Video: Mwenye kuweza ategue Kitendawili cha Rais Samia

Jeceel

JF-Expert Member
Feb 6, 2018
1,470
2,000
Ngoja nimuite mke wangu mwalimu wangu wa kiswahili ila naamini atatengua
 

Joselela

JF-Expert Member
Jan 24, 2017
4,858
2,000
Kwamba yeye ni Rais lakini hana historia kubwa katika uongozi lakini ataajabisha watu kwa kuifikisha Tanzania kwenye nchi ya maziwa na asali, nchi aliyoiona Magufuli.
 

Fursa Pesa

JF-Expert Member
May 30, 2012
4,027
2,000
Kuna kakikundi kanabip wakati hakana salio la kupiga kanategemea upepo upulize moto uwake.
 

Ralph Tyler

JF-Expert Member
Jul 31, 2015
2,514
2,000
Kitendawili natega, natega kitegueni
Tegueni bila woga, nasubiri kwa hisani
Kuna kijungu chapwaga, bila ya moto jikoni

Kama mmeshindwa mpeni mji Mama atutegulie mwenyewe kitendawili chake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom