• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Video hii ya Chidi imenichekesha, jamaa ana akili sana basi tu

N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
2,001
Points
2,000
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2018
2,001 2,000
Huyu jamaa unga umemfanya akaonekana mwehu ila kichwani ana kitu unique, chi chi chi chi chidi beeenz.
 

Forum statistics

Threads 1,404,675
Members 531,690
Posts 34,460,922
Top