Vatican inamiliki dunia

JESUIT MASTER

JESUIT MASTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2018
Messages
493
Points
250
JESUIT MASTER

JESUIT MASTER

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2018
493 250
Fanya Research yeyote ya underground utagundua All Roads lead to Rome Vatican.
Vatican inatumia
1.
JESUIT
Wasomi na wenye pesa huu ni mjengo wao mpya
MaBingwa wa intelligence.Kama jinsi Taifa letu lina Usalama wa Taifa ndo jinsi hawa walivyo kwa Kanisa Katoliki ni Shirika la walinzi wa kanisa liianzishwa na mwanajeshi wa kihispania Mt.Ignatus Wa Loyola lengo ni kulinda kanisa wakaanza na Kufungua mashule wakiwakama ma Professor.huwa pia wana connection na vyombo vingi vya usalama duniani. na wanaonoza duniani kupandikiza wapelelezi kwenye nchi za kiislamu ambazo ni

Afghanistan[175]Iran[176]Mauritania[177]Oman[178]Saudi Arabia[179]Yemen[180]
State religion[edit]
The following Muslim-majority nation-states have endorsed Islam as their state religion. Algeria[181]
Bahrain[182] Brunei[183]Comoros[184] Djibouti[185] Egypt[186] Iraq[187]Jordan[188]Kuwait[189]Libya[190]Maldives[191]Malaysia[192]Morocco[193]Qatar[194]Sahrawi Republic[195]Somalia[196]Tunisia[197]United Arab Emirates[198]Pakistan[199]
Unclear or no declaration[edit]
These are neutral states where the constitutional or official announcement regarding status of religion is not clear or unstated.
Indonesia[200]Sudan Syria[201] Bangladesh
Secular states[edit]

Secular states in the Muslim world have declared separation between civil/government affairs and religion.Albania[202]Azerbaijan[203]Bosnia-Herzegovina[204]Burkina Faso[205]Chad[206]Cote d'IvoireThe Gambia[207]Guinea[208]Guinea-Bissau[209]Kazakhstan[210]Kosovo[211]Kyrgyzstan[212]Lebanon[213][214]Mali[215]Niger[216] Nigeria[217]Northern Cyprus.State of Palestine Palestine[218]Senegal[219]Sierra Leone[220]Tajikistan[221]Turkey[222 Turkmenistan[223] Uzbekistan[224] hizi nchi ina ma jesuit wengi zaidi ya nchi nyingine dunian lakini ameweka confidential. wana recruit vijana na wanawapachika serikalini na jeshini.watuwanazeekea, wanafia hukohuko na wanazikwa hukohuko kiislam wameshafanya kazi zao



Taifa kama marekani lilikuwa na wakatoliki wachache sana wao ndio waliosaidia pakubwa kuimaisha dini huko.
Chunguza college na university zao na Theology seminar Zao dunian utaona
Alumni wao wengi ni Maafsa Usalama kama unataka ujiunge nao uwe mjesuit INGIA HAPA
https://www.youtube.com/redirect?event=channel_description&q=https://www.twitter.com/jesuitnews&redir_token=ljW0z3snZMPUYtoBT0THFrDmwod8MTU2MTIxMzU5OUAxNTYxMTI3MTk5
https://www.youtube.com/redirect?event=channel_description&q=http://www.jesuits.org/&redir_token=ljW0z3snZMPUYtoBT0THFrDmwod8MTU2MTIxMzU5OUAxNTYxMTI3MTk5
Instagram https://www.youtube.com/redirect?event=channel_description&q=https://www.instagram.com/wearethejesuits&redir_token=ljW0z3snZMPUYtoBT0THFrDmwod8MTU2MTIxMzU5OUAxNTYxMTI3MTk5
Wengi dunian.Ma CIA director wakutosha.
Na Maraisi km Bill Clinton.
Donald Trump.
Nguvu zao zinajidhihirisha hapa




Trump leads Catholic vote


Pray for Donald Trump to Become Catholic



Fidel Castro. Nk
Na Ma CEO wengi na wafanya biashara mashuhuri ikiwamo Mo Dewji na Rostam Aziz nk
Ni product wa vyuo vyao
Haw Majesuit wana run
Intelligence. (Usalama wa kanisa)
Leadership.
Education. Ukifuatilia history ya Modern education huwezi waacha
Kumbe hata vyuo vya kwanza duniani wameanzisha wao.
Hata Oxford,
Cambridge,
Paris university nn
Kabla serikali zao hazijataifisha
Kama umesoma Elimu yeyote potential ujue asilimia 80% ni mchango wa hawa Jamaa hata iyo 20% iliyobaki imetokana na hawa Jamaa nikiongelea Modern
Science.Astronomy. Arts nk
Gusa hapa
Internet.org

Angalia walei wana sayansi na majesuit
Utashangaa Gusa hapa
List of Catholic clergy scientists - Wikipedia

Na hapa
List of lay Catholic scientists - Wikipedia



Stanford university wanasema Catholic Church is the center of development of
Values Education and every thing related
Bank.
Technology n.k
2.
KNIGHTS OF TEMPLARS
Hawa jisomee zaidi



Hawa wanarun Secret institution.
Nawana Oppose Islamic law.


3.KNIGHTS OF MALTA.

Wana run Donations na Insurance n.k


4. 13 FAMILIES.




Hawa wapo chini ya papa ki siri na wanaendesha Mali za Dunia indirectly.

5.ALL WORLD LAGER INSTITUTION AND RELIGIOUS ORDERS.
Vatican imeumiza vichwa kumpata Queen wa Uingereza ambaye ni mkatoliki wakakosa waka mwendesha Queen Elizabeth 2.
Chini ya Knights of Malta ona hapa

Intel on the Sovereign Military Order of Malta
Ndo utajua Modern Freemason wa mwaka 10-sasa wanaendeshwa na vatican kutumia knight of Malta na Jesuit ndo maana nikawaida 33degree mason kukutana na Superior General wa Jesuit.
Kwa mujibu wa kitabu Vatican Assassin ona Eric Jon Phelps - All Roads Lead to Rome
Eric John anaeleza ni vigumu Freemason wadogo kujua ila wenye 33degree wanajua haswa na pesa wanapeleka Fungu la 10 vatican.
Anaendelea kueleza kuwa vatican ilikuja ku orgaize freemason maana walijua mbeleni watawashika watu wakubwa wa dini nyingine na ambao hawapo kwenye any Catholic congregation na Secret societies za kikatoliki
kama

  1. Opus Dei ona hapa "Opus Dei Revealed" - A Powerful Group inside the Roman Catholic Empire The Opus(Documentary) How Dangerous Is Opus Dei
  2. All Catholic Knights Secrets of the Knights Templar - Full Documentary History Channel Documentary Secrets of the Knights Templar Join the Holy League movement of Catholic Men - Cardinal Burke U.S. Presidents and Leaders are Agents of the Roman Catholic Knights of Malta nk Nawatatumiwa kwa Mnufaa ya Kanisa Katoliki na Mpango wake wa kutawla dunia N.W.O



Vatican wamefanikiwa 90%kuendesha dunia na 10% wamefeli.
Wamefanikiwa kushika ma dictator na kuwaendesha kwa manufaa yao
Ona
A.Adolf Hitler

ae7b8dde6f832f9b2af8ee7060dfc03e-jpg.980221



b9cc0c3f6610c7ae4331bbf5063440bf-jpg.980223

Download Image
Download Image
Download Image


B.Benito Mussolini






Kanisa katoliki wana kuja kwa nguvu tena na ujanja mwingi.
Wanauzia waislamu makanisa huko Italia na Baadhi ya nchi za Europe kwa pesa nyingi na kuyabadilisha kuwa misikiti wakisema wanawavutia, wahamiaji waislamu na Mungu anawapenda wahamiaji ..
Na USA ona hapa
Catholic Church Facilitates Muslim Invasion
Wakitumia kama kigezo cha kuwachezea .
Cha ajabu wanajenga Makanisa mapya makubwa UAE. Iran.Iraq. na Nchi nyingine za Waislamu wengi na Ardhi wanapewa bure na Wafalme wa nchi hizo pamoja na vifaa vya ujenzi vya gharama.
FaizaFoxy uje na ujionee trick za hawa watu ukifurahi makanisa kuwa misikiti uone nahuku.
Yericko Nyerere kweli hawa jamaa ni zaidi ya majasusi zaidi ya Wajanja na zaidi ya uwajuavyo
Amakweli ni zaidi ya serikali na zaidi ya utawala.
On a


ST MARY's CHURCH, DUBAI

Second catholic church in Mussaffah, Abu Dhabi inaugurated
Hawa Jamaa ni mwisho wana convert Muslim to Catholic kwa kasi on a
New Catholic Church opens its doors in the United Arab Emirates
Actress who converted to Catholicism: Not true today's Church is old
Germany Accuses Muslim Migrants Of Converting To Christianity To Get Asylum (HBO)

Potential Catholic-convert after attending pope's General Audience

Papa amekuwa maarufu sana na anayependwa na wengi hasa wa Dini nyingne kama Muslim
Catholic church receives 200 converts

Atheist blogger adopts Catholicism
Amakweli hawa watu noma
Angalia watu wazito na maarufu
Wanasiasa
Wafalme
Wasanii
Mashehe ma Imam n.k
Na maaskofu wa madhehebu mengine wamebadili Dini na madhehebu yao na kuhamia ukatoliki na kusema yaliyojiri kwao akiwemo
Tony Blair aliyekuwa waziri wa England juzjuz aliyekuwa Anglican ameamia ukatoliki.
Ona hapa
List of converts to Catholicism - Wikipedia

Category:Converts to Roman Catholicism from Islam - Wikipedia






First UAE Swahili Catholic Mass

Pope Francis meets with Saudi Arabian representative in the Vatican
In
Philippines


9 Untold Secrets of the Catholic Church In The Philippines
Angalia jinsi wanavyojaza watu WYD16 Thurs Mass Homily - Cardinal Tagle
Pope anapata wafuasi wengi kutokana na maisha yake ya kujitoa.
Philippines: Pope Francis arrives in Asia's most populous Catholic country

Is the Philippines the only Catholic country in Asia

Watch: Filipino Catholics climb onto statue of Jesus

Video protestant dislike Catholic to watch.
The video that no PROTESTANT wants you to see!
Video Muslim dislike catholic to watch.
Donald Trump: 'I think Islam hates us'
ISLAM or CHRISTIANITY - Which Religion Is Better?


Catholic will stay Everlasting.
Nimegundua wakatolik walianzisha Islam na mtume alifundishwa na padre(Monk)
Injili na handwriting pia alimsaidia mtume kutoroka...
fact hizi hapa haza ubishi search Alberto rivera Vatican create muslim for more video ila kwa sasa video nyingi SDA wamechäkachua

kuhusu Jesuit kaelezea pia hapa
Ex Jesuit Alberto Rivera and others Speak on Jesuit infiltration
Ex Jesuit Alberto Rivera The Greatest Deceit and today´ kilicho nifurahisha ni hapa kanisa katoliki limewaruhusu waislamu kutumia kanisa kusali siku za ijumaa USA( Marekai) gusa hapa
Two religions find unity in shared place of worship

Cha ajabu vyuo vyao hawana ubaguzi wakidini
Angalia number ya waislamu kwenye vyuo vyao imeongezeka asilimia 91 toka ilivyokuwa zamani 41 tena wengiwäo wakiwa wanawake
gusa hapa
At Catholic University, a Growing Number of Muslims
hasawa Saudiarabia .



Noma hawa Jamaa.wataendesha dunia milele na Hawatapata pingamizi lolote kanisa la Mungu.wanaamini

  1. Kanisa ni moja
  2. Kanisa ni Takatifu
  3. Kanisa ni Katoliki
  4. Kanisa la Kitume
  5. Kanisa ni la Kimissionary.
Angalia hapa
Is the pope head of the world's most powerful government? | The Economist Kilicho nifurahisha na kuni Inspire ni hapa
gusa hapa
Muslims attend Sunday Mass after terror killing of French priest
na hapa Muslims attend Catholic mass in solidarity after French church attack
hawa ndo waislamu si wanaojilipua mabomu .
Angalia hawa wäislamu waingia kanisani bila ubaguzi
waislamu wampeleka mtoto wao katika kanisa katoliki na kukimbia
onahttps://www.youtube.com/watch?v=Y-CZNKz9Ufo
Going to a Church for the First Time as a Muslim
Italy Mohamed and other Muslim representatives attending the Catholic mass
Italian Muslims at Catholic Mass in solidarity
wäislamu wajenga kanisa pakistan baada ya ugomvi wasiku nyingi iliopita chezea Cath..
(Muslim farmers in a village in near the city of Gojra in Pakistan's Punjab province are putting their savings together and helping build a church for the Christians in their neighbourhood)
Gusa hapa Pakistani Muslims build Christian church - BBC News
Ona hapa wakuu wa waislam wakutana na papa na wao kumbe hawapendi wanao jiua kwa jina la Mungu
gusa hapa Pope to Muslim leaders: We must condemn violence based on religious justification

Angalia Congo Sister wa kanisa katoliki Maria Ĉonjester na Imam wa kiislam Musa Bawa, wanafanya kazi pamoja kwa zaidi ya miaka 30 Congo DRC .
Wakisaidia kwenye Peace and Unity wanasaidia na kushirikiana na wakimbizi waislam waliotoka Bengai na kuja Zongo.
Huyu sister ãme deliver au (kuzalisha) watoto 33,000 wakristo na waislam kwa muda aliokaa kongo.
Na kuna wakimbizi 100,000 wanaovuka mto huo
huu ni umoja tunao utaka na sio vita
gusa hapa uwaone
Catholic nun and Muslim Imam work together for forgiveness and peace



I can see image of solidarity here



Kama una positive to Add your warmly invited to add 😏😏😏😏😏😏😏😏😏😏😏😏😏😏😏.











Kila ijumaa nyama zitakuwa zinaongezwa
 
blackstarline

blackstarline

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
2,272
Points
2,000
blackstarline

blackstarline

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
2,272 2,000
Mkuu wewe unasali kanisa gani?
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,913
Points
2,000
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,913 2,000
Hizi conspiracies za kitoto na zinawaandama wavivu wa kufikiri. Tumeshazielezea sana humu na kutoa fafanuzi mbalimbali lakini, kila amezeshwae sumu huja tena na thread akidhani ni habari mpya.
 
ze farmer

ze farmer

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Messages
564
Points
1,000
ze farmer

ze farmer

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2016
564 1,000
In summary form. Wakatoliki walitaka kila mtu aamini ukatoliki namna pekee ilikuwa kwa upanga wa moto. Lakini jesuit waliona kuwa kama katoliki ingeshiriki katika hili baadaye ingekuja kuwa critized. So what, they decided to create part B church (Islam) to accomplish the mission and MUD the jesuit was given the task before he bertrayed and started claiming he received from God. Na kwa kuwa ndicho alichowaaminisha wafuasi wake alikuwa na ukweli wake. But wataalamu wa theology wanasema at end MUD was on his movement back to his origin. UNAAMBIWA.
 
JESUIT MASTER

JESUIT MASTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2018
Messages
493
Points
250
JESUIT MASTER

JESUIT MASTER

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2018
493 250
In summary form. Wakatoliki walitaka kila mtu aamini ukatoliki namna pekee ilikuwa kwa upanga wa moto. Lakini jesuit waliona kuwa kama katoliki ingeshiriki katika hili baadaye ingekuja kuwa critized. So what, they decided to create part B church (Islam) to accomplish the mission and MUD the jesuit was given the task before he bertrayed and started claiming he received from God. Na kwa kuwa ndicho alichowaaminisha wafuasi wake alikuwa na ukweli wake. But wataalamu wa theology wanasema at end MUD was on his movement back to his origin. UNAAMBIWA.
Kulikuwa na mfumo unaitwa pope Bill ndo ilianzisha Islam
Jesuit walikuwa bado awajaanza .
Labda walikuja Ku support spread 1557.
Islam ilianzishwa na padre. Aliye mfundisha Muhammad injili.
Wataalamu waulize watakwambia.
Jesuit walikuwa awajaanza Ila Kuna makundi mengi ya Knights.
Miaka ya 600
 
ze farmer

ze farmer

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Messages
564
Points
1,000
ze farmer

ze farmer

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2016
564 1,000
Kulikuwa na mfumo unaitwa pope Bill ndo ilianzisha Islam
Jesuit walikuwa bado awajaanza .
Labda walikuja Ku support spread 1557.
Islam ilianzishwa na padre. Aliye mfundisha Muhammad injili.
Wataalamu waulize watakwambia.
Jesuit walikuwa awajaanza Ila Kuna makundi mengi ya Knights.
Miaka ya 600
Ukisoma origin ya JESUIT ndani ya ukatoliki you can feel it. Basically Jesuit walikwepo tangu ukatoliki kuanza wakitumia majina tofauti. Makundi ya knights hayana mfungamano wa moja kwa moja na Jesuit
 
SANCTUS ANACLETUS

SANCTUS ANACLETUS

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2016
Messages
3,003
Points
2,000
SANCTUS ANACLETUS

SANCTUS ANACLETUS

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2016
3,003 2,000
Fanya Research yeyote ya underground utagundua All Roads lead to Rome Vatican.
Vatican inatumia

1.Jesuit.
Wasomi na
MaBingwa wa intelligence.
Chunguza college na university zao na Theology seminar Zao dunian utaona
Alumni wao wengi ni Maafsa Usalama
Wengi dunian.
Na Maraisi km Bill Clinton. Donald Trump. Fidel Castro. Nk
Na Ma CEO wengi ikiwamo Mo Dewgi na Rostam Aziz nk
Haw Majesuit wana run Intelligence. Leadership.Education. Bank.Technology n.k
2.Knights of Templar.
Hawa jisomee zaidi



Hawa wanarun Secret institution.
Nawana Oppose Islamic law.

