Uzembe Wetu umetufikisha Hapa ...Inauma

Uzembe Wetu umetufikisha Hapa ...Inauma

uzembe ki vipi mkuu? si ilikua ajali?

hatuwezi kuondoa ajali zisitokee, the best we can do ni kuwa makini ili kupunguza zisiwe nyingi.

Mungu awalaze mahala pema.

Unapashwa kuelewa kuwa madreva wengi wanachojua ni kusukuma gari lifike. Angalia hata madreva wa daladala katika miji mingi. Ni wabishi hata wanapoambiwa na abiria hawawezi kukubali kuendesha magari kwa tahadhari. Tatkzo kubwa la madereva hawa ni elimu, na kupata leseni kwa kugawiwa.

Nimeona ajali nyingi zinatokea kwa ubishi wa madreva kwa sababu za kijinga. Kwa ujinga wlaionao wanadhani wakitahadharishwa na abilia watakuwa wamedharauliwa. Kabeba watu lakini ni mbishi utadhani ana spare za roho au ndiye amepewe umiliki wa roho za hao awtu.

Madreva wengi wanawaambia abiria, "nunua lako", as if abiria wote hawana magari, au kwamba anaendesha gari kwa kuwapa msaada abiria, sasa ana haki za kuwasimanga.

Ninacheleea kusema hata hawa watoto, pengine hakuwa na uwezo tu wa kusema kwa kuogopa kwamba ni mkubwa au waliamini kwamba walimu kwa kuwa nao wako pamoja nao basi wanajua.

Ajali ndiyo lakini kuna uwezekano mkubwa sana wa kuzipunguza ikiwa tutakuwa na mdreva wenye elimu na akili sahihi. Ninashauri madreva wa mgari ya abilia wawe ni watu wenye elimu ya degree moja, walipwe mishahara kuanzia one million, wasikilizwe mawazo yao na kupewa mazingira mazuri ya kazi ukizingatia kwamba hii ni taaluma muhimu. Taaluma inayobeba uahi wa mtu directi wasipewe wavuta bangi na wajinga.

Ninaomba sana serikali ione umuhimu wa akili sahihi na kuacha kusema ajue kusoma na kuandika ama kuelezea alama za barabarani tu, kwa sababu wanafanya kazi za uhai wa binadamu. Matokeo yake madreva wengi ni std seven, wavuta bangi, wabishi, hawajiui hata faida ya kinga na tahadhari, wamekata tamaa za maisha wanasema "kufa ni kufa tu, usipokufa kwa ajali utakufa kwa malaria", mara "siku ikifiska imefika",

Pamoja na sababu zingie kama miungombinu hatarishi, vyombo kutokufanyiwa utunzwaji sahihi, uaminifu wa mafundi service wa vyombo, mazingira magumu ya kazi ya madreva kuwafanya waendesha magari bila kuwa barabarani, ubora wa magari na aina, lakini bila kuangalia elimu na akili za madreva, kila siku wtu watapoteza maisha mnabaki kusema ni ajali. ziko ajali muhimu lakini nyingi sana zinazuilika.
 
Nduguze mshana jr wamesha anza kubwabwaja kwa kusema eti lile basi lilitolewa kafara na mmiliki wa shule maana hata mwalimu mkuu alijuwa hivyo na kumkataza mwanawe asiende safarini. Kilichotokea ndiyo haya majanga.
 
Watu wengine mnalaumu msichokijua uzembe wa nani sasa tuache lawama jamani wafariji wafiwa acha lawama
Sasa ndio umeandika nini hiki mbona hueleweki!?

Au wewe ni mmoja wapo ya walimu wa hiyo shule na ulishiriki kuandaa hiyo safari?
 
Lile basi maximamu.ni watu 24,limeweka watoto 33,walimu 3.

Kwanza shule lazima ishtakiwe.Watoto hawa wazazi wao wamelupa full nauli ya kwenda na kurudi kwanini sikodishwe basi kubwa ya Watu 48 mbili watoto wakawa comfortable.Hizi pesa Mara nyingi walimu na wenye shule wanapeana.Ifike mahali hata zile school basi zianze kubabea wanafunzi level seat,tuache mauaji haya.

Tusialaumu ajali tulaumu Mwalimu mkuu na owner wa shule.Basi kilikuwa limepakiwa mzigo mkubwa kuliko uwezo wake.

Tuache kulaumu trafiki tuanze na sisi wenyewe wazazi kuwasimamia wenye shule
Naunga mkono hapo kuwachukulia hatua mwenye shule na mkuu wa shule wakae ndani hata mwezi ili iwe funzo kwa wengine wanaposafirisha wanafunzi wachukue tahadhari
 
Unapashwa kuelewa kuwa madreva wengi wanachojua ni kusukuma gari lifike. Angalia hata madreva wa daladala katika miji mingi. Ni wabishi hata wanapoambiwa na abiria hawawezi kukubali kuendesha magari kwa tahadhari. Tatkzo kubwa la madereva hawa ni elimu, na kupata leseni kwa kugawiwa.

Nimeona ajali nyingi zinatokea kwa ubishi wa madreva kwa sababu za kijinga. Kwa ujinga wlaionao wanadhani wakitahadharishwa na abilia watakuwa wamedharauliwa. Kabeba watu lakini ni mbishi utadhani ana spare za roho au ndiye amepewe umiliki wa roho za hao awtu.

