Vatican inamiliki dunia

Abuu Dharr

Abuu Dharr

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2017
Messages
1,702
Points
2,000
Abuu Dharr

Abuu Dharr

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2017
1,702 2,000
Fanya Research yeyote ya underground utagundua All Roads lead to Rome Vatican.
Vatican inatumia
1.
JESUIT
Wasomi na wenye pesa huu ni mjengo wao mpya
MaBingwa wa intelligence.Kama jinsi Taifa letu lina Usalama wa Taifa ndo jinsi hawa walivyo kwa Kanisa Katoliki ni Shirika la walinzi wa kanisa liianzishwa na mwanajeshi wa kihispania Mt.Ignatus Wa Loyola lengo ni kulinda kanisa wakaanza na Kufungua mashule wakiwakama ma Professor.huwa pia wana connection na vyombo vingi vya usalama duniani. na wanaonoza duniani kupandikiza wapelelezi kwenye nchi za kiislamu ambazo ni

Afghanistan[175]Iran[176]Mauritania[177]Oman[178]Saudi Arabia[179]Yemen[180]
State religion[edit]
The following Muslim-majority nation-states have endorsed Islam as their state religion. Algeria[181]
Bahrain[182] Brunei[183]Comoros[184] Djibouti[185] Egypt[186] Iraq[187]Jordan[188]Kuwait[189]Libya[190]Maldives[191]Malaysia[192]Morocco[193]Qatar[194]Sahrawi Republic[195]Somalia[196]Tunisia[197]United Arab Emirates[198]Pakistan[199]
Unclear or no declaration[edit]
These are neutral states where the constitutional or official announcement regarding status of religion is not clear or unstated.
Indonesia[200]Sudan Syria[201] Bangladesh
Secular states[edit]

Secular states in the Muslim world have declared separation between civil/government affairs and religion.Albania[202]Azerbaijan[203]Bosnia-Herzegovina[204]Burkina Faso[205]Chad[206]Cote d'IvoireThe Gambia[207]Guinea[208]Guinea-Bissau[209]Kazakhstan[210]Kosovo[211]Kyrgyzstan[212]Lebanon[213][214]Mali[215]Niger[216] Nigeria[217]Northern Cyprus.State of Palestine Palestine[218]Senegal[219]Sierra Leone[220]Tajikistan[221]Turkey[222 Turkmenistan[223] Uzbekistan[224] hizi nchi ina ma jesuit wengi zaidi ya nchi nyingine dunian lakini ameweka confidential. wana recruit vijana na wanawapachika serikalini na jeshini.watuwanazeekea, wanafia hukohuko na wanazikwa hukohuko kiislam wameshafanya kazi zao



Taifa kama marekani lilikuwa na wakatoliki wachache sana wao ndio waliosaidia pakubwa kuimaisha dini huko.
Chunguza college na university zao na Theology seminar Zao dunian utaona
Alumni wao wengi ni Maafsa Usalama kama unataka ujiunge nao uwe mjesuit INGIA HAPA
https://www.youtube.com/redirect?event=channel_description&q=https://www.twitter.com/jesuitnews&redir_token=ljW0z3snZMPUYtoBT0THFrDmwod8MTU2MTIxMzU5OUAxNTYxMTI3MTk5
https://www.youtube.com/redirect?event=channel_description&q=http://www.jesuits.org/&redir_token=ljW0z3snZMPUYtoBT0THFrDmwod8MTU2MTIxMzU5OUAxNTYxMTI3MTk5
Instagram https://www.youtube.com/redirect?event=channel_description&q=https://www.instagram.com/wearethejesuits&redir_token=ljW0z3snZMPUYtoBT0THFrDmwod8MTU2MTIxMzU5OUAxNTYxMTI3MTk5
Wengi dunian.Ma CIA director wakutosha.
Na Maraisi km Bill Clinton.
Donald Trump.
Nguvu zao zinajidhihirisha hapa




