Video ya kusikitisha ya Rah P Akielezea Alivyoteswa na Kuzalishwa Watoto Wawili Marekani


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,069
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,069 2,000
Kwa muda mrefu rapper wa kike aliyewahi kutikisa nchini Tanzania, Rah P amekuwa kimya na kuendelea na maisha yake nchini Marekani.

Lakini wengi hawajui tabu na shida alizozipata baada ya kwenda nchini humo kutafuta maisha na kufuata ndoto yake. Hii ni interview iliyofanywa na Kali TV Online ambapo anasimulia jinsi alivyohangaika baada ya kuzalishwa watoto wawili na mwanaume ambaye alikuja kugundua kuwa ni muuzaji wa madawa ya kulevya.

Baadaye mwanaume huyo alikuja kukamatwa na hivyo kubaki mwenyewe akiwahudumia watoto wake wakati hakuwa na kazi. Baada ya hali hiyo alijikuta katika wakati mgumu na kusongwa na mawazo mengi kiasi cha kumfanya awe mlevi na kujikuta akifungwa jela.

Sasa anataka kufufua tena ndoto yake ya kufanikiwa kimuziki nchini Marekani. Atafanikiwa akiwa tayari ni mama wa watoto wawili?
 
Last edited by a moderator:
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,904
Points
1,250
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,904 1,250
Ugenini siyo kama nyumbani,inahitaji mikakati ya hali ya juu sana ili kuweza kumudu maisha ya ugenini.Bado anaweza kufanikiwa cha msingi ni uzima na kumuomba MUNGU
 
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
3,084
Points
1,250
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
3,084 1,250
Mpinzani wa Sister P.
 
S

Singo

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,055
Points
2,000
S

Singo

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,055 2,000
nampenda huyo binti, watoto wake wazuri pia, kama kapewa uraia fresh,mambo mengine yatajiset ,time will tel.l
 
lowestein

lowestein

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2011
Messages
308
Points
195
lowestein

lowestein

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2011
308 195
Ndo wakome ulaya wanafikiri wana miti ya hela.. maisha bongo bana kuna wengi nimewaona nje full majigambo but maisha yao bora wange baki bongo... Ndo wakome ila pole sana raha p..east or west home is best...
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
24,710
Points
2,000
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
24,710 2,000
Hayo ndiyo maisha kupanda na kushuka, kitu cha msingi awe focused ili aweze kuwajengea future nzuri watoto wake
 
Samcezar

Samcezar

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2014
Messages
2,885
Points
2,000
Samcezar

Samcezar

JF-Expert Member
Joined May 18, 2014
2,885 2,000
Angekuwa bongo huyu sasa hivi angekuwa tayari anamaisha mazuri.. ....anadrive gari kali.........anaishi mjengo mzuri........kuna wanaume kibao wanapesa zao wangemuweka ndani na kumtunza.......yeye anaenda kukaa majuu akijua atakimbiza life......kule ukiwa mzuri utaishia kugeuzwa sex toy tu......watu wamevurugwa balaa na maisha
 
B

Baba Jazey

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2016
Messages
318
Points
250
B

Baba Jazey

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2016
318 250
daaaaaah pole yake. ila kufanya makosa sio kosa kurudia kosa ndo kosa, bado anayo nafasi
 
UncleBen

UncleBen

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
9,087
Points
2,000
UncleBen

UncleBen

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
9,087 2,000
Dah anasikitisha sana ,anaongea kwa hisia mpaka analia ,kaacha shule kisa jamaa gani sijui alifall naye ,
Kumbe jamaa ni zungu la unga
Hapa ndio naposhindwa kuwaelewa baadhi ya wanawake anaacha ku persue dreams zake kisa mwanaume

Ila Kingereza chake kitamu kweli huwezi fikiri ni msukuma huyu


Sijui mdogo wake Caren Peyton kamaliza chuo pia


Usa baby

Siku nyingine mkikumbana na hayo rudini nyumbani na Marekani ndio hivyo haruhusiwi kufanya kazi popote

Nyumbani ni nyumbani tu
 
MSAGA SUMU

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2015
Messages
4,974
Points
2,000
MSAGA SUMU

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
Joined May 25, 2015
4,974 2,000
Dah anasikitisha sana ,anaongea kwa hisia mpaka analia ,kaacha shule kisa jamaa gani sijui alifall naye ,
Kumbe jamaa ni zungu la unga

Ila Kingereza chake kitamu kweli huwezi fikiri ni msukuma huyu


Sijui mdogo wake Caren Peyton kamaliza chuo pia
Nakjua kalisoma Loreto, klikuwa kazuri sana, chuo kalienda wap?
 

Forum statistics

Threads 1,285,942
Members 494,834
Posts 30,879,987
Top