Video ya kusikitisha ya Rah P Akielezea Alivyoteswa na Kuzalishwa Watoto Wawili Marekani

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,458
2,000
Kwa muda mrefu rapper wa kike aliyewahi kutikisa nchini Tanzania, Rah P amekuwa kimya na kuendelea na maisha yake nchini Marekani.

Lakini wengi hawajui tabu na shida alizozipata baada ya kwenda nchini humo kutafuta maisha na kufuata ndoto yake. Hii ni interview iliyofanywa na Kali TV Online ambapo anasimulia jinsi alivyohangaika baada ya kuzalishwa watoto wawili na mwanaume ambaye alikuja kugundua kuwa ni muuzaji wa madawa ya kulevya.

Baadaye mwanaume huyo alikuja kukamatwa na hivyo kubaki mwenyewe akiwahudumia watoto wake wakati hakuwa na kazi. Baada ya hali hiyo alijikuta katika wakati mgumu na kusongwa na mawazo mengi kiasi cha kumfanya awe mlevi na kujikuta akifungwa jela.

Sasa anataka kufufua tena ndoto yake ya kufanikiwa kimuziki nchini Marekani. Atafanikiwa akiwa tayari ni mama wa watoto wawili?
 
Last edited by a moderator:

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,801
2,000
Hayo ndiyo maisha kupanda na kushuka, kitu cha msingi awe focused ili aweze kuwajengea future nzuri watoto wake
 

Samcezar

JF-Expert Member
May 18, 2014
4,118
2,000
Angekuwa bongo huyu sasa hivi angekuwa tayari anamaisha mazuri.. ....anadrive gari kali.........anaishi mjengo mzuri........kuna wanaume kibao wanapesa zao wangemuweka ndani na kumtunza.......yeye anaenda kukaa majuu akijua atakimbiza life......kule ukiwa mzuri utaishia kugeuzwa sex toy tu......watu wamevurugwa balaa na maisha
 

UncleBen

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
9,339
2,000
Dah anasikitisha sana ,anaongea kwa hisia mpaka analia ,kaacha shule kisa jamaa gani sijui alifall naye ,
Kumbe jamaa ni zungu la unga
Hapa ndio naposhindwa kuwaelewa baadhi ya wanawake anaacha ku persue dreams zake kisa mwanaume

Ila Kingereza chake kitamu kweli huwezi fikiri ni msukuma huyu


Sijui mdogo wake Caren Peyton kamaliza chuo pia


Usa baby

Siku nyingine mkikumbana na hayo rudini nyumbani na Marekani ndio hivyo haruhusiwi kufanya kazi popote

Nyumbani ni nyumbani tu
 

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
May 25, 2015
5,250
2,000
Dah anasikitisha sana ,anaongea kwa hisia mpaka analia ,kaacha shule kisa jamaa gani sijui alifall naye ,
Kumbe jamaa ni zungu la unga

Ila Kingereza chake kitamu kweli huwezi fikiri ni msukuma huyu


Sijui mdogo wake Caren Peyton kamaliza chuo pia
Nakjua kalisoma Loreto, klikuwa kazuri sana, chuo kalienda wap?
 
Top Bottom