Muigai Jr
JF-Expert Member
- Jun 3, 2020
- 2,332
- 4,276
TaptaMtume Boniface Mwamposa akimuombea Rais Dkt. Samia Suluhu Hassan wakati wa Ufunguzi wa Kanisa Jipya la Arise and Shine la Mtume huyo.
TaptaMtume Boniface Mwamposa akimuombea Rais Dkt. Samia Suluhu Hassan wakati wa Ufunguzi wa Kanisa Jipya la Arise and Shine la Mtume huyo.
Mwislamu anauekunywa konyagi?? Kula Kitimoto na kusagana??🤣🤣🤣🤣Muislam anaombewa na kafiri
Mh 🙄🙄🙄Mtume Boniface Mwamposa akimuombea Rais Dkt. Samia Suluhu Hassan wakati wa Ufunguzi wa Kanisa Jipya la Arise and Shine la Mtume huyo.
Hovyo kabisa wale jamaaEty upako wake unadiscpline kwa Rais😁
Mboga ya nabii hiyo,ukijaribu tu ukageuzwa hanidhi usilaumu mtu.Huyo ana upako.Utapelekwa lupango.Tafuta mishangazi kitaa.
Hakuna cha "wanajua vileeeee" kwa RC ndo maana halijabandikwa BANGO KWA UMMA mitandaoni...Ukijua hivi wengine wanajua vileeeee, mjini hapa.
PAC the Don uliza acha kushangaaMwislamu anauekunywa konyagi?? Kula Kitimoto na kusagana??🤣🤣🤣🤣
Hili swala nalifikilia sana, yaani huyu mama ni wa dini ile ambayo majini kwao ni Pete na kidole plus mauaji, Roho nyingi zinamlilia halafu mtume kweli kabisa wa Mungu amuombee halafu asipige yowe na majini kuropoka! Hapo nimekataa huyu nabii ni tapeli kama matepeli wengine.Mwamposa hana upako! Angekuwa na Upako hapo mtu angetupwa chini na mapepo yanapomtoka! Tena kwa imani yake majini yangepiga kelele.
Mtume naye ni walewale,ogopeni matapeli.Hili swala nalifikilia sana, yaani huyu mama ni wa dini ile ambayo majini kwao ni Pete na kidole plus mauaji, Roho nyingi zinamlilia halafu mtume kweli kabisa wa Mungu amuombee halafu asipige yowe na majini kuropoka! Hapo nimekataa huyu nabii ni tapeli kama matepeli wengine.
Kumbe mama anaruhusiwa kushikwa na wahuni? Na mabodigadi wanakubali hii nchi ngumu sana
Ina maana yeye mwenyewe ameshindwa kujiombea?Mtume Boniface Mwamposa akimuombea Rais Dkt. Samia Suluhu Hassan wakati wa Ufunguzi wa Kanisa Jipya la Arise and Shine la Mtume huyo.
Iliyovaa Kijani Ya Kumetameta....hiyo pisi mbele tamu