Vedastus Mathayo Manyinyi, mwambie Edward Lowassa ajipange upya!


MJENGA

MJENGA

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
667
Points
500
MJENGA

MJENGA

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2012
667 500
Vedastus Mathayo Manyinyi ndiye aliyetumika kwa upande wa mkoa wa Mara kuendesha kampeni ya kumng'oa J.K kwenye nafasi ya uenyekiti, akiwa ametumwa na Edward Lowassa.

Mathayo alikuwa ameahidiwa kuuziwa eneo la mbuga ya serengeti ili alitumie kwa ufugaji endapo E.L angeshinda mpango huo na baadae kuwa rais. Pia alikuwa amemwahidi unaibu waziri wa biashara kutokana na Mathayo kusomea biashara ktk chuo huria tawi la Musoma.

Taarifa zinasema kuwa baada ya mpango huo kugonga mwamba huk Dodoma, Mathayo amekata tamaa na inadaiwa ana mpango wa kumwandikia J.K barua ya siri kushtaki Dommy Juma kuwa ndiye aliyekuwa anaendesha kampeni ya kumhujumu na wala si yeye. Lengo la barua hiyo ambayo vyanzo vinaeleza kuwa imeshachapwa kwenye stationery moja(jina ninalo) ina lengo la kujikomba kwa J.K ili kujiweka vizuri kisiasa.

Mimi ninamshauri Vedastus Mathayo arudi tena kwa Lowassa wajipange upya.
 
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
714
Points
195
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
714 195
Hii ni mpya sn aiseee...!!haya yetu macho na maskio.
 
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
1,221
Points
1,195
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
1,221 1,195
Mshaanza kutafutana wenyewe kwa wenyewe, kwa jinsi hii chama mtakijenga muda gani?
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,844
Points
2,000
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,844 2,000
mtatajana wenyewe,mmoja baada ya mwingine
 
M

mharakati

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
1,273
Points
1,225
M

mharakati

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
1,273 1,225
hizi ndiyo nguvu za Lowassa kwa wake wasiojua "nguvu" zake kisiasa. yuko tayari kuuza taifa lote kwa vibaraka ili yeye awe bwana mkubwa.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,605
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,605 0
Chama cha mazezeta(CCM) wameamua kuja kuvuana nguo humu JF.
 
piper

piper

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
3,257
Points
1,195
piper

piper

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
3,257 1,195
Yetu macho, tunawaacha wafu wazike wafu wao.
 
M

mwimbule

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2009
Messages
520
Points
225
M

mwimbule

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2009
520 225
Kama ni ishu ya kutenganisha kofia ya Mwenyekiti na uraisi ndani ya CCM, basi mimi namuunga mkono Lowassa hilo ni jambo jema kwa demokrasia ya TANZANIA.
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Points
1,195
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 1,195
Leta source hapa na kwanini unaficha hiyo stationary,humu ndani huwa tunamwagika tu wala huwa htufichi kitu,mwagika,vinginevyo wewe ndiye unayetumika labda unataka kumchafua Mathayo!!!!
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,853
Points
1,250
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,853 1,250
Leta source hapa na kwanini unaficha hiyo stationary,humu ndani huwa tunamwagika tu wala huwa htufichi kitu,mwagika,vinginevyo wewe ndiye unayetumika labda unataka kumchafua Mathayo!!!!
Hivi una utajiri wote alio nao Mathayo hana ofisi hata barua zake zichapwe mtaani ? Hana PS wala hana msiri wake wa mambo nyeti ? Hii ina ukweli wa kweli ?
 
O

omusimba

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2012
Messages
307
Points
195
O

omusimba

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2012
307 195
unaibu waziri kwa yule jirani yangu kimeo! Acheni masihara kabisa.
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Points
1,195
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 1,195
Hivi una utajiri wote alio nao Mathayo hana ofisi hata barua zake zichapwe mtaani ? Hana PS wala hana msiri wake wa mambo nyeti ? Hii ina ukweli wa kweli ?
Mkuu huyu jamaa ndiyo maana nimesema anatumika kwa sababu we angalia tu namna ambavyo Thread yake imekaa!Mathayo ninayemfhamu mimi mwenye Shell za mafuta musoma mjini,mwanza,Nairobi,na kampala hawezi kukosa ofisi anayo ofisi nzuri sana kwenye ile hoteli yake pale mjini Musoma.

Ni mtu mwenye uwezo mkubwa sana kiasi kwamba ana hadi Printa nyumbani kwake kwa sababu niliwahi kuingia ndani ya nyumba yake na ni mpiganaji mzuri sana kwenye masuala ya siasa kiasi kamba kwa akili ya harakaharaka ni ngumu kuamini kwamba anaweza kupeleka barua nyeti kama hiyo kwenda kuchapa Kwenye Stationary.ni ngumu ni ngumu sana tu.
 
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
6,916
Points
2,000
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
6,916 2,000
Hivi una utajiri wote alio nao Mathayo hana ofisi hata barua zake zichapwe mtaani ? Hana PS wala hana msiri wake wa mambo nyeti ? Hii ina ukweli wa kweli ?
Huu ni udaku sawa na aliyeileta alivyo mdaku.
 
