Vibweka nyumba za kupanga, unakumbuka nini?

Vibweka nyumba za kupanga, unakumbuka nini?

Halafu kuna wakati wanayoyafanya huko ni aibu tupu lakini wanafanya kwa sauti kuuubwaa
Nakumbuka Mtoto Wangu Alishawahi Kumuuliza Mtoto Wa Chumba Cha Pili Kwamba. "Shakira Kwani Mama Ako Alikua Analilia Nini Usiku Au Baba Ako Alimpiga??. Me Baada Ya Kusikia Hilo Swali Nikavunja Kikao Chao Kwa Kuwafukuza.
 
Last edited:
Nyumba za kupanga uswahili ni vioja vya hatar,nikiwa kidato cha pili,nilikua nilienda likizo town kwa broo,kapanga uswahilin,kdogo alikua na kauwezo ukilinganisha na wenzake,bwana wee!!Alikua ana mgegeda mama mwenye nyumba,mabint zake wawili na mke wa mpangaji mwenzake!!!!dah uswahilini ni shida!!!mshana Jr umenikumbusha mbaleeee saaana
 
Nakumbuka zamani kidogo nilipanga chumba na sebule uswahilini vyumba vya uani. Mama mwenye nyumba alikuwa na mtoto wa dada yake wa kike anaishi naye. Huyu mtoto wa dada yake alikuwa na mtoto mdogo. Kwa sababu ya ubusy nikawa nampa hela yule dada anifulie nguo na hii ilimsaidia angalau kupata kipato. Mara nikirudi kutoka kwenye mizunguko yule dada alikuwa anakuja kwangu tunapiga story baadaye anaondoka. Sikuwahi hata kidogo kumtamani wala kuwaza kulala naye. Kipindi kile mdada mwenye mtoto mdogo hata anipe bure nilikuwa siwezi.

Siku moja rafiki yangu mmoja mwenye mazoea na yule mama akaja kuniambia mama mwenye nyumba anasema umempa mimba mtoto wa dadake. Dah! nikamuuliza yule rafiki yangu, yule mama nakaa naye nyumba moja kwanini asiniambie akuambie wewe? nikaona isiwe tabu. Asubuhi yake nikamvaa yule mama. Nikamwambia nasikia taarifa nimempa ujauzito mwanao? yule mama akasema afadhali umekuja. Yule mdada akaitwa. Nikamuuliza mbele ya mama. Nasikia nimekupa ujauzito? yule dada akaruka 'mimi ? nani kasema? mi hujanipa ujauzito'

Kabla ya hapo kama wiki moja hivi iliyopita yule mdada alikuwa ameniambia ana mazungumzo na mimi ila mambo yangu kifedha yalikuwa sio mazuri. Nilijua anataka hela. Kwa hivyo nikampotezea. Nikamwambia kuna sehemu nawahi nikirudi basi tutaongea. Hapo ndipo nikaunganisha dots. Kumbe labda siku ile alikuwa anahitaji msaada wangu kuhusu ujauzito.

Story ndefu ila siku mbili baada ya kumwuliza yule dada kama nina ujauzito wake mbele ya mama yake. Jioni wakati nimerudi nikakuta hirizi mlangoni kwangu. Nikaikota hiyo hirizi nikaifungua ndani kuna karatasi ina maandishi mekundu ya kiarabu na kucha. Baadaye nikampelekea mchungaji wangu tukaichoma moto.

Nilikuja kuhama ile nyumba na nasikia mtoto alizaliwa na akapewa jina langu. Sikuwahi kufatilia kwa sababu hata chuchu za huyo dada achilia mbali papuchi sikuwahi kushika. Maisha ya kupanga bwana.
 
Me Nadhani Kero Kubwa Kuliko Zote Ni Zile Sauti Za Msuguano Wa Kitanda Pia Zikichagizwa Na Miguno Ya Kimahaba Toka Chumba Jilani.
Mkuu Usimbee Yakukute Hayo Mambo Wakati Upo Single Kwani Unaweza Ukahama Nyumba Bila Kupenda .


Hii kitu umenikumbusha mbali sana ilikuwa Mwaka 90 nilikuwa naishi kwenye room ya Bro...sasa ile Nyumba juu haikuwa na Siling yaani wazi Rum ya pili alipanga jamaa 1 ya Mkewe kipindi vitanda vya Springi bado vilikuwepo duuuh.....Mzee Nyumba ile ilikuwa na Room 8 kote kuko kimyaaa....wanasikika wao Miguno ya Burudani na Vurugu za Kitanda ...then Kulipokucha mambo yanasonga tu kama kawaida khaaa......Maisha ya uswazi yamambo sana
 
1.kurudi home unakuta kundi la wapangaji wa kike na ndugu wa maza hauzi wa kike wamejaa korido mpaka mlangoni kwako.
2.mamama kukaa na kupiga stori karibu na mlango wa chooni, chelewa kutoka uone watakavyokuangalia ukipita.
3.umeanika nguo hazijakauka vizuri, mwingine anazikusanya mpaka mwisho kule anapanga za kwake.
4.ukileta demu kila mtu lazima aulizie.huyo ndio wifi yetu nn?
5.unaamka asubuhi kwenda chooni ukidhani utakuwa wa kwanza na utarelux cha kuchosha unakuta foleni kama kawa.utaskia mtu anaguna mmmmh mmmh.
 