3.Knights of Malta

Wana run Donations na Insurance n.k

4. 13 Families.




Hawa wapo chini ya papa ki siri na wanaendesha Mali za Dunia indirectly.

5.All word institution na Religious congregations.
Vatican imeumiza vichwa kumpata Queen wa Uingereza ambaye ni mkatoliki wakakosa waka mwendesha Queen Elizabeth 2.
Chini ya Knights of Malta ona hapa

Intel on the Sovereign Military Order of Malta






Vatican wamefanikiwa 90%kuendesha dunia na 10% wamefeli.
Wamefanikiwa kushika ma dictator na kuwaendesha kwa manufaa yao
Ona
A.Adolf Hitler


B.Benito Mussolini






Kanisa katoliki wana kuja kwa nguvu tena wanauzia waislamu makanisa na wanajenga mapya UAE.Iran.Iran
On a


ST MARY's CHURCH, DUBAI

Second catholic church in Mussaffah, Abu Dhabi inaugurated
Hawa Jamaa ni mwisho wana convert Muslim to Catholic kwa kasi on a
New Catholic Church opens its doors in the United Arab Emirates
Actress who converted to Catholicism: Not true today's Church is old
Germany Accuses Muslim Migrants Of Converting To Christianity To Get Asylum (HBO)

Potential Catholic-convert after attending pope's General Audience
Catholic church receives 200 converts

Atheist blogger adopts Catholicism
Amakweli hawa watu noma
First UAE Swahili Catholic Mass

Pope Francis meets with Saudi Arabian representative in the Vatican
In
Philippines


9 Untold Secrets of the Catholic Church In The Philippines
Pope anapata wafuasi wengi kutokana na maisha yake ya kujitoa.
Philippines: Pope Francis arrives in Asia's most populous Catholic country

Is the Philippines the only Catholic country in Asia

Watch: Filipino Catholics climb onto statue of Jesus

Video protestant dislike Catholic to watch.
The video that no PROTESTANT wants you to see!
Video Muslim dislike catholic to watch.
Donald Trump: 'I think Islam hates us'
ISLAM or CHRISTIANITY - Which Religion Is Better?


Catholic will stay Everlasting.
Nimegundua wakatholik walianzisha Islam
Ex Jesuit Priest Alberto Rivera Reveals How the Vatican created Islam
Ex Jesuit Alberto Rivera and others Speak on Jesuit infiltration
Ex Jesuit Alberto Rivera The Greatest Deceit and today´
Noma hawa Jamaa.
Kwako ni jambo jema au baya Dunia kumilikiwa na Vatikan?
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,632
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,632 2,000
Baada ya kula Pilau la Xmas na Boxing Day umeamua kuja kujamba huku JF
.



Ok! Ongeza na hii
Hata kalenda hii ambayo wiki ijayo dunia itapiga maparachuti juu n kusema karibu mwaka 2019 ni Kalenda yao....

Biblia hii iwe ya Vitabu 66 au 72 ni yao...
 
S

swise

Senior Member
Joined
Jul 16, 2018
Messages
196
Points
250
S

swise

Senior Member
Joined Jul 16, 2018
196 250
In summary form. Wakatoliki walitaka kila mtu aamini ukatoliki namna pekee ilikuwa kwa upanga wa moto. Lakini jesuit waliona kuwa kama katoliki ingeshiriki katika hili baadaye ingekuja kuwa critized. So what, they decided to create part B church (Islam) to accomplish the mission and MUD the jesuit was given the task before he bertrayed and started claiming he received from God. Na kwa kuwa ndicho alichowaaminisha wafuasi wake alikuwa na ukweli wake. But wataalamu wa theology wanasema at end MUD was on his movement back to his origin. UNAAMBIWA.
Na saivi wanaipromote sana hiyo dini nakuitangaza kuwa inakua kwa kasi na baada ya mda itatawala dunia na hapo ndipo mpinga kristo atainuka sasa,
 
JESUIT MASTER

JESUIT MASTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2018
Messages
493
Points
250
JESUIT MASTER

JESUIT MASTER

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2018
493 250
Baada ya kula Pilau la Xmas na Boxing Day umeamua kuja kujamba huku JF
.



Ok! Ongeza na hii
Hata kalenda hii ambayo wiki ijayo dunia itapiga maparachuti juu n kusema karibu mwaka 2019 ni Kalenda yao....

Biblia hii iwe ya Vitabu 66 au 72 ni yao...
Sisi ni vigumu nyie mtusome chukua 2018 toa 1550 tuna hist kubwa
 

Forum statistics

Threads 1,315,049
Members 505,132
Posts 31,846,422
Top