Trump leads Catholic vote


Pray for Donald Trump to Become Catholic



Fidel Castro. Nk
Na Ma CEO wengi na wafanya biashara mashuhuri ikiwamo Mo Dewji na Rostam Aziz nk
Ni product wa vyuo vyao
Haw Majesuit wana run
Intelligence. (Usalama wa kanisa)
Leadership.
Education. Ukifuatilia history ya Modern education huwezi waacha
Kumbe hata vyuo vya kwanza duniani wameanzisha wao.
Hata Oxford,
Cambridge,
Paris university nn
Kabla serikali zao hazijataifisha
Kama umesoma Elimu yeyote potential ujue asilimia 80% ni mchango wa hawa Jamaa hata iyo 20% iliyobaki imetokana na hawa Jamaa nikiongelea Modern
Science.Astronomy. Arts nk
Gusa hapa
Internet.org

Angalia walei wana sayansi na majesuit
Utashangaa Gusa hapa
List of Catholic clergy scientists - Wikipedia

Na hapa
List of lay Catholic scientists - Wikipedia



Stanford university wanasema Catholic Church is the center of development of
Values Education and every thing related
Bank.
Technology n.k
2.
KNIGHTS OF TEMPLARS
Hawa jisomee zaidi



Hawa wanarun Secret institution.
Nawana Oppose Islamic law.


3.KNIGHTS OF MALTA.

Wana run Donations na Insurance n.k


4. 13 FAMILIES.




Hawa wapo chini ya papa ki siri na wanaendesha Mali za Dunia indirectly.

5.ALL WORLD LAGER INSTITUTION AND RELIGIOUS ORDERS.
Vatican imeumiza vichwa kumpata Queen wa Uingereza ambaye ni mkatoliki wakakosa waka mwendesha Queen Elizabeth 2.
Chini ya Knights of Malta ona hapa

Intel on the Sovereign Military Order of Malta
Ndo utajua Modern Freemason wa mwaka 10-sasa wanaendeshwa na vatican kutumia knight of Malta na Jesuit ndo maana nikawaida 33degree mason kukutana na Superior General wa Jesuit.
Kwa mujibu wa kitabu Vatican Assassin ona Eric Jon Phelps - All Roads Lead to Rome
Eric John anaeleza ni vigumu Freemason wadogo kujua ila wenye 33degree wanajua haswa na pesa wanapeleka Fungu la 10 vatican.
Anaendelea kueleza kuwa vatican ilikuja ku orgaize freemason maana walijua mbeleni watawashika watu wakubwa wa dini nyingine na ambao hawapo kwenye any Catholic congregation na Secret societies za kikatoliki
kama

  1. Opus Dei ona hapa "Opus Dei Revealed" - A Powerful Group inside the Roman Catholic Empire The Opus(Documentary) How Dangerous Is Opus Dei
  2. All Catholic Knights Secrets of the Knights Templar - Full Documentary History Channel Documentary Secrets of the Knights Templar Join the Holy League movement of Catholic Men - Cardinal Burke U.S. Presidents and Leaders are Agents of the Roman Catholic Knights of Malta nk Nawatatumiwa kwa Mnufaa ya Kanisa Katoliki na Mpango wake wa kutawla dunia N.W.O



Vatican wamefanikiwa 90%kuendesha dunia na 10% wamefeli.
Wamefanikiwa kushika ma dictator na kuwaendesha kwa manufaa yao
Ona
A.Adolf Hitler

View attachment 980221


View attachment 980223

Download Image
Download Image
Download Image


B.Benito Mussolini






Kanisa katoliki wana kuja kwa nguvu tena na ujanja mwingi.
Wanauzia waislamu makanisa huko Italia na Baadhi ya nchi za Europe kwa pesa nyingi na kuyabadilisha kuwa misikiti wakisema wanawavutia, wahamiaji waislamu na Mungu anawapenda wahamiaji ..
Na USA ona hapa
Catholic Church Facilitates Muslim Invasion
Wakitumia kama kigezo cha kuwachezea .
Cha ajabu wanajenga Makanisa mapya makubwa UAE. Iran.Iraq. na Nchi nyingine za Waislamu wengi na Ardhi wanapewa bure na Wafalme wa nchi hizo pamoja na vifaa vya ujenzi vya gharama.
FaizaFoxy uje na ujionee trick za hawa watu ukifurahi makanisa kuwa misikiti uone nahuku.
Yericko Nyerere kweli hawa jamaa ni zaidi ya majasusi zaidi ya Wajanja na zaidi ya uwajuavyo
Amakweli ni zaidi ya serikali na zaidi ya utawala.
On a