Nakumbuka zamani kidogo nilipanga chumba na sebule uswahilini vyumba vya uani. Mama mwenye nyumba alikuwa na mtoto wa dada yake wa kike anaishi naye. Huyu mtoto wa dada yake alikuwa na mtoto mdogo. Kwa sababu ya ubusy nikawa nampa hela yule dada anifulie nguo na hii ilimsaidia angalau kupata kipato. Mara nikirudi kutoka kwenye mizunguko yule dada alikuwa anakuja kwangu tunapiga story baadaye anaondoka. Sikuwahi hata kidogo kumtamani wala kuwaza kulala naye. Kipindi kile mdada mwenye mtoto mdogo hata anipe bure nilikuwa siwezi.

Siku moja rafiki yangu mmoja mwenye mazoea na yule mama akaja kuniambia mama mwenye nyumba anasema umempa mimba mtoto wa dadake. Dah! nikamuuliza yule rafiki yangu, yule mama nakaa naye nyumba moja kwanini asiniambie akuambie wewe? nikaona isiwe tabu. Asubuhi yake nikamvaa yule mama. Nikamwambia nasikia taarifa nimempa ujauzito mwanao? yule mama akasema afadhali umekuja. Yule mdada akaitwa. Nikamuuliza mbele ya mama. Nasikia nimekupa ujauzito? yule dada akaruka 'mimi ? nani kasema? mi hujanipa ujauzito'

Kabla ya hapo kama wiki moja hivi iliyopita yule mdada alikuwa ameniambia ana mazungumzo na mimi ila mambo yangu kifedha yalikuwa sio mazuri. Nilijua anataka hela. Kwa hivyo nikampotezea. Nikamwambia kuna sehemu nawahi nikirudi basi tutaongea. Hapo ndipo nikaunganisha dots. Kumbe labda siku ile alikuwa anahitaji msaada wangu kuhusu ujauzito.

Story ndefu ila siku mbili baada ya kumwuliza yule dada kama nina ujauzito wake mbele ya mama yake. Jioni wakati nimerudi nikakuta hirizi mlangoni kwangu. Nikaikota hiyo hirizi nikaifungua ndani kuna karatasi ina maandishi mekundu ya kiarabu na kucha. Baadaye nikampelekea mchungaji wangu tukaichoma moto.

Nilikuja kuhama ile nyumba na nasikia mtoto alizaliwa na akapewa jina langu. Sikuwahi kufatilia kwa sababu hata chuchu za huyo dada achilia mbali papuchi sikuwahi kushika. Maisha ya kupanga bwana.
Hahahahaha mkuu fuatilia damu yako hiyo
 
1.kurudi home unakuta kundi la wapangaji wa kike na ndugu wa maza hauzi wa kike wamejaa korido mpaka mlangoni kwako.
2.mamama kukaa na kupiga stori karibu na mlango wa chooni, chelewa kutoka uone watakavyokuangalia ukipita.
3.umeanika nguo hazijakauka vizuri, mwingine anazikusanya mpaka mwisho kule anapanga za kwake.
4.ukileta demu kila mtu lazima aulizie.huyo ndio wifi yetu nn?
5.unaamka asubuhi kwenda chooni ukidhani utakuwa wa kwanza na utarelux cha kuchosha unakuta foleni kama kawa.utaskia mtu anaguna mmmmh mmmh.
hahahahahahahaha majangaaa na wakati unkula mzigo utaskia vicheko vya kuudhi usawa wa dirisha ..... na unaweza kuondoka na mpendwa wako vicheko vikakusindikiza mmmh
 
Hahahahaha mkuu fuatilia damu yako hiyo
@ Mapovu hata chuchu sikuwahi kushika sembuse kumgegeda🙂 . Kipindi kile cha ujana hata nikisafiri na mama mwenye mtoto seat moja nilikuwa radhi kuahirisha safari. Sembuse mwenye mtoto anipe gegedo?

Ila maisha yamebadilika. Utu uzima dawa. Sasa hivi nawapenda watoto wadogo balaa na nikiona unamwonea mtoto mdogo ahhh jiandae kwa ngumi.
 
Back
Top Bottom