VIDEO: Boniface Mwamposa akimuombea baraka Rais Samia

VIDEO: Boniface Mwamposa akimuombea baraka Rais Samia

Mungu wa Yusufu mwana wa Isaka mwana wa Yakobo Mwana wa Ibrahim baba yetu wa imani atajitenga na dhambi & dhurma yoyote ile asema bwana wa majeshi.

Mungu tunayemtumikia hadhihakiwi kamwe.
Mbona kama umepaniki ndugu mungu ni wa kila mtu.
 
Kumbe mama anaruhusiwa kushikwa na wahuni? Na mabodigadi wanakubali hii nchi ngumu sana
Mwamposya ni high level katibu mkuu ofisi ya Raisi Kijazi alikuwa muumini wake

Magufuli alikuwa ndie mtu anamtumia kwenye maombi

Makanisa mengine hayo ya katoliki na CCT hawaamini kwenye msombi ya miujiza wanaamini kwenye kukemea tu wanasiasa na watawala

Hawajui kuwa watawala pia wana changamoto zao zinaxohitaji Waomba Mungu wanaoaminika wawaombee

Katoliki ,Akina Gwajima,Akina Askofu Shoo, Bagonza ,Mwamakula ,akina Kakobe ,Mwanamapinduzi,akina Kabigumila nk endeleeni na upumbavu wenu wa kukemea watawala

Hakuna mtawala mwenye haja na huduma zenu hata awe na Changamoto hawezi kuja kwenu
Ile principle ya Yesu ya kusema njooni kwangu nyote mnaolemewa na mizigo nyinyi mna ubaguzi

Haiwahusu watawala bakini na hao wa mitaani
 
Dini au biashara!!
Heri wote wenye moyo safi watamuona Mungu. Sasa hapa inabaki ????
 
Muislam anaombewa na kafiri
Wakristo hatuko kama waislamu wabaguxi sisi tumeamuriwa sio hiari kuwa sala na dua za heri tuombee watu wote sababu wote baba yetu mmoja Mwenyezi Mungu

Kwa nini tuombee watu wote mambo ya heri sio shari mfano wewe mfanyabiashara biashara yako haichagui dini wateja dini zote huja kwako na makafiri

Wakristo tunaomba dua la heri ee Mwenyezi Mungu wape afya wateja na pesa wafanikiwe sana waje kununua kwangu

Kama uko kwenye siasa unaomba ee Mwenyezi Mungu wape waja wako wepesi wawe makafiri au la wanipe kura .Wape afya njema na utayari

Wewe baki na imani zako kali za kipumbavu hizo

Wakristo hatuko kama wewe
 
Mtume Boniface Mwamposa akimuombea Rais Dkt. Samia Suluhu Hassan wakati wa Ufunguzi wa Kanisa Jipya la Arise and Shine la Mtume huyo.

Ccm ni mafia aisee,Padre alipigwa, lisu yupo jera,kanisa la gwajima, limefungwa, kenge wa ccm Waka sense hasira ya wakristo!
Tutakosa kura, dawa tumtumie jambazi mwingine, mwamposa, kujisafisha,
Kama rais, mzee kikwete, na vingunge wengine wa ccm wameenda kwa mwamposa, kulamba chumvi! Mimi ni na ni nipinge, wanaznengo wamepatwa, champion zimesamehewa!
 
Safi. Mkuu wa Nchi ni muhimu aombewe na Kila Mtu mpenda amani na maendeleo ya Nchi. Huyu akilikoroga au akiyumbushwa madhara yake ni Kwa watu wengi.
 
Kuna watu wamenuna kweli kweli........Mungu ni mkubwa, Raisi Bado wapo watu wasiokuwa na ubaguzi wa kidini Wala ukanda wanamuamini.
aise kati ya watu waliokoment ukwel ni wewe, alafu sasa mtu kambewa azid kupaa zaid na zaid, yaan
 
Matumizi mabaya ya neno MTUME.

Kwa sasa hakuna mtume. Mitume waliteuliwa na Yesu wakati huo.

Sahizi ukisikia mtu anajiita mtume au nabii, jua ni tapeli.
 
Back
Top Bottom