Vick Kamata: Utajiri hu unahitaji maelezo ya ziada

Vick Kamata: Utajiri hu unahitaji maelezo ya ziada

ooh flani ana hiki flani ana kile,fanyeni kazi acheni kulalama kama ikibidi tumieni mtaji wa maskini
 
Sijui huyu alieandika mada mwanamke au mwanamme!!1 niseme hv kama mwanamke pamoja na ubunge wake anaweza kuwa anawezeshwa na mume, bwana yake liko peteshee moja linamuwezesha kama wewe ufanyiwi hivo mwenzio aliyetimilika anafanyiwa na kama mwanaume ujawahi kufanyia mkeo au bibi yako hayo kujenga ghorafa wenzio wanafanya wanajua kupenda yote yawezekana.

Vick ni mbunge wa kawaida tu tena analipwa posho kama wengine ingekuwa labda waziri au mwenyekiti wa Kamati fulani hapo bungeni ungejaribu kuhoji labda kapewa rushwa kwenye mikataba mbalimbali lakini mbona ni mbunge wa kawaida tu hana idhini yakujipitishia malipo yoyote.
Mjini ni mipango set tu mipango yako italipa acha kuhesabu ghorafa za watu.
 
SafI ametumia fursa ipasavyo....kutoka Ualimu hadi BOT then Bungeni mpaka kuwa Bilionea ndani ya miaka mitano.!!!

Ukiuliza amepataje mali hizo....jibu rahisi tu ametumia fursa.!!!
fursa nyingiii watu hawataki kuzitumia -- ha ha ha

ngoja na mimi nikapande miti inaweza nitoa in next 15 yrs.
 
Kamata fursa twenzetu, we mdaku baki na udaku wako.
 
na tena mwenye mvuto,analipa mashalaah...teh teh ..aaaahhhh

kamata.jpg


cddd.JPG
 
- Kaka wacha majungu na siasa za makengeza sio nyie mliotuambia hapa kwamba utajiri wa Sugu ni halali maana alikuwa muimbaji wa muziki sasa hapa tofauti ni nini hasa ya hawa wanamuziki wawili kuwa na utajiri unaofanana? Sometimes mnakuwa na siasa za kuchekesha tulipouliza hapa kuhusu utajiri wa Sugu mlisema ni mwanamuziki sasa what is the problem hapa?

Le Mutuz
we mzee umechanganyikiwa,sugu unajua ana album ngapi?utalinganisha na huyu mdada haka kasingo kamoja ka wanawake na maendeleo sugu kaanza kuimba tangu ukiwa na miaka 30 mpaka sasa una miaka 55 huyu dada kaanza lini kuimba si useme tu chakula ya naniii,uzeee unakusumbua wewe
 
  • Thanks
Reactions: Sal
lah dogo born to enjoy - kila kitu kipo tayari mungu akupe nini dogo weee!!! safi sana.
 
alafu muwe na nidhamu sio kujadili firstlady kama mnamjadili wema sepetu,kusomam hamjui angalieni picha hapo juu
 
Ama kwa hakika uchi mtamu sana.....UCHI uheshimiwe sana na uthaminiwe sana......
 
wivu wivu wivu

hii migazeti ya rangi rangi wizi mtupu!!
 
Hapa kazi tuwaachie wale anaowawakilisha, je tangu aingie mjengoni akidai kuwatetea na kuwaletea maendeleo wanaGeita je amefanya hivo? Kama ameingia na kutajirika namna hii huku wana geita wakiendlea kulia na njaa ni muda sasa kwa watanzania kujiuliza mara mbili vinginevo tunapika maji tukitegemea kupata ugali. Rejea azimio la Arusha na nchi itapona
 
yaani huyu le mutuz sijui, nimemuona juzi kwenye kipindi cha superman nimeshangaa sana. utu uzima wake na utumbo anaoandika humu ni vitu viwili tofauti. kweli utu uzima sio kua na busara. utadhani mtoto wa kindergarten mambo anayoandika, kukurupuka na kuropoka ndio mwenyewe, bila hata kufikiria. dah... kazi hasa...

Le Mutuz,sometimes silence speaks louder than words,sio kila kitu uchangie.Hivi by the way 2015 unategemea kugombea jimbo gani? maana naona sera mpya ni Sioi-ism,naona mwenzio mtoto wa marehemu waziri wa fedha yuko ulingoni.
 
Mali alizonazo na nafasi alizonazo hazishangazi

tuangalie analipa kkodi kiais gani, sio ana nini
 
Wabongo wengine wananishangaza sana.

Upande mmoja wanakumbatia mfumo wa soko huria, ambao unaruhusu utajiri wa mtu uwe siri yake na taasisi za kibenki / kodi, upande mwingine bado wanakumbatia kufuatiliana kwa habari za "utajiri wako umeupataje" kama bado tupo zama za kikomunisti.

Soko huria linampa mtu uhuru wa kuficha habari za jinsi alivyoupata utajiri wake, unless kuna reasonable doubt inayoweza kujenga kesi dhidi yake.

Akikwambia hawezi kukwambia chanzo cha utajiri wake kwa sababu ni "trade secret", akikwambia utaitumia njia hiyo hiyo na si tu kumpiku, bali kumharibia uwezo wake wa kuendelea kupata utajiri, utamjibu vipi?

Sitaki kupinga kabisa relevancy ya kuuliza utajiri wa watu. Lakini pia sitaki watu waanze kurudi kule kwenye tabia ya choyo ya "bora wote tuwe masikini, ukiweza kupata kidogo tu lazima tukuwekee a witchhunt kukuuliza umepataje utajiri".

Swali si amepataje utajiri.

Swali ni, je mna sababu ya kumuuliza hivyo bila ya kuuingilia uhuru wake wa faragha katika mambo ya kiuchumi?

Swali ni, kuna a reasonable amount of doubt/ suspicion to warrant the question in the first place?

Kuwa tajiri si kosa. Kuwa tajiri kwa njia zisizojulikana si kosa (kuna sababu ya ku protect trade secrets kama tulivyoona hapo juu).

Unless mnaweza kuonesha kosa sehemu, au mwenendo unaoweza kutikliwa shaka, hii habari nzima ni witchhunt tu inayoweza kuvikwa joho la wivu, choyo na kijicho.
 
Watu hawaulizi akina Manji wamepataje utajiri eti wanauliza mtu kama Vicky amepataje. Seriously?
Nyerere aliharibu akili za watanzania.
Kumiliki nyumba, shamba na X5 nayo ni issue ya kupigiwa kelele hapa? Seriously?
 
Back
Top Bottom