Vijana wa CHADEMA wana uwezo mdogo sana

Vijana wa CHADEMA wana uwezo mdogo sana

Mimi sii wa kwanza, si mnawaona wenzangu hawa!.

Mkuu Juliana Shonza, with due respect, mimi nimetokea kukuzimikia kwa jinsi ulivyo!, your , and intelligence innocent look, just kills me!, ulichoandika hapa ni facts kuhusu tatizo la ajira kwa vijana, na sio tuu kwa vijana wa Chadema, bali ni vijana wa taifa la Tanzania, katika ujumla wao!, ila ulichoandika hapa if your not posing as 'an agent provocateur', then you are a "macho woman!", usiiharibu hiyo inteligence and innocent look of your face, with such ----, hadi kupelekea, hata wale wasiojua kuwa degree yako ni moja ya zile degree za chu.., sasa wajue!!.

Anayekuambia ukweli, ndiye anayekupenda kwa that!,

I still believe you can do better that this!.

Pasco!.
Nakumbushia tuu jinsi ninavyopenda mrembo huyu!.

Sonza.jpg


Pasco
 
Kazi yenu ninyi ni kuiba na hapo mnawekeza kwa ustadi sana kwenye wizi wa mali za watanzania mwisho umefika sasa
 
Tangu nimejiunga ndani ya CCM, nimepata fursa ya kufanya tafiti na kugundua tofauti kubwa sana kati ya viongozi, wanachama na hasa vijana ndani ya CCM na wale wanaotoka vyama vya upinzani, vikiongozwa na CHADEMA.

Lakini hali hii inatokana na mfumo wa Chama Cha Mapinduzi ambao umejikita katika malezi na mafunzo kwa vijana wake kupitia jumuiya yake ya vijana (UVCCM) ambayo imejibainisha kuwa ni tanuru la kuoka viongozi wa chama na Serikali.

Kitu cha kipaumbele ktk uongozi na shabaha ya UVCCM ni kuongeza maarifa kwa vijana wa chama. Vijana wengi wameendelezwa kielimu (kwa fedha ya jumuiya) katika vyuo vikuu mbalimbali, jambo ambalo vyama vya upinzani hawafanyi, hawana mfumo wa ku-groom vijana wao na badala yake vijana wamekuwa wakijiongoza wenyewe na hivyo kupoteana.

lakini pia, Vijana wa UVCCM wana matumaini zaidi kuliko Vijana wa Chadema na wapinzani wengine, leo vijana wa Chadema na Wapinzani wanatamani wangekuwa CCM ili wanufaike na fursa za kupata maarifa na kujengewa uwezo, ndio maana akina Yericko Nyerere, Ben Saanane na wengineo wanafanya kazi za wagombea wa CCM kwa kuwa wamepoteza matumaini na viongozi wao kwenye vyama vyao.

Uwezo mdogo wa vijana wa chadema unajidhihirisha kwenye CV zao, kwani wengi ni mangumbaro wasio na elimu ya kutosha, lakini pia maneno wanayoandika kila kukicha katika jukwaa hili yanadhihirisha uwezo wao mdogo, thread za akina Henry Kileo, Tumaini Makene etc zinawavua nguo vijana wa Chadema.

USHAURI.
VIJANA wa vyama vya upinzani jiongezeni, mnalalamika hamna ajira wakati elimu ya kuunga unga, mnafikiri mtapata kazi kwa kuandamana..? Ongezeni maarifa ili muweze kuajirika, sio mnakesha kwenye ma-movement yasiyo na tija halafu mnategemea maisha bora.

Njaa mbaya sana.....
 
ligera sijapenda kwa jinsi ulivyoandika hivi kumhusu huyu dadaJuliana Shonza, kwa sababu sisi wengine wetu humu, sio tuu, tunampenda, bali tumemzimikia kabisa!, mfano mimi, limoyo langu lote limemdondokea!, hii type yake ndio ugonjwa wangu!.

