Video: 'Baniani mbaya kiatu chake dawa', Matembezi ya Shein Abu Dhabi

Video: 'Baniani mbaya kiatu chake dawa', Matembezi ya Shein Abu Dhabi

No..unaongea kitu ambcho hukijui.na wacha ujinga minazi na miembe ni miti ambayo inapatikana tropical and subtropical areas kwa hivyo ukanda wa east Africa ni natural habitat yake. ameuambia nani population ya Africa ilikuwa ndogo kulinhanisha na waarabu before mapinduzi.. hivi mbona unaongea vitu vya kijinga wewe hebu angalia chaguzi zote na idadi ya watu walipiga kura na kwa nini zilikuwa zina ugonvi kabla ya mapinduzi mbona. Wahindi hawajaletwa na Waarabu katika ukanda wa East Africa mpaka southern Africa hii histotia anakusomesha nani wewe sasa hiyo milango ya Zanzibar door nikielezo cha nini na ndiyo justification ya kuwa minazi inatoka india?
Wacha kuleta upuuzi hapa rudi shule kasome huna hata kimoja unachokijua... eti IQ kubwa hahahahahahaaa.. hata chizi ukimuuliza atakuambia ana akili nyingi

Mkuu mpaka Kunguru hao wanaoitwa "kunguru wa Zanzibar "asili yao India,mwarabu ndio kawaleta...Mwarabu aliweza kuwadhibiti hao wadudu

Wanamapinduzi wameshidwa na kila kitu kuanzaia siasa,uchumi,utamaduni, hata kuwadhibiti kunguru,Kunguru wamekuwa janga la Zanzibar,lakini hamna mtu anaejali,hawa wadudu wanaua ndege wengine

Kisiwa kilichokuwa kimejaa ndege wa kila aina hivi sasa ndege unawatafuta,wengine wamepotea kabisa katika kisiwa visiwa vya Zanizbar,lakini hamna mtu anaejali,mmepewa misaada ya kuwadhibiti hawa wadudu,vile vile mmeshindwa

Ujuha wetu na kutokujali mambo yamsingi,kina kitu chenye utamaduni wa Zanzibar kimekufa,minazi imekatwa,madafu sasa yanatoka kisiwa cha Mafia

Utamaduni wa kusikia harufu ya udi katika nyumba za waswahili wa zanzibar haupo tena,hivi sasa kila kona unasikia harufu ya jasho,kwa njaa ilivyotuzidi..

Halafu unakutana na mtu kama wewe unajifanya unajua historia ya Zanzibar,lakini hujui chochote,wazazi wako wamehamia Zanzibar kutoka huko walikotoka,sasa na wewe unajifanya mzanzibari

Mmeshindwa kuongoza,mmeshindwa kulinda utamaduni wa Zanzibar,waachieni wanaoweza waitoe Zanzibar katika ufukara,nchi iliyokuwa "Empire",hivi sasa imekuwa moja katika nchi masikini duniani

Mji mkongwe hivi sasa kila kona kunauzwa chapati,wakati zamani kila kona kulikuwa kunauzwa Dhahabu, almasi,na vitu vyengine vya thamani....

Mmeng'ang'ania ooooh mwarabu atarudi,oooh mapinduzi daima,oooh tutaulinda mungano kwa njia zote,wakati wazanzibari wankufa na njaa...,tafakari
 
Mkuu mpaka Kunguru hao wanaoitwa "kunguru wa Zanzibar "asili yao India,mwarabu ndio kawaleta...Mwarabu aliweza kuwadhibiti hao wadudu

Wanamapinduzi wameshidwa na kila kitu kuanzaia siasa,uchumi,utamaduni, hata kuwadhibiti kunguru,Kunguru wamekuwa janga la Zanzibar,lakini hamna mtu anaejali,hawa wadudu wanaua ndege wengine

Kisiwa kilichokuwa kimejaa ndege wa kila aina hivi sasa ndege unawatafuta,wengine wamepotea kabisa katika kisiwa visiwa vya Zanizbar,lakini hamna mtu anaejali,mmepewa misaada ya kuwadhibiti hawa wadudu,vile vile mmeshindwa

Ujuha wetu na kutokujali mambo yamsingi,kina kitu chenye utamaduni wa Zanzibar kimekufa,minazi imekatwa,madafu sasa yanatoka kisiwa cha Mafia

Utamaduni wa kusikia harufu ya udi katika nyumba za waswahili wa zanzibar haupo tena,hivi sasa kila kona unasikia harufu ya jasho,kwa njaa ilivyotuzidi..

Halafu unakutana na mtu kama wewe unajifanya unajua historia ya Zanzibar,lakini hujui chochote,wazazi wako wamehamia Zanzibar kutoka huko walikotoka,sasa na wewe unajifanya mzanzibari

Mmeshindwa kuongoza,mmeshindwa kulinda utamaduni wa Zanzibar,waachieni wanaoweza waitoe Zanzibar katika ufukara,nchi iliyokuwa "Empire",hivi sasa imekuwa moja katika nchi masikini duniani

Mji mkongwe hivi sasa kila kona kunauzwa chapati,wakati zamani kila kona kulikuwa kunauzwa Dhahabu, almasi,na vitu vyengine vya thamani....

Mmeng'ang'ania ooooh mwarabu atarudi,oooh mapinduzi daima,oooh tutaulinda mungano kwa njia zote,wakati wazanzibari wankufa na njaa...,tafakari
Wewe umechanganyikiwa?? hivi unajua Zanzibar empire iliimalizika lini? na lini hiyo unayosema maduka ya Zanzibar yalikuwa dhahabu?Hebu nipe method mabyo waarabu waliwadhibiti kunguru?
Umeandika sana lakini hamna cha maana hata kimoja. nahisi unahitaji msaada
 
Wewe umechanganyikiwa?? hivi unajua Zanzibar empire iliimalizika lini? na lini hiyo unayosema maduka ya Zanzibar yalikuwa dhahabu?Hebu nipe method mabyo waarabu waliwadhibiti kunguru?
Umeandika sana lakini hamna cha maana hata kimoja. nahisi unahitaji msaada
Mmeshidwa kuyadhibiti maisha ya watu mpaka kunguru,Je unajua Kunguru wenye asili ya Unguja na Pemba walikuwa wanaonekanaje?nijibu hilo nitakujua kama wewe kweli mtu wa Unguja

Ukijibu nitakwambia vipi warabu waliweza kuwadhibiti kunguru ..
 
Mmeshidwa kuyadhibiti maisha ya watu mpaka kunguru,Je unajua Kunguru wenye asili ya Unguja na Pemba walikuwa wanaonekanaje?nijibu hilo nitakujua kama wewe kweli mtu wa Unguja

Ukijibu nitakwambia vipi warabu waliweza kuwadhibiti kunguru ..
Nijibu masuala yangu wacha kujibabaisha, kungururu wote asili yao siyo Zanzibar hata hao unaosema wenye vibaka vyeupe mpuuzi mkubwa wee.. nijibu masuala yangu nilokuuliza. Wewe ni kama nani ili unijue au ukubali mimi kama mtu wa Unguja naona unajipa ulwa ambao huna amiii
 
Nijibu masuala yangu wacha kujibabaisha, kungururu wote asili yao siyo Zanzibar hata hao unaosema wenye vibaka vyeupe mpuuzi mkubwa wee.. nijibu masuala yangu nilokuuliza. Wewe ni kama nani ili unijue au ukubali mimi kama mtu wa Unguja naona unajipa ulwa ambao huna amiii
Kunguru wenye vibaka vyeupe asili yao ni Eat Afrika walikuwa wamesamba kote katika pwani za Afrika Mashariki,hawaonekani tena wamefukuzwa na kunguru weusi...

Mkuu nilikuwa nafanya utafiti kwanini wafrika na viongozi wa Afrika wanakuwa na maamuzi ya kukurupuka na yasiokuwa na busara,kwahiyo kutokana na maamuzi yetu inatufanya tuwe watu masikini,inafanya bara la Afrika liwe bara lililokuwa nyuma kimaendeleo

Kuna mwaswala nataka kukuliza:
1)Je Umesahawahi kupigwa au kupewa adhabu na wazee wako
2)Je Wazee wako wameshawahi kukwambia kama wanakupenda hata siku moja
3)Je umeshawahi kupingwa au kupewa adhabu yoyote ulipokuwa skuli/shule
4)Je unawapa adhabu ya kuwapiga wanao kama una watoto
5)Je Umeshawahi kuwambia watoto wako unawapenda au kuwaonyesha mapenzi

Jibu maswali yangu nitakujibu kwanini warabu wakati wa utawala wa Sultan waliweza kuwadhibiti kunguru weusi,nafikiri unajuwa kuwa kunguru weusi na Kunguru wenye vibaka vyeupe walikuwa wanaishi pamoja hapo Unguja
 
Kunguru wenye vibaka vyeupe asili yao ni Eat Afrika walikuwa wamesamba kote katika pwani za Afrika Mashariki,hawaonekani tena wamefukuzwa na kunguru weusi...

Mkuu nilikuwa nafanya utafiti kwanini wafrika na viongozi wa Afrika wanakuwa na maamuzi ya kukurupuka na yasiokuwa na busara,kwahiyo kutokana na maamuzi yetu inatufanya tuwe watu masikini,inafanya bara la Afrika liwe bara lililokuwa nyuma kimaendeleo

Kuna mwaswala nataka kukuliza:
1)Je Umesahawahi kupigwa au kupewa adhabu na wazee wako
2)Je Wazee wako wameshawahi kukwambia kama wanakupenda hata siku moja
3)Je umeshawahi kupingwa au kupewa adhabu yoyote ulipokuwa skuli/shule
4)Je unawapa adhabu ya kuwapiga wanao kama una watoto
5)Je Umeshawahi kuwambia watoto wako unawapenda au kuwaonyesha mapenzi

Jibu maswali yangu nitakujibu kwanini warabu wakati wa utawala wa Sultan waliweza kuwadhibiti kunguru weusi,nafikiri unajuwa kuwa kunguru weusi na Kunguru wenye vibaka vyeupe walikuwa wanaishi pamoja hapo Unguja
Mbona unajizungusha.. nijibu masuala yangu
 
Mbona unajizungusha.. nijibu masuala yangu
Kunguru weusi ni ndege ambao wako "opportunist" ndege wenye tamaa,hawa ndege wanapenda kuishi pamoja na binaadamu,wanapenda kuishi maakazi ya watu,

Hawa ndege vile vile ni "predictors" wanakula ndege wengine,hawa ndege wako "dominate" mti anaekaa kunguru hakai ndege mwengine,hawa ndege wanakula mayai ya ndege wengine ili kuharibu vizazi vya ndege wengine..

Nusu ya ndege wa Zanzibar wamepotea kwasababu ya kunguru,hamna anaeliona hilo,Kunguru kuanzia miaka ya 80 wamevamia Tanganyika,wanafanya kazi hiyo hiyo kuharibu vizazi vya ndege wengine,mtu kama wewe na wengine kama wewe umekaa kazi yako kujibu matusi mitaandaoni ndio hamfikiri mambo kama haya...