ST MARY's CHURCH, DUBAI

Second catholic church in Mussaffah, Abu Dhabi inaugurated
Hawa Jamaa ni mwisho wana convert Muslim to Catholic kwa kasi on a
New Catholic Church opens its doors in the United Arab Emirates
Actress who converted to Catholicism: Not true today's Church is old
Germany Accuses Muslim Migrants Of Converting To Christianity To Get Asylum (HBO)

Potential Catholic-convert after attending pope's General Audience

Papa amekuwa maarufu sana na anayependwa na wengi hasa wa Dini nyingne kama Muslim
Catholic church receives 200 converts

Atheist blogger adopts Catholicism
Amakweli hawa watu noma
Angalia watu wazito na maarufu
Wanasiasa
Wafalme
Wasanii
Mashehe ma Imam n.k
Na maaskofu wa madhehebu mengine wamebadili Dini na madhehebu yao na kuhamia ukatoliki na kusema yaliyojiri kwao akiwemo
Tony Blair aliyekuwa waziri wa England juzjuz aliyekuwa Anglican ameamia ukatoliki.
Ona hapa
List of converts to Catholicism - Wikipedia

Category:Converts to Roman Catholicism from Islam - Wikipedia






First UAE Swahili Catholic Mass

Pope Francis meets with Saudi Arabian representative in the Vatican
In
Philippines


9 Untold Secrets of the Catholic Church In The Philippines
Angalia jinsi wanavyojaza watu WYD16 Thurs Mass Homily - Cardinal Tagle
Pope anapata wafuasi wengi kutokana na maisha yake ya kujitoa.
Philippines: Pope Francis arrives in Asia's most populous Catholic country

Is the Philippines the only Catholic country in Asia

Watch: Filipino Catholics climb onto statue of Jesus

Video protestant dislike Catholic to watch.
The video that no PROTESTANT wants you to see!
Video Muslim dislike catholic to watch.
Donald Trump: 'I think Islam hates us'
ISLAM or CHRISTIANITY - Which Religion Is Better?


Catholic will stay Everlasting.
Nimegundua wakatolik walianzisha Islam na mtume alifundishwa na padre(Monk)
Injili na handwriting pia alimsaidia mtume kutoroka...
fact hizi hapa haza ubishi search Alberto rivera Vatican create muslim for more video ila kwa sasa video nyingi SDA wamechäkachua

kuhusu Jesuit kaelezea pia hapa
Ex Jesuit Alberto Rivera and others Speak on Jesuit infiltration
Ex Jesuit Alberto Rivera The Greatest Deceit and today´ kilicho nifurahisha ni hapa kanisa katoliki limewaruhusu waislamu kutumia kanisa kusali siku za ijumaa USA( Marekai) gusa hapa
Two religions find unity in shared place of worship

Cha ajabu vyuo vyao hawana ubaguzi wakidini
Angalia number ya waislamu kwenye vyuo vyao imeongezeka asilimia 91 toka ilivyokuwa zamani 41 tena wengiwäo wakiwa wanawake
gusa hapa
At Catholic University, a Growing Number of Muslims
hasawa Saudiarabia .



