VIDEO: Wakenya wadai Olduvai Gorge ipo Kenya!

VIDEO: Wakenya wadai Olduvai Gorge ipo Kenya!

Em jaribuni kumuelewa aliposema " up until then, i've had been taught"

Hiyo sentesi kwa nilivyomuelewa, ni kwamba wamekua wakiaminishwa hivyo, "until then" ndo sasa wamejua si kweli.
Did you listen her to her conclusion? Or you just listened the first two words and quit?
 
hawajamaa wakikenya tuwatenge kama wahindi sasa inatosha
 
Even President Uhuru knows Kenyans are thieves. they will soon claim Arusha is in Kenya, let's wait!
 
Nimependa Trump aliposema atajenga Great wall kule kwao so ni bora na sisi tufanye hivo tuuzungushie hadi mount kilimanjaro ili hata hao watalii waliokenya wakiona mali ipo ndani ya kitu cha ukuta waamini sasa.na itasaidia hawa nyumbu wetu wanaotoka kwenda kenya kwa msimu kisha kurudi
 
34f6440c500c3722a79ee315c7a0e035.jpg
3d1cc6e2c184bc839f887cebff18d541.jpg
 
Unajua hawakuanza jana walianza kipindi kirefu enzi za matangazo kilimanjaro iko kenya mpaka leo olduvai na serikali imekaa kimya tu.Tuna waziri wa utalii na wa mambo nje wamekaaa tu hajui kinachoendelea ni ujinga mtupu.
 
Mimi nampa hongera sana huyu dada kwa kuitangaza Oldvai Gorge. Hivi kwa nini bado tuna mentality za kikoloni? Hii mipaka ya kutenganisha Kenya na Tanganyika iliwekwa na Mungu?

Naona fahari sana huyu dada kujivunia kwamba Oldvai Gorge ipo Kenya na naomba Wakenya wote wafanye hivyo kifua mbele.

Watanzania tumelala. Wengi wetu hatuna confidence ya kuzungumza kwa kujiamini kama huyu dada alivyofanya. Ameitangaza Oldvai Gorge dunia nzima na kujivunia kwamba mwanzo wa binadamu ni kutoka Oldvai Gorge hivyo kila mtu ni Mkenya. Nimeipenda sana hiyo kauli yake ya kujiamini.

Sasa hao watakaoshawishika kutembelea Oldvai baada ya kumsikiliza huyu dada si wataenda Oldvai Gorge?
 
Mimi nampa hongera sana huyu dada kwa kuitangaza Oldvai Gorge. Hivi kwa nini bado tuna mentality za kikoloni? Hii mipaka ya kutenganisha Kenya na Tanganyika iliwekwa na Mungu?

Naona fahari sana huyu dada kujivunia kwamba Oldvai Gorge ipo Kenya na naomba Wakenya wote wafanye hivyo kifua mbele.

Watanzania tumelala. Wengi wetu hatuna confidence ya kuzungumza kwa kujiamini kama huyu dada alivyofanya. Ameitangaza Oldvai Gorge dunia nzima na kujivunia kwamba mwanzo wa binadamu ni kutoka Oldvai Gorge hivyo kila mtu ni Mkenya. Nimeipenda sana hiyo kauli yake ya kujiamini.

Sasa hao watakaoshawishika kutembelea Oldvai baada ya kumsikiliza huyu dada si wataenda Oldvai Gorge?
Huelewi kitu kimoja. Watakwenda lakini watapitia Kenya. Hivyo Kenya itakua imeingiza fedha za kigeni kwa kiasi fulani kwa mgongo wa Tanzania. Tour companies zinanufaika za Kenya sababu wao ndio watakaowaleta olduvai gorge. Jiulize kwanini watangaze Hivyo. Ni kwamba hiyo inawaingizia sana hela za kigeni
 
Mimi nampa hongera sana huyu dada kwa kuitangaza Oldvai Gorge. Hivi kwa nini bado tuna mentality za kikoloni? Hii mipaka ya kutenganisha Kenya na Tanganyika iliwekwa na Mungu?

Naona fahari sana huyu dada kujivunia kwamba Oldvai Gorge ipo Kenya na naomba Wakenya wote wafanye hivyo kifua mbele.

Watanzania tumelala. Wengi wetu hatuna confidence ya kuzungumza kwa kujiamini kama huyu dada alivyofanya. Ameitangaza Oldvai Gorge dunia nzima na kujivunia kwamba mwanzo wa binadamu ni kutoka Oldvai Gorge hivyo kila mtu ni Mkenya. Nimeipenda sana hiyo kauli yake ya kujiamini.

Sasa hao watakaoshawishika kutembelea Oldvai baada ya kumsikiliza huyu dada si wataenda Oldvai Gorge?
Oldupai/Olduvai Gorge ina julikana sana ila kwa nyie ambao hamkusoma human evolution mtamsifia huyo mpuuzi Rosemary Odinga kwamba ameitangaza. Olduvai imeshajitangaza yenyewe. Hakuna cha kumsifia dada huyo ila tu ni kumhurumia kwa ujinga wake
 
Oldupai/Olduvai Gorge ina julikana sana ila kwa nyie ambao hamkusoma human evolution mtamsifia huyo mpuuzi Rosemary Odinga kwamba ameitangaza. Olduvai imeshajitangaza yenyewe. Hakuna cha kumsifia dada huyo ila tu ni kumhurumia kwa ujinga wake

Sasa kama inajulikana wewe kinakuuma nini?
 
Huelewi kitu kimoja. Watakwenda lakini watapitia Kenya. Hivyo Kenya itakua imeingiza fedha za kigeni kwa kiasi fulani kwa mgongo wa Tanzania. Tour companies zinanufaika za Kenya sababu wao ndio watakaowaleta olduvai gorge. Jiulize kwanini watangaze Hivyo. Ni kwamba hiyo inawaingizia sana hela za kigeni


Sasa wewe hutaki jirani yako apate pesa mgongo wako? Ni bora wapate Wakenya kuliko Wazungu. Suala la msingi ni kwamba Watanzania tuache kulalamika. Tutangaze mali zetu na tushukuru wengine wanapotusaidia kufanya hivyo hata kama wanatumia jina la Kenya kufanya hivyo. Mwisho wa siku, mgeni atakayekuja atagundua kwamba Oldvai Gorge ipo Tanzania.
 
Sitashangaa Siku nikisikia wanajitangaza Kuwa mh magufuli ni rais wao
 
Back
Top Bottom