Kunguru ni janga la Taifa kuliko Ukimwi,kama watanzania hawajawa makini,ndege wote wa Tanzania watamalizika

Sultan aliletewa hawa ndege kama zawadi ya kuondoa mizoga mjini(mji mkongwe),kwavile Zanzibar kwa wakati huo mji ulikuwa haujapanuka sana,hizo sehemu zinazoitwa miji mipya kama vile mombasa,bububu nk kote huku kulikuwa pori au shamba,huko walikuwa wanaishi kunguru wenye baka jeupe ...,

Kwasababu hiyo kunguru weusi walikaa huku huku mjini tu,hawakufika mbali

Zanzibar sasa imepanuka sana kila miji ukipanuka,inapanua uzalishaji na ukuwaji wa Kunguru,watu wanaotumia akili "wazungu" walileta misada mbali mbali ya mamilioni kwenye serikali ya zanzibar ili kuwatokomeza Kunguru

Lakini kama kawiada yetu wazungu wakiondoka na "project " imekufa....yote yanasababishwa na watu kama nyinyi mlojaa matusi bila ya kufikifi,IQ zenu ndogo...

Sasa nijibu maswali nilikuuliza ili unisadie kwenye utafiti wangu,mkuuu

Kuna mwaswala nataka kukuliza:
1)Je Umesahawahi kupigwa au kupewa adhabu na wazee wako
2)Je Wazee wako wameshawahi kukwambia kama wanakupenda hata siku moja
3)Je umeshawahi kupingwa au kupewa adhabu yoyote ulipokuwa skuli/shule
4)Je unawapa adhabu ya kuwapiga wanao kama una watoto
5)Je Umeshawahi kuwambia watoto wako unawapenda au kuwaonyesha mapenzi
 
Kunguru weusi ni ndege ambao wako "opportunist" ndege wenye tamaa,hawa ndege wanapenda kuishi pamoja na binaadamu,wanapenda kuishi maakazi ya watu,

Hawa ndege vile vile ni "predictors" wanakula ndege wengine,hawa ndege wako "dominate" mti anaekaa kunguru hakai ndege mwengine,hawa ndege wanakula mayai ya ndege wengine ili kuharibu vizazi vya ndege wengine..

Nusu ya ndege wa Zanzibar wamepotea kwasababu ya kunguru,hamna anaeliona hilo,Kunguru kuanzia miaka ya 80 wamevamia Tanganyika,wanafanya kazi hiyo hiyo kuharibu vizazi vya ndege wengine,mtu kama wewe na wengine kama wewe umekaa kazi yako kujibu matusi mitaandaoni ndio hamfikiri mambo kama haya...

Kunguru ni janga la Taifa kuliko Ukimwi,kama watanzania hawajawa makini,ndege wote wa Tanzania watamalizika

Sultan aliletewa hawa ndege kama zawadi ya kuondoa mizoga mjini(mji mkongwe),kwavile Zanzibar kwa wakati huo mji ulikuwa haujapanuka sana,hizo sehemu zinazoitwa miji mipya kama vile mombasa,bububu nk kote huku kulikuwa pori au shamba,huko walikuwa wanaishi kunguru wenye baka jeupe ...,

Kwasababu hiyo kunguru weusi walikaa huku huku mjini tu,hawakufika mbali

Zanzibar sasa imepanuka sana kila miji ukipanuka,inapanua uzalishaji na ukuwaji wa Kunguru,watu wanaotumia akili "wazungu" walileta misada mbali mbali ya mamilioni kwenye serikali ya zanzibar ili kuwatokomeza Kunguru

Lakini kama kawiada yetu wazungu wakiondoka na "project " imekufa....yote yanasababishwa na watu kama nyinyi mlojaa matusi bila ya kufikifi,IQ zenu ndogo...

Sasa nijibu maswali nilikuuliza ili unisadie kwenye utafiti wangu,mkuuu

Kuna mwaswala nataka kukuliza:
1)Je Umesahawahi kupigwa au kupewa adhabu na wazee wako
2)Je Wazee wako wameshawahi kukwambia kama wanakupenda hata siku moja
3)Je umeshawahi kupingwa au kupewa adhabu yoyote ulipokuwa skuli/shule
4)Je unawapa adhabu ya kuwapiga wanao kama una watoto
5)Je Umeshawahi kuwambia watoto wako unawapenda au kuwaonyesha mapenzi
Hujajibu suala hata moja umetoa porojo tu
Pole sana Mimi nina uhakika huifikii hata nusu ya Elimu Yangu amii
naona unaizungumza sana sana IQ hebu niambie hicho ni kitu gani?
 
