Uzi wa vyakula tu

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
25,385
2,000
Mboga
543290.jpg
 

SIERA

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
2,007
2,000
Dada mtaalam..naomba uliza swal.kuna siku mchepuko nilienda kwake akanipikia kuku.wali harage na mboga flan ya majan ilikua nadhan chinese ile ila sasa ule utam sjawai kula mboga tam kama ile..sjui aliweka maziwa mule sjui nn...kila nikimuuliza recipe anasema nimuoe atanambia....ilikua na ka usukar kwa mbaal...halaf nzito. Heb nisaidie labda unaelewa

Itakua alikoleza tui bubu huyo tui bubu likikolea na mpishi akiwa mzuri weeh utamu kama wote
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom