Viatu vyetu, tutafika tuu... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viatu vyetu, tutafika tuu...

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jul 25, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Yaani huu ndio mwisho wa kufikiria, khaaaaa
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,489
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    zina faida pia kwa Mtz wa kawaida, ni cheap na zinadumu ila zinadumaza fikra na ubunifu!
     
  4. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,230
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280

    Mbona viko bomba tuuu!!


    Vinaitwa "mtanjeko"!
     
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  7. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,434
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    hapa mkuu umezidisha utani teh he he he...
     
  8. m

    markj JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,750
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    hata hao wa supra na nyinginezo! walikuwa na mawazo ya kuanzia huku! sema walionekana wakawezeshwa ndo mana unaona wako mbali! wetu tukiona wanamawazo na ubunifu kama huu, tuna wafukuza maeneo yao,na tunapiga marufu biashara ya matiri chakafu! sasa wataendeleaje ikiwa hawawezeshwii! mwalimu wa veta jagundua gari linalotumia solar! chombo cha kuifazi watoto waliozaliwa chini ya miezi husika kinachotumia solar,kifaa kinachotoa sauti kufukuza mbu, chombo cha kuvutia samaki baharini kwa sauti! ila ndo kwaaanza hatuwathamini! tunaagiza eti mafuta yakupaka kukimbiza mbu ya mchina! bongo tumepotea! ukitaka kuona haya na kuyajua, skilizeni supamix eastafrica redio na kuangalia uswazi cha eatv! ndo utajua kama kuna wabongo wanafikiria na wanaubunifu! ila hawawezeshwi tu! sasa mtu kama huyu alieweka ivi viatu, akipewa elimu na chombo cha kutengenezea design mbali za viatu! we unafikiri atakuaje? very best
     
  9. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,434
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145

    hizi bado zinatumika au ziko makumbusho?
     
  10. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,434
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    tabora wanaita makatambuga.
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,087
    Likes Received: 2,314
    Trophy Points: 280
    Manyara Tunaita "Maraio"
     
  12. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,434
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ...and life goes on.
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mang'ati
     
  14. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,434
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Lakini tuacheni utani jamani, are these supposed to be students from any of our schools?
     
  15. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Nani kasema hapo ndio mwisho wa uwezo wetu wa kufikiria?
    Wengine kama Masoud Kipanya wamethubutu na wamesonga mbele:

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
    MAISHA BORA KWA KILA M TANGANYIKA inaleta woga sana hii picha Mbuzi Mzee :redface::A S-confused1:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
    Asalaam alykum bibie Mwali hujambo? umepotea kama shilingi ya mkoloni? Nime ku miss sana.....................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160

    Mkuu kumbuka bado tupo kwenye Ramadhani,
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160


    Wewe Mwali watoto wa mafisadi wako matajiri ndio wanavaa hivyo!

    Yako ngumu kumesa!
     
Loading...