi ya nyumbani.

Sasa mtu unabaki unajiuliza hilo begi lina nini ndani? Sijui huwa mnachukua nguo, vitabu au nini? Kilichonifanya niandike humu ni ile kero tunayoipata kwenye mabasi hasa haya ya mwendo kasi. Watu wanaingia na mabegi mgongoni hajali kama linamsukuma mtu mwingine upande wa pili.

Punguzeni kuchukua mabegi imekuwa kama fashion....
Acha kufatilia watu. Fanya yako
 
Sikatai kuchukua doc kwenye begi sasa ndo ubebe begi kubwa as if unasafiri kwenda mkoa? basi bebeni vibegi vidogo
 
Unakereka na watu wengine kubeba begi? Siku ukipata kazi utaona umuhimu wa begi, nna uhakika bado hujapata, ndio maana una Muda wa kufuatilia wengine, watu wa aina yako mara nyingi huwa wanashinda pale Posta mpya kutwa nzima gari ikija hapandi ila anajifanya anaikimbilia, kazi yake kubwa pale ni kutazama wabeba mabegi, mapaja ya wavaa vimini wanaopanda na kushuka kwenye dala dala, ikifika jioni ndio anapanda kurudi home
Mkuu mbona umejibu kwa ghadhabu na fedhuli? au huwa unabeba begi ndani halina kitu..
 
Siwezi kuacha begi langu.
Nimeweka vitu mhimu vinavyonisaidia nikiwa ofisini
 
Back
Top Bottom