VIDEO: Wakenya wadai Olduvai Gorge ipo Kenya!

VIDEO: Wakenya wadai Olduvai Gorge ipo Kenya!

hivi hapo UN si tuna balozi wa kudumu, mbona hajatoa ufafanuzi mpaka now
 

4b56d794abe244f585140db62d985297.jpg
 
Kawaida yao hao wakenya...hata Diamond platnum wanasema ni kenyan rapper. Acha watusaidie kututangazia
 
Yule dingi anajiita MK254 bado yupo humu?.ni siku nyingi kidogo,sijaweka umakini wa kutembelea jf Mara kwa Mara kama zamani.

mkimuona mwambieni aibuke huko mafichoni aliko jificha aje atolee maelezo aibu hii ya huyo Dada yake anaye dai oldvui gorge ipo kenya.
shame on her.
Yupo anafatilia huu Uzi, inabidi afatilie kimya kimya, kumbe atasemaje?
 
Sio kosa lake, seems shulen wanafundishwa hivo! Ndio maana rais wao alisema waKenya ni wezi sana, wameiba Kilimanjaro sasa wanaiba hadi Olduvai George.....

Hawafai kbs
 
Sasa wewe hutaki jirani yako apate pesa mgongo wako? Ni bora wapate Wakenya kuliko Wazungu. Suala la msingi ni kwamba Watanzania tuache kulalamika. Tutangaze mali zetu na tushukuru wengine wanapotusaidia kufanya hivyo hata kama wanatumia jina la Kenya kufanya hivyo. Mwisho wa siku, mgeni atakayekuja atagundua kwamba Oldvai Gorge ipo Tanzania.
Hii ni coment yako ya pili au tatu bado unamsifia huyo dada kuwa kafanya sawa! Na hitimisho langu ni hili, wewe Shafi_Abeid sio mtanzania asilani.
 
Km ningalikuwapo hapo ningemfanyia km alivyofanyiwa bush na yule mwandishi wa habari na nauhakika asingeweza kukikwepa kiatu changu huyu nyambafu,hv kulikuwa hakuna mtz hpo anapotoa speechlessbloodfuuuhkhhhhhhnaahghhhhh
Tena ingependeza kama ungekuwa umevaa raizoni hawa jamaa kuna waqt abasi magongo anachezea gor mahia walikuwa wanasema"hii mtu nasaliwa mpakani mwa tansania na kenya ila ni mitu ya kenya.
 
Huyo mtoto wa raila ina maana hana simu yenye Google search lol
 
Huyu mwanamke ni nyang'au

Tatizo lake inaonekana hajui hata geography na hajafanya research hapo mwenyewe anaamini kabisa olduvai gorge ipo kenya.

Inawezekana somo la geography halifundishwi vyema kwenye shule zao, kuna mkenya ninafanya naye kazi ana masters lakini mara mbili amenishangaza sana, kuna mwenzetu, mzungu, aliacha kazi baada ya kupata nyingine Mexico, huyu mzungu ni mwingereza lakini mkenya alinishangaza aliposema our colleague is lucky because he is going back to Europe. Mzungu, mwingine, huyu ni mdanish, amehamia Oxford UK mwaka huu mkenya akasema Oxford na Denmark ziko jirani hivyo ana bahati kuhamia jirani na kwao
 
kwani wanaposema na kutangaza kote dunia kuwa mlima kilimanjaro upo kwao sisi kama wa Tanzania tumeisha wahi kuwakanusha huko kwenye media kubwa wanazopitishia hayo matangazo yao kama cnn??wanatujua vizuri sana kuwa sisi ni mamburura tu wala hatuwawezi.kwanza hao wakenya hotel nyingi za kitalii arusha na moshi wamejaa kisa elimu yetu ovyooo.Mtaniambia hata katika hili hakuna atakae wakanusha wote tutanywea.
 
Tanzania ni nchi iliyotolewa macho sana na kutamaniwa na hawa majirani zetu. Waganda tulipigana nao vita kwa sababu ya kuitamani ardhi yetu.
Kagame kumsema Kikwete kipindi kile kuwa hajui kuiongoza nchi hii yenye rasilimali nyingi.
Watu wa Malawi wanataka ziwa Nyasa lote liwe lao. Sisi tuishie ufukweni.
Wakenya ndo usiseme!! Ingekuwa amri yao wangesema Tanzania yote ni Kenya.
Chamsingi ni kufuata kujenga bonge la ukuta na kuimarisha mipaka yetu. Hawa majirani wanatutamani mno!!
 
Kuna jamaa alikutana na mkenya ulaya katika story mkenya akasema alikaa tanzania miaka ya sabini na alikuwa anaipenda pan african.
Mmbongo akamuuliza unaikumbuka list ya pan?
jamaa akajibu wachache
Mmbongo:golikipa alikuwa nani?
Mkenya:akainama na kisha kumuuliza mmbongo
kama nakuwa na mali kisha natumia hovyo nakuwa nafanya nini?
Mmbongo:hapo unakuwa unaponda mali.
Mkenya:yaani golikipa naitwa juma pondamali.
Mmbongo:mwingine.
Mkenya:kama nakuta mlima katikati nakuwa na simo naitaje?
Mmbongo:hilo si linakuwa pango.
Mkenya:yaah naitwa godian mapango ilikuwa hatari.
Mmbongo:mchezaji mwingine.
Mkenya:kama nakuwa na gari kisa napata ajali na gari nakwisa nyang'anyang'a naitaje gari?
Mmbongo:hilo tena sio gari ni mkweche huo.
Mkenya:yaah naitwa mohamed mkweche namba nne hiyo wacha micheso.
Mmbongo:je namba 5 alikuwa nani?
Mkenya:kama nakuwa sokoni watu wanabeba bisaa kama nyanya na vitungu ile kitu kubwa ya kubebea naitwaje?
Mmbongo:yale ni matenga.
Mkenya:hiyo namba 5 naitwa leodiga tenga.
 
Nasikia wako kwenye mpango wa kutangaza kuwa YESU alikuwa mkenya pia
 
Back
Top Bottom