Hii ni habari njema sana. Hivi kuna mtu anayejua, katika ile asilimia 4.5% ya mgao wa Zanzibar katika Fedha za misaada yote ya Tanzania, jee misaada ambayo Zanzibar inapata yenyewe direct kutoka mchi wafadhili, pia kuna mgao wa bara?, au Fedha za misaada zinazogawanywa, ni zile tuu za misaada ya Tanzania, lakini misaada kwa Zanzibar, ni zake tuu na hakuna mgao wa bara?.

Hii inanikumbusha kisa cha mgao wa mali za ndoa, mali zinazogawanywa ni za mume tuu, lakini za mke, hazigawanywi, ni za mke tuu!.

Hongereni sana wenzetu kupata misaada ya UAE, sisi tuu wamoja, mkipata nyinyi, tumepata sisi, au tumepata wote.
P.
Unaongelea mambo kama umelewa vile
 
Hujajibu suala hata moja umetoa porojo tu
Pole sana Mimi nina uhakika huifikii hata nusu ya Elimu Yangu amii
naona unaizungumza sana sana IQ hebu niambie hicho ni kitu gani?

Elimu za bongo tunazijua,wako PHD kibao hapa lakini ukizisikia hoja zao unashangaa,....

Niliandika kuwa miti mingi kama vile minazi imeletwa Zanzibar kutoka India na mwarabu,imebisha bila ya kutoa ushahidi,labda ulichojibu matusi..

Nikakumbuka vile vile Kunguru wameletwa na mwarabu nikakujibu na kukufahamisha kuwa kunguru weusi wameletwa na mwarabu,wewe ukaja na kauli yako kuwa kukunguru wote asili yao sio Zanzibar,

Huna ushahidi,kila ninachoandika nikakupa na maelezo,wewe kila unachoandika unatoa matusi...,PHD za bongo hizo

Kuhusu IQ ,nimeeleza kwanini watu wengine wana IQ ndogo na wengine kubwa,katika uzi ulioletwa na Paskal hapa jf kuhusu makabila na IQ zao,niliandika maoni yangu kuhusu IQ,fatilia huo uzi,

Umetaka nikujibu kuhusu hoja ya vipi mwarabu aliwadhibiti kunguru,Nafikri umenufaika na maelezo ya Kunguru......sasa unataka ujibiwe nini tena.... Yakheee

Tafadhali na mimi nijibu yale masuali yangu,wewe ndio chaguo langu kwenye kukamilisaha utafiti wangu,mkuu

1)Je Umeshawahi kupigwa au kupewa adhabu na wazee wako
2)Je Wazee wako wameshawahi kukwambia kama wanakupenda hata siku moja
3)Je umeshawahi kupigwa au kupewa adhabu yoyote ulipokuwa skuli/shule
4)Je unawapa adhabu ya kuwapiga wanao, kama una watoto
5)Je Umeshawahi kuwambia watoto wako unawapenda au kuwaonyesha mapenzi
 
Hii ni habari njema sana. Hivi kuna mtu anayejua, katika ile asilimia 4.5% ya mgao wa Zanzibar katika Fedha za misaada yote ya Tanzania, jee misaada ambayo Zanzibar inapata yenyewe direct kutoka mchi wafadhili, pia kuna mgao wa bara?, au Fedha za misaada zinazogawanywa, ni zile tuu za misaada ya Tanzania, lakini misaada kwa Zanzibar, ni zake tuu na hakuna mgao wa bara?.