Ila pia kwa kukusaidia tuu katika kuelimi
shana, matumizi ya kiungo kile, hakifuati kanuni ya fizikia ya matumizi ya mashine, au injini ya wear and tear, mashine ile inafuata kanuni ya kibaiolojia ya viungo vya viumbe hai, ya practice makes perfect, the more you use them, the better they becomes!, hivyo kwa kadri kinavyotumika zaidi na zaidi, it becames better, sweeter and more tasty!, ndio maana hata wale wadada zetu, wanaofanya biashara ile iliotukuka!, wanakolea zaidi kuliko wale waliojituliza majumbani, aliouza bidhaa yao kwa bei ya jumla kwa mteja mmoja tuu kwa jina la ndoa!, na ndio maana wateja wakuu, ni wenye ndoa zao!, na wengi wao hufurika kupata kwanza huduma zao, na kisha ndipo wanakwenda majumbani mwao kumalizia kwa wake zao!, hivyo kama ni kweli huyu dada Juliana Shonza, ni muachiaji mzuri, taarifa hii ndio kwanza inazidi kunichanganya kunifanya nichanganyikiwe zaidi juu yake na kuzidi kumpenda!.

Pasco

Nashukuru kwa kumtaka Ligera kuacha kutumia lugha kali dhidi yangu, lakini naomba nikutoe shaka kuwa ligera ni kama BAVICHA wengine wamejengwa kwenye kuamini matusi, maandamano na kejeli..na hivyo maneno yako hayatamsaidia hata ingelikuwaje..

Kuhusu MAHABA uliyonayo kwangu, nadhani umechelewa tu kuyadhihirisha lakini nitumie lugha ya kigeni, i real appreciate it...lakini napata wakati mgumu sana juu ya kinachozungumzwa nyuma ya pazia dhidi yako..

Wengine inatuwea vigumu kuamini lakini waswahili wanasema lisemwalo lipo, wenzako wananong'ona ukiwa haupo kwamba eti wewe ni mfuasi wa Cameroon..mie binafsi napata mashaka kuwa minong'ono hii ina ukweli wowote ila ndio hivyo ndugu, waswahili hawa ukiona wananong'ona basi walishajaribu na kufanikiwa...

J
 
Tangu nimejiunga ndani ya CCM, nimepata fursa ya kufanya tafiti na kugundua tofauti kubwa sana kati ya viongozi, wanachama na hasa vijana ndani ya CCM na wale wanaotoka vyama vya upinzani, vikiongozwa na CHADEMA.

Lakini hali hii inatokana na mfumo wa Chama Cha Mapinduzi ambao umejikita katika malezi na mafunzo kwa vijana wake kupitia jumuiya yake ya vijana (UVCCM) ambayo imejibainisha kuwa ni tanuru la kuoka viongozi wa chama na Serikali.

Kitu cha kipaumbele ktk uongozi na shabaha ya UVCCM ni kuongeza maarifa kwa vijana wa chama. Vijana wengi wameendelezwa kielimu (kwa fedha ya jumuiya) katika vyuo vikuu mbalimbali, jambo ambalo vyama vya upinzani hawafanyi, hawana mfumo wa ku-groom vijana wao na badala yake vijana wamekuwa wakijiongoza wenyewe na hivyo kupoteana.

lakini pia, Vijana wa UVCCM wana matumaini zaidi kuliko Vijana wa Chadema na wapinzani wengine, leo vijana wa Chadema na Wapinzani wanatamani wangekuwa CCM ili wanufaike na fursa za kupata maarifa na kujengewa uwezo, ndio maana akina Yericko Nyerere, Ben Saanane na wengineo wanafanya kazi za wagombea wa CCM kwa kuwa wamepoteza matumaini na viongozi wao kwenye vyama vyao.

Uwezo mdogo wa vijana wa chadema unajidhihirisha kwenye CV zao, kwani wengi ni mangumbaro wasio na elimu ya kutosha, lakini pia maneno wanayoandika kila kukicha katika jukwaa hili yanadhihirisha uwezo wao mdogo, thread za akina Henry Kileo, Tumaini Makene etc zinawavua nguo vijana wa Chadema.

USHAURI.
VIJANA wa vyama vya upinzani jiongezeni, mnalalamika hamna ajira wakati elimu ya kuunga unga, mnafikiri mtapata kazi kwa kuandamana..? Ongezeni maarifa ili muweze kuajirika, sio mnakesha kwenye ma-movement yasiyo na tija halafu mnategemea maisha bora.

