hata hao wa supra na nyinginezo! walikuwa na mawazo ya kuanzia huku! sema walionekana wakawezeshwa ndo mana unaona wako mbali! wetu tukiona wanamawazo na ubunifu kama huu, tuna wafukuza maeneo yao,na tunapiga marufu biashara ya matiri chakafu! sasa wataendeleaje ikiwa hawawezeshwii! mwalimu wa veta jagundua gari linalotumia solar! chombo cha kuifazi watoto waliozaliwa chini ya miezi husika kinachotumia solar,kifaa kinachotoa sauti kufukuza mbu, chombo cha kuvutia samaki baharini kwa sauti! ila ndo kwaaanza hatuwathamini! tunaagiza eti mafuta yakupaka kukimbiza mbu ya mchina! bongo tumepotea! ukitaka kuona haya na kuyajua, skilizeni supamix eastafrica redio na kuangalia uswazi cha eatv! ndo utajua kama kuna wabongo wanafikiria na wanaubunifu! ila hawawezeshwi tu! sasa mtu kama huyu alieweka ivi viatu, akipewa elimu na chombo cha kutengenezea design mbali za viatu! we unafikiri atakuaje? very best