Mimi ni mfuatiliaji sana wa forum hii ya mahusiano na mapenzi,urafiki katika kipande hiki nilitaka niwahabarishe wenzangu ambao mna marafiki,wapenzi au hata wachumba ambao mna ndoto za kuja kuishi nae pamoja kama mke na mme. zifuatazo ni dalili kwamba mwenzio hakupendi au moyo wake haupo nawe katika safari nzima ya mapenzi.
dalili ya kwanza atakuwa ana visingizio vingi visivyo na maana yeyote,mara leo atakuambia hili mara kesho atasema hili ili mradi tu msiwe nae karibu au atajifanya ana safari nyingi ambazo hapo mwanzo hakuwa nazo.
dalili ya pili,atakuwa mvivu hata kukutafuta hewani hapa,na hata ukimpigia simu yake mda mwingine unaweza kuikuta iko bize au hata kabadilisha naba ili mradi usimgasi yaani yuipo na wewe tu kama picha la sanamu lakini akili yake na mopyo wake upo kwingine kabisa. kama alikuwa anakutumia meseji fupi taratibu ataaacha mwisho wako ataacha kutuma kabisa.
dalili ya tatu mkiwa nawe hataki uguse simu yake au unaweza kukuta ameweka namba za siri ( I mean password)kwenye sehemu meseji inapoingilia( inbox message) ukimuuliza anakuja juu kama moto wa kifuu jua hapo mwenzangu unazungukwa kizungu mkuti.
dalili ya nne hataki kujishugulisha na wewe kama alikuwa anapenda kujua umeamkaje ( maana yangu anakusabahi) ataacha kabisa jua taa za hatari zimeanza kuwaka jua ndugu yangu unaaachwa kwenye mataaa.
Dalili ya tano atatafuta vijisababu ili tu muachane, atakusingizia mara leo nimesikia upo na mtu fulani,mara kuna watu waniambia upo na mtu fulani na mna uhusiano wa kimapenzi.hiyo yote anatafuta sababu tu ili muachane au akishindwa hapo atatafuta sababu ndogo mgombane ili apate sababu ya kukuacha.
Ndugu zangu muwe makini na watu wenye tabia nilizozitaja hapo juu na mkae nao kwa akili msije mkaja mkaliana kuumizwa mioyo.
dalili ya kwanza atakuwa ana visingizio vingi visivyo na maana yeyote,mara leo atakuambia hili mara kesho atasema hili ili mradi tu msiwe nae karibu au atajifanya ana safari nyingi ambazo hapo mwanzo hakuwa nazo.
dalili ya pili,atakuwa mvivu hata kukutafuta hewani hapa,na hata ukimpigia simu yake mda mwingine unaweza kuikuta iko bize au hata kabadilisha naba ili mradi usimgasi yaani yuipo na wewe tu kama picha la sanamu lakini akili yake na mopyo wake upo kwingine kabisa. kama alikuwa anakutumia meseji fupi taratibu ataaacha mwisho wako ataacha kutuma kabisa.
dalili ya tatu mkiwa nawe hataki uguse simu yake au unaweza kukuta ameweka namba za siri ( I mean password)kwenye sehemu meseji inapoingilia( inbox message) ukimuuliza anakuja juu kama moto wa kifuu jua hapo mwenzangu unazungukwa kizungu mkuti.
dalili ya nne hataki kujishugulisha na wewe kama alikuwa anapenda kujua umeamkaje ( maana yangu anakusabahi) ataacha kabisa jua taa za hatari zimeanza kuwaka jua ndugu yangu unaaachwa kwenye mataaa.
Dalili ya tano atatafuta vijisababu ili tu muachane, atakusingizia mara leo nimesikia upo na mtu fulani,mara kuna watu waniambia upo na mtu fulani na mna uhusiano wa kimapenzi.hiyo yote anatafuta sababu tu ili muachane au akishindwa hapo atatafuta sababu ndogo mgombane ili apate sababu ya kukuacha.
Ndugu zangu muwe makini na watu wenye tabia nilizozitaja hapo juu na mkae nao kwa akili msije mkaja mkaliana kuumizwa mioyo.