Tunawashukuru namna mnatumia taaluma zenu kwa maslahi ya wachache.Mnahadaa watu kuongeza hospitali kuli hali hizo zilizopo hazina dawa.Mnahadaa watu kupunguza kodi ya mshahara mpka asilimia 9 kuli hali hizo chache zimeshindikana kushusha hata asilimia moja.Mnadanya shule watoto watasoma bure kuli hali hizo zilizopo hazina hata madawati.Ni huzuni lakini yuko Mungu wa maskini.Anayekuza na kushusha.Mungu wa amani na asimame kinyume cha hila zenu pesa mnazo kula kuwahadaa wanyonge zisimame kinyume chenu.Amani yenu iliyokinyume cha maskini iwe kiliyochenu.Yeye akuzaye na ashushaye na apigane kinyume cha hao wanaopigana na haki na ukweli.
 
Juliana naomba kujua CV yako kwanza na ndio iliyokufanya uajiriwe CCM? Maana nakumbuka ulifukuzwa Chadema
 
Tangu nimejiunga ndani ya CCM, nimepata fursa ya kufanya tafiti na kugundua tofauti kubwa sana kati ya viongozi, wanachama na hasa vijana ndani ya CCM na wale wanaotoka vyama vya upinzani, vikiongozwa na CHADEMA.

Lakini hali hii inatokana na mfumo wa Chama Cha Mapinduzi ambao umejikita katika malezi na mafunzo kwa vijana wake kupitia jumuiya yake ya vijana (UVCCM) ambayo imejibainisha kuwa ni tanuru la kuoka viongozi wa chama na Serikali.

Kitu cha kipaumbele ktk uongozi na shabaha ya UVCCM ni kuongeza maarifa kwa vijana wa chama. Vijana wengi wameendelezwa kielimu (kwa fedha ya jumuiya) katika vyuo vikuu mbalimbali, jambo ambalo vyama vya upinzani hawafanyi, hawana mfumo wa ku-groom vijana wao na badala yake vijana wamekuwa wakijiongoza wenyewe na hivyo kupoteana.

lakini pia, Vijana wa UVCCM wana matumaini zaidi kuliko Vijana wa Chadema na wapinzani wengine, leo vijana wa Chadema na Wapinzani wanatamani wangekuwa CCM ili wanufaike na fursa za kupata maarifa na kujengewa uwezo, ndio maana akina Yericko Nyerere, Ben Saanane na wengineo wanafanya kazi za wagombea wa CCM kwa kuwa wamepoteza matumaini na viongozi wao kwenye vyama vyao.

Uwezo mdogo wa vijana wa chadema unajidhihirisha kwenye CV zao, kwani wengi ni mangumbaro wasio na elimu ya kutosha, lakini pia maneno wanayoandika kila kukicha katika jukwaa hili yanadhihirisha uwezo wao mdogo, thread za akina Henry Kileo, Tumaini Makene etc zinawavua nguo vijana wa Chadema.

USHAURI.
VIJANA wa vyama vya upinzani jiongezeni, mnalalamika hamna ajira wakati elimu ya kuunga unga, mnafikiri mtapata kazi kwa kuandamana..? Ongezeni maarifa ili muweze kuajirika, sio mnakesha kwenye ma-movement yasiyo na tija halafu mnategemea maisha bora.

Well said mkuu!!!
 
Tangu nimejiunga ndani ya CCM, nimepata fursa ya kufanya tafiti na kugundua tofauti kubwa sana kati ya viongozi, wanachama na hasa vijana ndani ya CCM na wale wanaotoka vyama vya upinzani, vikiongozwa na CHADEMA.

Lakini hali hii inatokana na mfumo wa Chama Cha Mapinduzi ambao umejikita katika malezi na mafunzo kwa vijana wake kupitia jumuiya yake ya vijana (UVCCM) ambayo imejibainisha kuwa ni tanuru la kuoka viongozi wa chama na Serikali.

Kitu cha kipaumbele ktk uongozi na shabaha ya UVCCM ni kuongeza maarifa kwa vijana wa chama. Vijana wengi wameendelezwa kielimu (kwa fedha ya jumuiya) katika vyuo vikuu mbalimbali, jambo ambalo vyama vya upinzani hawafanyi, hawana mfumo wa ku-groom vijana wao na badala yake vijana wamekuwa wakijiongoza wenyewe na hivyo kupoteana.

lakini pia, Vijana wa UVCCM wana matumaini zaidi kuliko Vijana wa Chadema na wapinzani wengine, leo vijana wa Chadema na Wapinzani wanatamani wangekuwa CCM ili wanufaike na fursa za kupata maarifa na kujengewa uwezo, ndio maana akina Yericko Nyerere, Ben Saanane na wengineo wanafanya kazi za wagombea wa CCM kwa kuwa wamepoteza matumaini na viongozi wao kwenye vyama vyao.