Hii inanikumbusha kisa cha mgao wa mali za ndoa, mali zinazogawanywa ni za mume tuu, lakini za mke, hazigawanywi, ni za mke tuu!.

Hongereni sana wenzetu kupata misaada ya UAE, sisi tuu wamoja, mkipata nyinyi, tumepata sisi, au tumepata wote.
P.
Hahaha
Sisi tunajuana wenyewe ndugu Yangu!
 
Elimu za bongo tunazijua,wako PHD kibao hapa lakini ukizisikia hoja zao unashangaa,....

Niliandika kuwa miti mingi kama vile minazi imeletwa Zanzibar kutoka India na mwarabu,imebisha bila ya kutoa ushahidi,labda ulichojibu matusi..

Nikakumbuka vile vile Kunguru wameletwa na mwarabu nikakujibu na kukufahamisha kuwa kunguru weusi wameletwa na mwarabu,wewe ukaja na kauli yako kuwa kukunguru wote asili yao sio Zanzibar,

Huna ushahidi,kila ninachoandika nikakupa na maelezo,wewe kila unachoandika unatoa matusi...,PHD za bongo hizo

Kuhusu IQ ,nimeeleza kwanini watu wengine wana IQ ndogo na wengine kubwa,katika uzi ulioletwa na Paskal hapa jf kuhusu makabila na IQ zao,niliandika maoni yangu kuhusu IQ,fatilia huo uzi,

Umetaka nikujibu kuhusu hoja ya vipi mwarabu aliwadhibiti kunguru,Nafikri umenufaika na maelezo ya Kunguru......sasa unataka ujibiwe nini tena.... Yakheee

Tafadhali na mimi nijibu yale masuali yangu,wewe ndio chaguo langu kwenye kukamilisaha utafiti wangu,mkuu

1)Je Umeshawahi kupigwa au kupewa adhabu na wazee wako
2)Je Wazee wako wameshawahi kukwambia kama wanakupenda hata siku moja
3)Je umeshawahi kupigwa au kupewa adhabu yoyote ulipokuwa skuli/shule
4)Je unawapa adhabu ya kuwapiga wanao, kama una watoto
5)Je Umeshawahi kuwambia watoto wako unawapenda au kuwaonyesha mapenzi
Huna ulichokiandika ni porojo na nimeshathibithisha kwa hayo uliyaaandika hapa maelezo mengi lakini hamna chochote cha maana nakuambia tena hujajibu suala langu hata moja.Hamna kunguru aliyekuwa na asili ya Zanzibar.
 
Hii ni habari njema sana. Hivi kuna mtu anayejua, katika ile asilimia 4.5% ya mgao wa Zanzibar katika Fedha za misaada yote ya Tanzania, jee misaada ambayo Zanzibar inapata yenyewe direct kutoka mchi wafadhili, pia kuna mgao wa bara?, au Fedha za misaada zinazogawanywa, ni zile tuu za misaada ya Tanzania, lakini misaada kwa Zanzibar, ni zake tuu na hakuna mgao wa bara?.

Hii inanikumbusha kisa cha mgao wa mali za ndoa, mali zinazogawanywa ni za mume tuu, lakini za mke, hazigawanywi, ni za mke tuu!.

Hongereni sana wenzetu kupata misaada ya UAE, sisi tuu wamoja, mkipata nyinyi, tumepata sisi, au tumepata wote.
P.
Umoja huu tuende nao katika bandari pia.
 
Mkuu hawa jamaa ni wanafiki sana nakumbuka walisambaza propaganda kuwa maalim seif akishinda Urais eti waarabu watarudi kutawala zenji afu kituko mwaka 2014 mawaziri wa SMZ walienda uarabuni na kuwaomba kuja kuwekeza visiwani ssa unashangaa nani hasa anayewakaribisha waarabu warudi kuitawala zenji je ni maalim seif au serikali ya CCM!!!
Ni mkanganyiko mtupu
 
Back
Top Bottom