Noma hawa Jamaa.wataendesha dunia milele na Hawatapata pingamizi lolote kanisa la Mungu.wanaamini

  1. Kanisa ni moja
  2. Kanisa ni Takatifu
  3. Kanisa ni Katoliki
  4. Kanisa la Kitume
  5. Kanisa ni la Kimissionary.
Angalia hapa
Is the pope head of the world's most powerful government? | The Economist Kilicho nifurahisha na kuni Inspire ni hapa
gusa hapa
Muslims attend Sunday Mass after terror killing of French priest
na hapa Muslims attend Catholic mass in solidarity after French church attack
hawa ndo waislamu si wanaojilipua mabomu .
Angalia hawa wäislamu waingia kanisani bila ubaguzi
waislamu wampeleka mtoto wao katika kanisa katoliki na kukimbia
onahttps://www.youtube.com/watch?v=Y-CZNKz9Ufo
Going to a Church for the First Time as a Muslim
Italy Mohamed and other Muslim representatives attending the Catholic mass
Italian Muslims at Catholic Mass in solidarity
wäislamu wajenga kanisa pakistan baada ya ugomvi wasiku nyingi iliopita chezea Cath..
(Muslim farmers in a village in near the city of Gojra in Pakistan's Punjab province are putting their savings together and helping build a church for the Christians in their neighbourhood)
Gusa hapa Pakistani Muslims build Christian church - BBC News
Ona hapa wakuu wa waislam wakutana na papa na wao kumbe hawapendi wanao jiua kwa jina la Mungu
gusa hapa Pope to Muslim leaders: We must condemn violence based on religious justification

Angalia Congo Sister wa kanisa katoliki Maria Ĉonjester na Imam wa kiislam Musa Bawa, wanafanya kazi pamoja kwa zaidi ya miaka 30 Congo DRC .
Wakisaidia kwenye Peace and Unity wanasaidia na kushirikiana na wakimbizi waislam waliotoka Bengai na kuja Zongo.
Huyu sister ãme deliver au (kuzalisha) watoto 33,000 wakristo na waislam kwa muda aliokaa kongo.
Na kuna wakimbizi 100,000 wanaovuka mto huo
huu ni umoja tunao utaka na sio vita
gusa hapa uwaone
Catholic nun and Muslim Imam work together for forgiveness and peace



I can see image of solidarity here



Kama una positive to Add your warmly invited to add .











Kila ijumaa nyama zitakuwa zinaongezwa
Acha kudanganywa na Mitandao ya Kijamii kisha na ww kuwa Mwalim wa Waongo

Unaposema,
Nimegundua!!!!
Ni kipi hasa umegundua...!!!!
Muhimu tu
Acha uongo Chief
 
kali linux

kali linux

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2017
Messages
539
Points
1,000
kali linux

kali linux

JF-Expert Member
Joined May 21, 2017
539 1,000
Fanya Research yeyote ya underground utagundua All Roads lead to Rome Vatican.
Vatican inatumia 1.
JESUIT
Wasomi na wenye pesa huu ni mjengo wao mpya
MaBingwa wa intelligence.Kama jinsi Taifa letu lina Usalama wa Taifa ndo jinsi hawa walivyo kwa Kanisa Katoliki ni Shirika la walinzi wa kanisa liianzishwa na mwanajeshi wa kihispania Mt.Ignatus Wa Loyola lengo ni kulinda kanisa wakaanza na Kufungua mashule wakiwakama ma Professor.huwa pia wana connection na vyombo vingi vya usalama duniani. na wanaonoza duniani kupandikiza wapelelezi kwenye nchi za kiislamu ambazo ni

Afghanistan[175]Iran[176]Mauritania[177]Oman[178]Saudi Arabia[179]Yemen[180]
State religion[edit]
The following Muslim-majority nation-states have endorsed Islam as their state religion. Algeria[181]
Bahrain[182] Brunei[183]Comoros[184] Djibouti[185] Egypt[186] Iraq[187]Jordan[188]Kuwait[189]Libya[190]Maldives[191]Malaysia[192]Morocco[193]Qatar[194]Sahrawi Republic[195]Somalia[196]Tunisia[197]United Arab Emirates[198]Pakistan[199]
Unclear or no declaration[edit]
These are neutral states where the constitutional or official announcement regarding status of religion is not clear or unstated.
Indonesia[200]Sudan Syria[201] Bangladesh
Secular states[edit]

