Vibamia vimetokea wapi, mbona havikuwa maarufu siku za nyuma?

Vibamia vimetokea wapi, mbona havikuwa maarufu siku za nyuma?

Mbona nyie sikuhiz mnapenda sijui ndio chura, mbona masuala ya chura hayakuwepo huko nyuma. Sasa mnapenda vyura, alfu viumbile vidogo unatarajia nn.. Kuitwa kibamia hakuepukiki.
 
Tatizo wanawake Wa sasa wana Mizigo mikubwa kama mifuniko ya Pipa.Hata mwanaume uweje lazima Uwe Kibamia.Wao ndo Tatizo sema Hawajijuhi Tu
 
KWENYE MASWALI LAKO ONGEZA NA HILI

ZAMANI WADADA WALIKUA WAKICHOMBA DAWA HATA KWENYE VIMCHANGA LAZIMA WACHIMBE KISHIMO UCHWARA ILA SASA WANAWAKE WA SIKU HIZI NAO WAKIKOJOA KWENYE MCHANGA HAUTA ONA HATA DALILI LA SHIMO MCHANGANI MAANA YAKE NINI

HAPO NADHANI UTAELEWA KUWA HILI SWALA NI LA PANDE ZOTE MBILI JAPO WANAWAKE WANAPENDA KUJUSTIFY MAPUNGUVU YA MAUMBILE YAO
 
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
 
Jamani me nna nch4 tu,wasichana warembo kbao huwa wananishobokea lakn naogopa kusex nao nkihofia aibu ya kuchekwa,roho inaniuma sana. Yeyote atakaenishauri na kunipa moyo ntashukuru
Tafuta bikra. Hawa used watakwambia ishu za kibamba.
 
Acheni kulialia...ukiwa na mwanamke jitathmini umbile lako na ujue ni style gani utamkunja ili kibamia kiwe hogo kwa umbile lake...
Ckuhz vyakula vinatuathiri jinsia zote ktk maubile yetu...wenzetu wanapanuka na sisi tunasinyaa hasa vitambi na kunenepa vinachochea...
Solution;
Tujikubali na tukabiliane na changamoto hizi coz ni saikolojia ndo inaathirika kutokana na maneno ya akina Dada (kibamia)
 
Ofcourse ni fact kua wanaume tunatofautiana maumbile ya uume kama ilivyo kwa wanawake.

Zamani hii tofauti haikua noticeable sana maana wanawake wengi walikua wanakua na mwanaume mmoja au ikitokea wawili hadi watatu katika maisha yao.

Sasa wanawake wanaweza wanatoka na wanaume wengi katika maisha yao hvyo inakua ni rahisi kugundua tofauti ya maumbile ya wanaume.

Ni jambo ambalo pia wanawake wamegundua kua wanaume hua hatupendi kulinganishwa kiwango cha urefu wa nyuume zetu, hvyo wanalitumia kama kuumiza hisia zetu.

Ni sisi wanaume kutokuliona kama ni jambo kubwa hvyo kuwanyima nafasi na waone kua hatushtushwi na hlo jambo. Ila kwa kua wanawake wamegundua kua sisi ni emotionally weak tukilinganishwa, basi hutumia hiyo nafasi.

Ni jambo la kupuuzwa na likakosa nafasi ila tumelipa wenyewe uzito.
Upo sahihi kabisa
 
Back
Top Bottom