B

bantulile

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
1,532
Points
1,250
B

bantulile

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
1,532 1,250
Mjenga, hata kama Vedastus Mathayo alisema JK asishike kofia mbili ya Uraisi na Uenyekiti wa CCM, kuna ubaya gani? Si atakuwa ametumia haki yake ya msingi, ndani ya chama kuueleza umma jinsi anavyoona na kutoa mapendekezo yake? Kuna dhambi gani mwanachama kutoa mawazo yake kwa uwazi, tena mbele ya kikako halali?
Kwa nini Mjenga, udhani Vedastusi Mathayo alitumwa na Mheshimiwa EL, hivi yeye Vedastus hana mawazo isipokuwa EL tu ndiyo mwenye mawazo ya kuondoa kofia mbili? Kwa nini unafikia uamzi wa kudhani anayefikiri tofauti na mwenyekiti wa CCM pamoja na Katibu wa CCM mstaafu Yusufu Makamba ni EL tu na sio mtu mwingine yeyote.
Hata kama unampenda sana Mwenyekiti wa CCM usipoteze uwezo wako wa kufikiri. Pia hata kama ni bingwa wa kuzusha mambo, usimzushie Mheshimiwa, Waziri Mkuu Mjiuzulu mambo ambayo mazingira hayasadifu. Ukifanya hivyo kuna hatari kuu mbili:
  1. Unajionyesha udhaifu katika kuchambua maswala
  2. Unampa Umarufu/uwezo mkubwa Mheshimiwa Waziri Mkuu Mjiuzulu EL ambao hastahili. Kwa sasa mtu huyu anatisha kama chatu mfu asiye na madhara kwa binadamu, labda asipozikwa atanuka lakini hata ng'ata. Lakini Mjenga, kwa nini unaendelea kumpiga nyoka mfu? Wewe mwenyewe umesema mkakati wake umeshindwa, sasa kwa nini unamfuatilia?
 
Ungana

Ungana

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
358
Points
0
Ungana

Ungana

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
358 0
Vedastus Mathayo Manyinyi ndiye aliyetumika kwa upande wa mkoa wa Mara kuendesha kampeni ya kumng'oa J.K kwenye nafasi ya uenyekiti, akiwa ametumwa na Edward Lowassa.

Mathayo alikuwa ameahidiwa kuuziwa eneo la mbuga ya serengeti ili alitumie kwa ufugaji endapo E.L angeshinda mpango huo na baadae kuwa rais. Pia alikuwa amemwahidi unaibu waziri wa biashara kutokana na Mathayo kusomea biashara ktk chuo huria tawi la Musoma.

Taarifa zinasema kuwa baada ya mpango huo kugonga mwamba huk Dodoma, Mathayo amekata tamaa na inadaiwa ana mpango wa kumwandikia J.K barua ya siri kushtaki Dommy Juma kuwa ndiye aliyekuwa anaendesha kampeni ya kumhujumu na wala si yeye. Lengo la barua hiyo ambayo vyanzo vinaeleza kuwa imeshachapwa kwenye stationery moja(jina ninalo) ina lengo la kujikomba kwa J.K ili kujiweka vizuri kisiasa.

Mimi ninamshauri Vedastus Mathayo arudi tena kwa Lowassa wajipange upya.
Umbeya mwingine tena mchana kweupe,moja ya tatizo la JK ni washauri wake ambao kwa kumjua kuwa ni mswahili na dhaifu,wanafamu kwa ni mtu anayeamini umbeya na kuufanyia kazi;Mambo ya kumwondoa hayakuwepo Dodoma,hizi ni fitna tu zenye lengo la kuendelea kumchafua Lowassa,mtakuja kuloanisha nguo zenu za ndani subirini!

 
Andrew Nyerere

Andrew Nyerere

Verified Member
Joined
Nov 10, 2008
Messages
3,011
Points
2,000
Andrew Nyerere

Andrew Nyerere

Verified Member
Joined Nov 10, 2008
3,011 2,000
Ina maana zile kura mbili za hapana zilikuwa za Lowasa na Vedastus.
 
A

adobe

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
1,955
Points
2,000
A

adobe

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
1,955 2,000
Vedastus Mathayo Manyinyi ndiye aliyetumika kwa upande wa mkoa wa Mara kuendesha kampeni ya kumng'oa J.K kwenye nafasi ya uenyekiti, akiwa ametumwa na Edward Lowassa.

Mathayo alikuwa ameahidiwa kuuziwa eneo la mbuga ya serengeti ili alitumie kwa ufugaji endapo E.L angeshinda mpango huo na baadae kuwa rais. Pia alikuwa amemwahidi unaibu waziri wa biashara kutokana na Mathayo kusomea biashara ktk chuo huria tawi la Musoma.

Taarifa zinasema kuwa baada ya mpango huo kugonga mwamba huk Dodoma, Mathayo amekata tamaa na inadaiwa ana mpango wa kumwandikia J.K barua ya siri kushtaki Dommy Juma kuwa ndiye aliyekuwa anaendesha kampeni ya kumhujumu na wala si yeye. Lengo la barua hiyo ambayo vyanzo vinaeleza kuwa imeshachapwa kwenye stationery moja(jina ninalo) ina lengo la kujikomba kwa J.K ili kujiweka vizuri kisiasa.

Mimi ninamshauri Vedastus Mathayo arudi tena kwa Lowassa wajipange upya.
acha kuandika utumbo.tena utumbo wa nguruwe.una majungu kama jk
 
Bushloiaz

Bushloiaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
509
Points
225
Bushloiaz

Bushloiaz

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
509 225
Wakati mwingine tuwe wakweli,Mathayo auziwe sehemu ya mbuga ya serengeti wakati tayari ana eneo kule au pale anapofugia ng'ombe karibu unafika fort ikoma ni kwa nani?jipange upya mkuu
 
sabasita

sabasita

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
1,506
Points
1,225
sabasita

sabasita

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
1,506 1,225
hahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
uuuuuuuuuuuuuuhuuuuuuuuuuuuuuuuuhuuuuuuuuuuuuuuuuuu:whoo::gossip::gossip:
 

Forum statistics

Threads 1,283,494
Members 493,716
Posts 30,791,617
Top