Secular states in the Muslim world have declared separation between civil/government affairs and religion.Albania[202]Azerbaijan[203]Bosnia-Herzegovina[204]Burkina Faso[205]Chad[206]Cote d'IvoireThe Gambia[207]Guinea[208]Guinea-Bissau[209]Kazakhstan[210]Kosovo[211]Kyrgyzstan[212]Lebanon[213][214]Mali[215]Niger[216] Nigeria[217]Northern Cyprus.State of Palestine Palestine[218]Senegal[219]Sierra Leone[220]Tajikistan[221]Turkey[222 Turkmenistan[223] Uzbekistan[224] hizi nchi ina ma jesuit wengi zaidi ya nchi nyingine dunian lakini ameweka confidential. wana recruit vijana na wanawapachika serikalini na jeshini.watuwanazeekea, wanafia hukohuko na wanazikwa hukohuko kiislam wameshafanya kazi zao
Taifa kama marekani lilikuwa na wakatoliki wachache sana wao ndio waliosaidia pakubwa kuimaisha dini huko.
Chunguza college na university zao na Theology seminar Zao dunian utaona
Alumni wao wengi ni Maafsa Usalama kama unataka ujiunge nao uwe mjesuit INGIA HAPA https://www.youtube.com/redirect?event=channel_description&q=https://www.twitter.com/jesuitnews&redir_token=ljW0z3snZMPUYtoBT0THFrDmwod8MTU2MTIxMzU5OUAxNTYxMTI3MTk5 https://www.youtube.com/redirect?event=channel_description&q=http://www.jesuits.org/&redir_token=ljW0z3snZMPUYtoBT0THFrDmwod8MTU2MTIxMzU5OUAxNTYxMTI3MTk5 Instagram https://www.youtube.com/redirect?event=channel_description&q=https://www.instagram.com/wearethejesuits&redir_token=ljW0z3snZMPUYtoBT0THFrDmwod8MTU2MTIxMzU5OUAxNTYxMTI3MTk5
Wengi dunian.Ma CIA director wakutosha.
Na Maraisi km Bill Clinton.
Donald Trump.
Nguvu zao zinajidhihirisha hapa
Trump leads Catholic vote
Pray for Donald Trump to Become Catholic
Fidel Castro. Nk
Na Ma CEO wengi na wafanya biashara mashuhuri ikiwamo Mo Dewji na Rostam Aziz nk
Ni product wa vyuo vyao
Haw Majesuit wana run
Intelligence. (Usalama wa kanisa)
Leadership.
Education. Ukifuatilia history ya Modern education huwezi waacha
Kumbe hata vyuo vya kwanza duniani wameanzisha wao.
Hata Oxford,
Cambridge,
Paris university nn
Kabla serikali zao hazijataifisha
Kama umesoma Elimu yeyote potential ujue asilimia 80% ni mchango wa hawa Jamaa hata iyo 20% iliyobaki imetokana na hawa Jamaa nikiongelea Modern
Science.Astronomy. Arts nk
Gusa hapa
Internet.org
Angalia walei wana sayansi na majesuit
Utashangaa Gusa hapa
List of Catholic clergy scientists - Wikipedia
Na hapa
List of lay Catholic scientists - Wikipedia
Stanford university wanasema Catholic Church is the center of development of
Values Education and every thing related
Bank.
Technology n.k 2.
KNIGHTS OF TEMPLARS
Hawa jisomee zaidi
Hawa wanarun Secret institution.
Nawana Oppose Islamic law.
3.KNIGHTS OF MALTA.
Wana run Donations na Insurance n.k 4. 13 FAMILIES.
Hawa wapo chini ya papa ki siri na wanaendesha Mali za Dunia indirectly.
5.ALL WORLD LAGER INSTITUTION AND RELIGIOUS ORDERS.
Vatican imeumiza vichwa kumpata Queen wa Uingereza ambaye ni mkatoliki wakakosa waka mwendesha Queen Elizabeth 2.
Chini ya Knights of Malta ona hapa
Intel on the Sovereign Military Order of Malta
Ndo utajua Modern Freemason wa mwaka 10-sasa wanaendeshwa na vatican kutumia knight of Malta na Jesuit ndo maana nikawaida 33degree mason kukutana na Superior General wa Jesuit.
Kwa mujibu wa kitabu Vatican Assassin ona Eric Jon Phelps - All Roads Lead to Rome
Eric John anaeleza ni vigumu Freemason wadogo kujua ila wenye 33degree wanajua haswa na pesa wanapeleka Fungu la 10 vatican.
Anaendelea kueleza kuwa vatican ilikuja ku orgaize freemason maana walijua mbeleni watawashika watu wakubwa wa dini nyingine na ambao hawapo kwenye any Catholic congregation na Secret societies za kikatoliki
kama

