VIDEO: Wakenya wadai Olduvai Gorge ipo Kenya!

VIDEO: Wakenya wadai Olduvai Gorge ipo Kenya!

Labda na wao wana Olduvai Gorge yao tofauti na ya hapa nchini kwetu, tusiwabishie sana.
 
Labda na wao wana Olduvai Gorge yao tofauti na ya hapa nchini kwetu, tusiwabishie sana.
 
Hawo Wakenya hata Babu wa kikombe kipindi kile waliutangazia ulimwengu kuwa ,,kikombe kinanywewa kwao Kenya,, ni sheeeda hawa jamaa.
Basi hawa jamaa ukuaji wao wa kiuchumi una mambo mengi. Wamewekeza hata kwenye uongo ili kuongeza fedha za kigeni kwenye uchumi wao. Yani nchi yao imewekeza kwenye uongo na utapeli pia. Wametupa kazi ya kuwekeza kwenye ukanushaji. Tukikanusha hili wanaibuka na lile. Unakua kama mchezo usioisha. Tulitumia pesa kuutaarifu ulimwengu kwamba kilimanjaro iko Tanzania. Nakumbuka tuliweka matangazo CNN na hata kwenye mabasi ya ghorofa UK. Sasa wameibuka na olduvai ambayo hii iko ngorongoro. Kwa maana rahisi ni kwamba huyu dad a kautaarifu ulimwengu Kwa Ngorongoro Crater iko Kenya. Tuwekeze katika kukanusha tena. Watakuja na serengeti. Duh kazi ipo hawa jamaa uongo wao utatutesa wakati wao wakichanja mbuga
 
Hawo Wakenya hata Babu wa kikombe kipindi kile waliutangazia ulimwengu kuwa ,,kikombe kinanywewa kwao Kenya,, ni sheeeda hawa jamaa.
Wewe hujakosea kabisa. Maana kuna watu wengi wageni walikua wakija kwenye kikombe samunge wakitokea Kenya. Hadi tukaamini kwamba ukiacha Tanzania Kenya ndio iliokua nchi ambayo watu wake wengi walikuja kjnywa kikombe. Hahaha jirani zetu ni shida iliyotukuka
 
Tukirejea matukio ya kihistoria, Vita vya Kagera vilianza kama utani utani tu kwa Idd Amini Dadah kutangaza kwenye redio kuwa mpaka wa Tanzania na Uganda ni mto Kagera.Mwaka 1972 zikapigwa pale mpakani Mutukura ila hakuweza kuvuka mpaka.Mwaka 1978 kuanzia mwezi wa kumi na moja Idd Amini Dadah akavamia kweli na kuteka ardhi ya Tanzania na kuhamishia mpaka kwenye kingo za kaskazini za mto huo,Kilichofuata ni kipigo hadi akakimbia nchi.Wakenya wana dhana potofu kwamba kabla ya kuja wakoloni maeneo ya kaskazini mwa Tanzania ikiwa ni pamoja na mlima Kilimanjaro ilikuwa mali yao ila maeneo hayo yalitolewa kama zawadi na marikia wa uingereza kwa mtawala wa Tanganyika wakati huo kwenye siku ya kuzaliwa kwake. Funzo: Hatupaswi kukaa kimya tunapoona mtu anatoa taarifa za kupotosha kama hizo.Nategemea kesho wizara yetu ya mambo ya nje na ushirikiano wa kimataifa na hasa barozi wetu huko ilikotoka hii taarifa ya uongo watatoa tamko la kumuumbua huyo kilaza na kuweka kumbukumbu sawa kuwa Olduvai gorge ilikuwa na iko nchini Tanzania.
 

Attachments

  • oldupai-gorge-the-origin.jpg
    oldupai-gorge-the-origin.jpg
    29.7 KB · Views: 56
[QUOTE="MKWEPA KODI, post: 15428937, member: 341ambayea nduli idd amin alianza hivyohivyo, wakati huo mahiga alikuwa balozi wetu Uganda, sasa mahiga ni waziri wa mambo ya nje hebu tusubiri[/QUOTE]
Nawe acha kusema uongo kama huyo binti wa kenya ambaye hata jiografia ya nchi yake haijui. Dkt mahiga hajawahi kuwa Balozi uganda
 
Tell them Olduvai Gorge Is in Tanzania.... - Innocent Prim M. Mungy | Facebook
Sehemu ya hotuba hii inamuonyesha huyu dada akihutubia na kusema Olduvai Gorge,mahali ambapo Dr Leakey na mkewe Mary waligundua fuvu la mtu wa kwanza kuwa ipo Kenya,na kila anapomuona "binadamu" anaona kuwa wote ni Wakenya sbb asili yao ni Olduvai Gorge nchini Kenya.
Tunajuwa katika mambo ya uandishi wa vitabu na vyanzo mbalimbali vya maarifa na machapisho yake,ukiiba kazi ya mtu na kuitumia bila idhaa yake,basi kifungo au adhabu ya namna yoyote inakuhusu,vipi aina hii ya mambo kama kusema "Olduvai Gorge" ipo Kenya wakati ipo kwa kina Molleli na Kaaya huko Arusha,haina adhabu yoyote kwa mpotoshaji??Maana hawa "watani" zetu wamekuwa wakisafiria nyota zetu sana,toka Mlima Kilimanjaro mpaka Olduvai Gorge??This is too much
 
hawa wakenya sijui wana matatizo gani kwa kweli!
 
MIMI NINANYO JUA BINADAMU WA KWANZA NI ADAM NA MAMA YETU HAWA ...
 
Yule dingi anajiita MK254 bado yupo humu?.ni siku nyingi kidogo,sijaweka umakini wa kutembelea jf Mara kwa Mara kama zamani.

mkimuona mwambieni aibuke huko mafichoni aliko jificha aje atolee maelezo aibu hii ya huyo Dada yake anaye dai oldvui gorge ipo kenya.
shame on her.
 
wakati fulani nikiwa nairobi,wakenya walipo ona muonekano wangu wa miraba mnne ,wakanikomalia eti Mimi ni Mkenya sio mtanzania.kila nilipo waelewesha wao walikomaa hivyo hivyo "ati ai hapana bwana wewe si mtz,umekaa Mkenya.

Wakenya ni jipu.
 
Hatimaye nimefanikiwa kumpata huyu dada. Na roho yangu imetulia maana nimeshamtwanga swali nililotaka kumtwanga. Nimemuuliza pia ule ulikua ni mkutano gani Na ulifanyikia wapi. Kumbe ni Rosemary Odinga mtoto wa Raila Odinga.
th (2).jpg
th (1).jpg
 

Attachments

  • Rosemary-Odinga-Photos.jpg
    Rosemary-Odinga-Photos.jpg
    14.9 KB · Views: 51
Hawa watu wapo dunia gani! Maana kila kitu kipo kwenye mtandao kwahiyo kudanganya wazi hivi nikujizalilisha
 
Kilimanjaro yao, Serengeti yao, Olduvai Gorge yao, Nini kingine wanataa kuiba???????
saa nyingine na dhani rais wao yuko sahihi kuhusu Wakenya.
 
Ina maana hata haya haoni huyo demu kupotosha watu hapo??
hata hao wazungu anaowaongopea kuna wanaoujua ukweli na lazima walimshangaa...
Kama ukweli anaujua lakini kaamua kudanganya kwa makusudi basi hawa wa Kei kweli wanatudharau mno!!

Na huo ndio ukweli wa mambo mkuu! Hii ni dharau iliyo kubuhuu! Tanzanite walisema yatoka kwao, Mlima Kilimanjaro upo kwao, mbuga za Serenget na sasa Olduvai Gorge tenaaa! Mwishoni watasema jiji la Arusha lote ni lao!!!
 
Km ningalikuwapo hapo ningemfanyia km alivyofanyiwa bush na yule mwandishi wa habari na nauhakika asingeweza kukikwepa kiatu changu huyu nyambafu,hv kulikuwa hakuna mtz hpo anapotoa speechlessbloodfuuuhkhhhhhhnaahghhhhh
 
Back
Top Bottom