Kazi kweli kweli.Mtume Boniface Mwamposa akimuombea Rais Dkt. Samia Suluhu Hassan wakati wa Ufunguzi wa Kanisa Jipya la Arise and Shine la Mtume huyo.
Wale wengine huwa wanaandaliwa na Mwamposa mwenyewe kujiangushaNdio nashangaa hao wengine huwa wanaangukaje?🤣🤣🤣🤣🤣
Atapiga mapesa sana kashatengezewaKongole Sana kwa Mwamposa, ana akili sana
Atapiga mapesa sana kashatengezewaKongole Sana kwa Mwamposa, ana akili sana
Kuna watu wamenuna kweli kweli........Mungu ni mkubwa, Raisi Bado wapo watu wasiokuwa na ubaguzi wa kidini Wala ukanda wanamuamini.Kongole Sana kwa Mwamposa, ana akili sana
Matapeli wapo wengi mbona, tena afadhali ya huyo; Kuna wengine wanapita na matumaini kibaaao mdomoni kumbe wanapiga tone tone tu.Anaombewa na tapeli bobevu
Mtume Boniface Mwamposa akimuombea Rais Dkt. Samia Suluhu Hassan wakati wa Ufunguzi wa Kanisa Jipya la Arise and Shine la Mtume huyo.
Hii nchi ina mitume na manabii wengi sana, na wengi wao wamegeuka kuwa machawa wa chama tawalaMtume Boniface Mwamposa akimuombea Rais Dkt. Samia Suluhu Hassan wakati wa Ufunguzi wa Kanisa Jipya la Arise and Shine la Mtume huyo.
Linakiburi😁Mbona hapandishi mashetani?
Ila huyo jamaa kashawaza mengnInatakiwa ufanyiwe maombi ukiwa umepiga magoti.
Watu mnavyojifanya watakatifu....uskute wewe una mifurushi mizito ya madhambi ni vile tu watu hatujuani,achen kujivika utakatifu wa kijinga kazi kunote viandko andiko tu ili muonekane wasafiMungu wa Yusufu mwana wa Isaka mwana wa Yakobo Mwana wa Ibrahim baba yetu wa imani atajitenga na dhambi & dhurma yoyote ile asema bwana wa majeshi.
Mungu tunayemtumikia hadhihakiwi kamwe.