  1. Opus Dei ona hapa "Opus Dei Revealed" - A Powerful Group inside the Roman Catholic Empire The Opus(Documentary) How Dangerous Is Opus Dei
  2. All Catholic Knights Secrets of the Knights Templar - Full Documentary History Channel Documentary Secrets of the Knights Templar Join the Holy League movement of Catholic Men - Cardinal Burke U.S. Presidents and Leaders are Agents of the Roman Catholic Knights of Malta nk Nawatatumiwa kwa Mnufaa ya Kanisa Katoliki na Mpango wake wa kutawla dunia N.W.O
Vatican wamefanikiwa 90%kuendesha dunia na 10% wamefeli.
Wamefanikiwa kushika ma dictator na kuwaendesha kwa manufaa yao
Ona A.Adolf Hitler
View attachment 980221 View attachment 980223

Download Image
Download Image
Download Image
B.Benito Mussolini Kanisa katoliki wana kuja kwa nguvu tena na ujanja mwingi.
Wanauzia waislamu makanisa huko Italia na Baadhi ya nchi za Europe kwa pesa nyingi na kuyabadilisha kuwa misikiti wakisema wanawavutia, wahamiaji waislamu na Mungu anawapenda wahamiaji ..
Na USA ona hapa
Catholic Church Facilitates Muslim Invasion
Wakitumia kama kigezo cha kuwachezea .
Cha ajabu wanajenga Makanisa mapya makubwa UAE. Iran.Iraq. na Nchi nyingine za Waislamu wengi na Ardhi wanapewa bure na Wafalme wa nchi hizo pamoja na vifaa vya ujenzi vya gharama.
FaizaFoxy uje na ujionee trick za hawa watu ukifurahi makanisa kuwa misikiti uone nahuku.
Yericko Nyerere kweli hawa jamaa ni zaidi ya majasusi zaidi ya Wajanja na zaidi ya uwajuavyo
Amakweli ni zaidi ya serikali na zaidi ya utawala.
On a
ST MARY's CHURCH, DUBAI
Second catholic church in Mussaffah, Abu Dhabi inaugurated
Hawa Jamaa ni mwisho wana convert Muslim to Catholic kwa kasi on a
New Catholic Church opens its doors in the United Arab Emirates
Actress who converted to Catholicism: Not true today's Church is old Germany Accuses Muslim Migrants Of Converting To Christianity To Get Asylum (HBO)
Potential Catholic-convert after attending pope's General Audience
Papa amekuwa maarufu sana na anayependwa na wengi hasa wa Dini nyingne kama Muslim Catholic church receives 200 converts
Atheist blogger adopts Catholicism
Amakweli hawa watu noma
Angalia watu wazito na maarufu
Wanasiasa
Wafalme
Wasanii
Mashehe ma Imam n.k
Na maaskofu wa madhehebu mengine wamebadili Dini na madhehebu yao na kuhamia ukatoliki na kusema yaliyojiri kwao akiwemo
Tony Blair aliyekuwa waziri wa England juzjuz aliyekuwa Anglican ameamia ukatoliki.
Ona hapa List of converts to Catholicism - Wikipedia
Category:Converts to Roman Catholicism from Islam - Wikipedia
First UAE Swahili Catholic Mass
Pope Francis meets with Saudi Arabian representative in the Vatican In
Philippines
9 Untold Secrets of the Catholic Church In The Philippines Angalia jinsi wanavyojaza watu WYD16 Thurs Mass Homily - Cardinal Tagle
Pope anapata wafuasi wengi kutokana na maisha yake ya kujitoa.
Philippines: Pope Francis arrives in Asia's most populous Catholic country
Is the Philippines the only Catholic country in Asia
Watch: Filipino Catholics climb onto statue of Jesus
Video protestant dislike Catholic to watch.
The video that no PROTESTANT wants you to see! Video Muslim dislike catholic to watch.
Donald Trump: 'I think Islam hates us'
ISLAM or CHRISTIANITY - Which Religion Is Better? Catholic will stay Everlasting.
Nimegundua wakatolik walianzisha Islam na mtume alifundishwa na padre(Monk)
Injili na handwriting pia alimsaidia mtume kutoroka...
fact hizi hapa haza ubishi search Alberto rivera Vatican create muslim for more video ila kwa sasa video nyingi SDA wamechäkachua
kuhusu Jesuit kaelezea pia hapa
Ex Jesuit Alberto Rivera and others Speak on Jesuit infiltration Ex Jesuit Alberto Rivera The Greatest Deceit and today´ kilicho nifurahisha ni hapa kanisa katoliki limewaruhusu waislamu kutumia kanisa kusali siku za ijumaa USA( Marekai) gusa hapa
Two religions find unity in shared place of worship
Cha ajabu vyuo vyao hawana ubaguzi wakidini
Angalia number ya waislamu kwenye vyuo vyao imeongezeka asilimia 91 toka ilivyokuwa zamani 41 tena wengiwäo wakiwa wanawake
gusa hapa
At Catholic University, a Growing Number of Muslims
hasawa Saudiarabia . Noma hawa Jamaa.wataendesha dunia milele na Hawatapata pingamizi lolote kanisa la Mungu.wanaamini

