Vijana, Figo zinaua, jilindeni na haya Mapombe…Ushauri tu!

Vijana, Figo zinaua, jilindeni na haya Mapombe…Ushauri tu!

Pdidy

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2007
Posts
61,787
Reaction score
37,992
Nusu saa iliyopita tumempoteza Mr Richard, ndugu wa karibu kabisa.

Wakati namshauri miaka hiyo mjomba kupunguza mambo, yetu yanauWa, ilikuwa ngumu sana kuelewa.

Baada ya miaka kadhaa, ndugu alianza kuumwa, baadaye wakakuta figo inashida.

Ilipofikia, haikuwa habari njema kwa familia.

Hatimaye amenda, amelala mchana huu.

Ushauri:

Hatukatai kunywa. Kunywenyi kwa furaha, sio kulewa mpaka upate magonjwa.

Pumzika kwa amani, br. Raha ya milele akupee, ee bwana. Mwanga wa milele umwangazie.

Upumzike kwa amani. Amen.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom