VIDEO: Wakenya wadai Olduvai Gorge ipo Kenya!

VIDEO: Wakenya wadai Olduvai Gorge ipo Kenya!

Kuna mdada mmoja mkenya tuko nae hapa. Nitamuingiza kingi jumatatu nimuhoji vizuri aniambie haya mambo huwa wanaaminishwa mashuleni au wapi? Nitamsikilizisha hii video. Then nitamuonyesha ushahidi wa Kenya kujitangaza inamiliki mlima Kili. Then nisikie maoni yake. Muda wote nitakuwa namrekodi then nitawaletea mrejesho hapa jf kwenye uzi huuhuu nitatupia audio ya mahojiano yangu nae.
 
Kuna mdada mmoja mkenya tuko nae hapa. Nitamuingiza kingi jumatatu nimuhoji vizuri aniambie haya mambo huwa wanaaminishwa mashuleni au wapi? Nitamsikilizisha hii video. Then nitamuonyesha ushahidi wa Kenya kujitangaza inamiliki mk Kili. Then nisikie maoni yake. Muda wote nitakuwa namrekodi then nitawaletea mrejesho hapa jf kwenye uzi huuhuu nitatupia audio ya mahojiano yangu nae.
Fanya hivyo mkuu
 
Hivi wakenya mbona wanajifanya makazuzu...kutwa nzima kujitangazia vivutio Vya Tanzania vipo kwao...mara Mlima Kilimanjaro upo Kenya..na hv karibuni kiongoz wao alikua anahutubia Umoja wa Mataifa na kujinadi kwamba bonde la OLDUVAI GORGE lipo Kenya...Hvi ni makusud au kuna vitu vinawachanganya....
 

Tanzania sio kisiwa ni Aibu kuwa ktk kongamano kubwa kama hili hakuna mshiriki kutoka Tanzania ambaye angeweza kurekebisha na kukanusha taarifa za uongo kama hizo, wanajua watz wako tz wanasuburi kuiba bandarini na kwanye game parks ni vilaza wamejaa hata kinachoongelewa hawajui. Aibu kubwa kwa serekali
 
Kwa sababu Biashara ni matangazo !!! na sisi tumesalia siasa na tumebakia majungu na umbeya nchini..... Tuna kisiwa cha kitalii kimeuzwa tunapiga kelele Ooooh !! Tuendelee kulala !!
 
Wewe dada muogope mungu. Olduvai iko Kenya?
Hivi hakuna sheria ya kumshitaki huyu dada na case yake ikapewa airtime katika vyombo vya habri vya kimataifa???. Maan hapa naona watz tunabaki tu kumulilia Mungu paspo na sababu yoyote ile. Hawa jamaa sio wa kucheka nao wamejitangaza kwa vingi vilivyo vyetu na hakuna hatua yoyote ile iliyochukuliwa.
 
Hivi hakuna sheria ya kumshitaki huyu dada na case yake ikapewa airtime katika vyombo vya habri vya kimataifa???. Maan hapa naona watz tunabaki tu kumulilia Mungu paspo na sababu yoyote ile. Hawa jamaa sio wa kucheka nao wamejitangaza kwa vingi vilivyo vyetu na hakuna hatua yoyote ile iliyochukuliwa.
Alichokiongea huyo dada mbele ya watu kinatisha. Bila uoga Bila aibu Bila hofu kwa mungu. Kuna haja ya kujua yeye alizipata wapi taarifa za kwqmba olduvai iko Kenya. Je wanafumdishwa mashuleni au wapi?
 
Mamlaka husika wasikae kimya wawajibu hao wakenya...na waweke record sawa ieleweke?
 
Hivi wakenya mbona wanajifanya makazuzu...kutwa nzima kujitangazia vivutio Vya Tanzania vipo kwao...mara Mlima Kilimanjaro upo Kenya..na hv karibuni kiongoz wao alikua anahutubia Umoja wa Mataifa na kujinadi kwamba bonde la OLDUVAI GORGE lipo Kenya...Hvi ni makusud au kuna vitu vinawachanganya....
Kiongozi yupi huyo? Kama Kiongozi alisema hivyo basi lilikua ni jukumu la wizara yetu ya mambo ya nje kutoa tamko la kukanusha
 
Hawo Wakenya hata Babu wa kikombe kipindi kile waliutangazia ulimwengu kuwa ,,kikombe kinanywewa kwao Kenya,, ni sheeeda hawa jamaa.
 
Sasa umefikia kipindi tuwashitaki Kenya kwa kuchukua kinyemela hati miliki ya sehemu muhimu za kwetu na kudanganya watu kwa makusudi kwa maslahi yao.
mambo ya kulealea huu wizi sasa imetosha.
huyu demu tukimshitaki SI atazimia
 
Back
Top Bottom