Vibamia vimetokea wapi, mbona havikuwa maarufu siku za nyuma?

Vibamia vimetokea wapi, mbona havikuwa maarufu siku za nyuma?

Mabwawa yameongezeka kwa kujiingiza vidole na madildo ndiyo maana tunaonekana tunavibamia
 
Zamani pia maumbile madogo yalikuwepo ,,na wanawake waesharati pia walikuwepo ila kilichokua kinasaidia ni star a na hakukua na utandawazi kama ilivyo sasa,,,,,sasa Hv wanawake wanashinda kene porn wanaona size tofauti na wakikaa barazani na marafiki wanaambiana siri za waume zao na hiyo pia inawafanya kutamani kujaribu size nyingne,,,,
 
Mwanamke mwenye kuwajua wanaume wengi/Malaya ndie mwenye kujua vibamia na hogo.
Hambaye hajaonja onja anaridhika ata akimiliki kibamia kwani n saizi take

Mungu aturehemu maana tunapo kwenda wanaume tutabebeshwa lawama kwa wale wasio tumia mtandao wa 071...
 
Habari wanajamii forum kila nikiwaza sipati jibu mbona neno hili Vibamia au kibamia limekuwa maarufu zaid zama hizi??? Hii inaashiria nini katika jamii ya kileo???

Sikuwahi kusikia mwanamke akimsema mwanaume kuwa na uume mdogo katika maisha yangu yote lakini miaka hii mitatu mambo yamebadilika kabisa najiuliza je wanaume maumbile yetu yanazidi kusinyaa kila siku??? Au wanawake wa siku hizi huwa na uchi mkubwa????

Nawaza tu je wanawake wa siku hizi wamekubuu?? Au nini sasa. Nawaza tena au walikuwa wanatuhurumia tu kutoa siri sasa siku hizi hawana siri tena???

Nawaza tu kama kweli wanaume maumbile yanakuwa madogo tatizo kubwa ni nini??? Tutajisaidiaje na hili Janga???

Kwanini miaka hii wanawake wengi huonekana hupenda mwanaume mwenye uume mkubwa????? Mimi sina majibu karibu wadau tusaidiane kutafuta majibu kwa faida yetu sote
Hapo wala usiumize kichwa sana, hayo ni matokeo ya utandawazi na bado yatakuja mengi zaid ya hayo
 
Back
Top Bottom