  1. Kanisa ni moja
  2. Kanisa ni Takatifu
  3. Kanisa ni Katoliki
  4. Kanisa la Kitume
  5. Kanisa ni la Kimissionary.
Angalia hapa
Is the pope head of the world's most powerful government? | The Economist Kilicho nifurahisha na kuni Inspire ni hapa
gusa hapa
Muslims attend Sunday Mass after terror killing of French priest
na hapa Muslims attend Catholic mass in solidarity after French church attack
hawa ndo waislamu si wanaojilipua mabomu .
Angalia hawa wäislamu waingia kanisani bila ubaguzi
waislamu wampeleka mtoto wao katika kanisa katoliki na kukimbia
onahttps://www.youtube.com/watch?v=Y-CZNKz9Ufo
Going to a Church for the First Time as a Muslim
Italy Mohamed and other Muslim representatives attending the Catholic mass
Italian Muslims at Catholic Mass in solidarity
wäislamu wajenga kanisa pakistan baada ya ugomvi wasiku nyingi iliopita chezea Cath..
(Muslim farmers in a village in near the city of Gojra in Pakistan's Punjab province are putting their savings together and helping build a church for the Christians in their neighbourhood)
Gusa hapa Pakistani Muslims build Christian church - BBC News
Ona hapa wakuu wa waislam wakutana na papa na wao kumbe hawapendi wanao jiua kwa jina la Mungu
gusa hapa Pope to Muslim leaders: We must condemn violence based on religious justification

Angalia Congo Sister wa kanisa katoliki Maria Ĉonjester na Imam wa kiislam Musa Bawa, wanafanya kazi pamoja kwa zaidi ya miaka 30 Congo DRC .
Wakisaidia kwenye Peace and Unity wanasaidia na kushirikiana na wakimbizi waislam waliotoka Bengai na kuja Zongo.
Huyu sister ãme deliver au (kuzalisha) watoto 33,000 wakristo na waislam kwa muda aliokaa kongo.
Na kuna wakimbizi 100,000 wanaovuka mto huo
huu ni umoja tunao utaka na sio vita
gusa hapa uwaone
Catholic nun and Muslim Imam work together for forgiveness and peace

I can see image of solidarity here
Kama una positive to Add your warmly invited to add 😏😏😏😏😏😏😏😏😏😏😏😏😏😏😏.

Kila ijumaa nyama zitakuwa zinaongezwa
Ujinga ujinga tu!!!!
 
JESUIT MASTER

JESUIT MASTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2018
Messages
493
Points
250
JESUIT MASTER

JESUIT MASTER

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2018
493 250
Acha kudanganywa na Mitandao ya Kijamii kisha na ww kuwa Mwalim wa Waongo

Unaposema,
Nimegundua!!!!
Ni kipi hasa umegundua...!!!!
Muhimu tu
Acha uongo Chief
Wewe ni mshamba tuu
 
JESUIT MASTER

JESUIT MASTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2018
Messages
493
Points
250
JESUIT MASTER

JESUIT MASTER

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2018
493 250
Acha kudanganywa na Mitandao ya Kijamii kisha na ww kuwa Mwalim wa Waongo

Unaposema,
Nimegundua!!!!
Ni kipi hasa umegundua...!!!!
Muhimu tu
Acha uongo Chief
Mtazamo wako tuu ila ukweli unauma ndo maana
 
kali linux

kali linux

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2017
Messages
539
Points
1,000
kali linux

kali linux

JF-Expert Member
Joined May 21, 2017
539 1,000
Mtazamo wako tuu Ila ukweli unauma haha
Ukweli gani sasa uliopo hapo. Yaani nyie kujua intanet kumewachanganya sana kiasi kwamba kila information unayoikuta mtandaoni basi unajua ni ya ukweli.

Nlitegemea utaleta source kama vle vitabu vilivyoandikwa na ma proffessionals wa history lkn unatuletea contents za mtandaoni ambazo haujui hata nani kaziandika wala huyo alieziandika ana profession gn ktk history.

Ngoja Nikupuuze tu.

Case closed.
 
JESUIT MASTER

JESUIT MASTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2018
Messages
493
Points
250
JESUIT MASTER

JESUIT MASTER

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2018
493 250
Ukweli gani sasa uliopo hapo. Yaani nyie kujua intanet kumewachanganya sana kiasi kwamba kila information unayoikuta mtandaoni basi unajua ni ya ukweli.

Nlitegemea utaleta source kama vle vitabu vilivyoandikwa na ma proffessionals wa history lkn unatuletea contents za mtandaoni ambazo haujui hata nani kaziandika wala huyo alieziandika ana profession gn ktk history.

Ngoja Nikupuuze tu.

Case closed.
Ushamba Umekumeza umejifunza wapi reference ni vitabu tuu? huu ni ushamba wakutupa hujawahi ona vitabu vina reference za wikipedia? haha ....... ujawahi on TBC wana reference za ALjazeera? au Africa news wanatoa reference za Reuteres?? Acha Ushamba na uzandiki nime ku Under Rate
 
JESUIT MASTER

JESUIT MASTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2018
Messages
493
Points
250
JESUIT MASTER

JESUIT MASTER

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2018
493 250
Alie kwambia mm mkristo nan?
Wewe ni mdini sana onaa hii uliyo post Roman Catholic ni wapagani 100% hivyo usishangae kuona wanapinga Biblia kwani Biblia yenyewe huwaita Nyoka,wapinga kristo Inaonyesha wewe mmbeya naa mdini tu
 
M

Mfia dini

Senior Member
Joined
Jun 20, 2019
Messages
175
Points
225
M

Mfia dini

Senior Member
Joined Jun 20, 2019
175 225
Wewe ni mdini sana onaa hii uliyo post Roman Catholic ni wapagani 100% hivyo usishangae kuona wanapinga Biblia kwani Biblia yenyewe huwaita Nyoka,wapinga kristo Inaonyesha wewe mmbeya naa mdini tu
Ndio mm ni mdini na niko tayari kufa kwa ajili ya hiyo
 

Forum statistics

Threads 1,315,048
Members 505,132
Posts 31,846,404
Top