smileagain
JF-Expert Member
- Jul 19, 2015
- 585
- 631
Hapo kweli walimu wamemuonea,mwanafunzi anaonekana mnyonge kabisa alf mdogo,lifimbo likubwa
Wale siyo walimu, hakuna walimu wa hovyo vileHapo kweli walimu wamemuonea,mwanafunzi anaonekana mnyonge kabisa alf mdogo,lifimbo likubwa
Mkuu hilo hilo jina "Banyamulenge" unaniogopesha !Duh hawa ni walimu au waasi wa Banyamrenge?
Siku nyingine usitumie nguvu nyingi mtu aliyeshindikana na tiba ya mirembeMkuu akipigwa mtoto wako kiasi kile utayazungumza haya? Hatusemi mtoto ni mtakatifu ila ziko mamlaka husika za kukabiliana na tatizo sio kupiga mtu kama ng'ombe
Na nyingine hii hapa ====>
Nilivyowaona nawamudu[emoji15]Kwani wao wangekuacha