Uwezo mdogo wa vijana wa chadema unajidhihirisha kwenye CV zao, kwani wengi ni mangumbaro wasio na elimu ya kutosha, lakini pia maneno wanayoandika kila kukicha katika jukwaa hili yanadhihirisha uwezo wao mdogo, thread za akina Henry Kileo, Tumaini Makene etc zinawavua nguo vijana wa Chadema.

USHAURI.
VIJANA wa vyama vya upinzani jiongezeni, mnalalamika hamna ajira wakati elimu ya kuunga unga, mnafikiri mtapata kazi kwa kuandamana..? Ongezeni maarifa ili muweze kuajirika, sio mnakesha kwenye ma-movement yasiyo na tija halafu mnategemea maisha bora.

Safi sana, huo ndo ukweli wenyewe, movement za hawa vijana wa chadema ni kutokana na ukata wa maisha hamna kingine.
 
umenishangaza sana mtoa mada iv cv yako ikoje? nahisi unatafuta ukisebengo upate ukuu wa wilaya hoja yako haina mashiko mbele ya watu wazima kama sisi. Namfananisha na mtu mmoja aliyetoa ushuzi mbele za watu akiwa amevaa earphone badae akawaambia watu hajatoa ushuz kwakua hakusikia saut.watu wengi wanao ipenda ccm ni wale ambao wazazi wao au ndugu zao wa karibu waliwah au wanaendelea kula pesa za wanyonge walipakod.
 
Nashukuru kwa kumtaka Ligera kuacha kutumia lugha kali dhidi yangu, lakini naomba nikutoe shaka kuwa ligera ni kama BAVICHA wengine wamejengwa kwenye kuamini matusi, maandamano na kejeli..na hivyo maneno yako hayatamsaidia hata ingelikuwaje..

Kuhusu MAHABA uliyonayo kwangu, nadhani umechelewa tu kuyadhihirisha lakini nitumie lugha ya kigeni, i real appreciate it...lakini napata wakati mgumu sana juu ya kinachozungumzwa nyuma ya pazia dhidi yako..

Wengine inatuwea vigumu kuamini lakini waswahili wanasema lisemwalo lipo, wenzako wananong'ona ukiwa haupo kwamba eti wewe ni mfuasi wa Cameroon..mie binafsi napata mashaka kuwa minong'ono hii ina ukweli wowote ila ndio hivyo ndugu, waswahili hawa ukiona wananong'ona basi walishajaribu na kufanikiwa...

J

kwa haya majibu inaonekana wazi kwamba umepikwa na UMEIVA KISIASA BIG-UP
 
Sawa ila wanakura nyingi sana kuiondoa ccm na washaiondoa ready
 
Asante sana kwa somo zuri, ifike wakati tuache kuishi kwa kufuata uongo badala ya ukweli. CCM ni chama kinachofuata misingi ya ukweli na uadilifu
 
Asante sana kwa somo zuri, ifike wakati tuache kuishi kwa kufuata uongo badala ya ukweli. CCM ni chama kinachofuata misingi ya ukweli na uadilifu

In these kind of poor lies, please remember to conclude with "in my opinion"
 
MAGUFULI NA HAPA KAZI TUU!!
Kauli mbiu ya CCM (Hapa kazi tu) na Uchapaji kazi wa Mgombea wake Dr. J.P.Magufuli inaonyesha dhamira ya dhati ya chama hicho katika kumkomboa Mtanzania.Ni dhahiri kwamba tutaijenga nchi yetu kwa sisi wote kuungana na kwa kila mtu kutekeleza wajibu wa kuwa sehemu ya maendeleo ya nchi hii,hatuwezi kuwa tunataka maslahi yetu ya watanzania ya afya bora,maisha bora na elimu nzuri lakini eti unadhani una mtu ambaye atakuja kukuletea maslahi hayo!Watanzania tubadilike,tunahitajika kiongozi mchapakazi,kujituma na kufanya kazi ipasavyo!!
 
Huwezi kuwa na elimu ya kweli kichwani na ukabaki CCM acha uroho na uchu wa Posho wewe..Una matumaini ya ukuu wa wilaya kwa kuwekwa..Sisi hatuna matumainibhayo ya kipumbavu ya kubebwa, tuko independent na tunakata mizizi ya Chama cha Mafisadi
 
Back
Top Bottom