Madreva wengi wanawaambia abiria, "nunua lako", as if abiria wote hawana magari, au kwamba anaendesha gari kwa kuwapa msaada abiria, sasa ana haki za kuwasimanga.

Ninacheleea kusema hata hawa watoto, pengine hakuwa na uwezo tu wa kusema kwa kuogopa kwamba ni mkubwa au waliamini kwamba walimu kwa kuwa nao wako pamoja nao basi wanajua.

Ajali ndiyo lakini kuna uwezekano mkubwa sana wa kuzipunguza ikiwa tutakuwa na mdreva wenye elimu na akili sahihi. Ninashauri madreva wa mgari ya abilia wawe ni watu wenye elimu ya degree moja, walipwe mishahara kuanzia one million, wasikilizwe mawazo yao na kupewa mazingira mazuri ya kazi ukizingatia kwamba hii ni taaluma muhimu. Taaluma inayobeba uahi wa mtu directi wasipewe wavuta bangi na wajinga.

Ninaomba sana serikali ione umuhimu wa akili sahihi na kuacha kusema ajue kusoma na kuandika ama kuelezea alama za barabarani tu, kwa sababu wanafanya kazi za uhai wa binadamu. Matokeo yake madreva wengi ni std seven, wavuta bangi, wabishi, hawajiui hata faida ya kinga na tahadhari, wamekata tamaa za maisha wanasema "kufa ni kufa tu, usipokufa kwa ajali utakufa kwa malaria", mara "siku ikifiska imefika",

Pamoja na sababu zingie kama miungombinu hatarishi, vyombo kutokufanyiwa utunzwaji sahihi, uaminifu wa mafundi service wa vyombo, mazingira magumu ya kazi ya madreva kuwafanya waendesha magari bila kuwa barabarani, ubora wa magari na aina, lakini bila kuangalia elimu na akili za madreva, kila siku wtu watapoteza maisha mnabaki kusema ni ajali. ziko ajali muhimu lakini nyingi sana zinazuilika.
......
....uko sahihi Mkuu
 
kwa uzowefu wangu wa vizuizi barabarani vya Tanzania hakuna ukaguzi kwa wanafunzi
 
Sasa ndio umeandika nini hiki mbona hueleweki!?

Au wewe ni mmoja wapo ya walimu wa hiyo shule na ulishiriki kuandaa hiyo safari?

Hakieleweki kwani hujui kiswahili,ingekuwa hakieleweki usingejibu muone miguu kama spana
 
kitabu kipi kimeandika hivo, kama ni bible in sura na mstari UPI mkuu
Hii ni kauli wanayoitumia watu kuruhusu mambo yaliyo kinyume na maandiko kwa kivuli cha kujihami, watu huenda kwa waganga wa hadi kujihami na wachawi kupitia hii nadharia, haipo kwakweli.
 
....
.....We need to Rethink uzembe uzembe Uzembe

Uko sahihi. Huu ni uzembe. Inauma sana kupoteza wapendwa kutokana na uzembe na ujinga wa watu wachache. Wamekaa kufuatilia faini tu, na sio usalama wa watumiaji wa barabara. Yamerundikana kwenye tochi, na sio kwenye sehemu hatarishi. Wameng'oa vibao ili kupiga bao, na hakuna juhudi ya kuvirudisha vibao hvyo vilivyong'olewa.

Ni njaa ya pesa ndio imetufikisha hapa.
 
We need to rweform the way we think about things and the way we do things. Watanzania wepesi sana wa kusahahau miezi michache tu ajali zilikuwa balaa. Nataka niwakumbushe ile ya MV Bukoba, je tulijifunza nini?
Siasa zetu zimetufanya mazuzu kwa kuwategemea wanasiasa ambao nao wanalia na shida zao nyumbani kwao ila wakija majukwaani wanaaminisha watu kana kwa nui mitume.
Siasa iliharibu bongo za watanzania kujenga nchi yao, itakuwa bora kama watapatikana wanasiasa wenye maono mbadala wakomboe nchi hii. Wananchi tumezingirwa na siasa na wanasiasa, tumetekwa kisawasawa Mungu tusaidie!!
 
uzembe ki vipi mkuu? si ilikua ajali?

hatuwezi kuondoa ajali zisitokee, the best we can do ni kuwa makini ili kupunguza zisiwe nyingi.

Mungu awalaze mahala pema.
Kuwa makini ni Pamoja na kutumia kwa ufasaha kabisa vifaa vya usalama katika magari. Ajali hizi zinakuwa na wahanga wengi na moja ya sababu ni kutotumia vifaa vya usalama.
angalia hata ajali hii ya wanafunzi, kuna damage kidogo sana siti za nyuma, hata vioo vinaonekana havijavunjika. Hii ni dalili hakukuwa na matumizi ya mikanda ya usalama na watu walirushwa huku na kule na ndio madhara ni makubwa.
Ni uzembe kutuambia tukubali ajali hata pale tunapoweza kujilinda au kujikinda. Tumia vifaa vya usalama katika gari kwa usalama wako.
 
iyo heading yako haieleweki mkuu ni vema uwe muwazi kuwa ajali aina macho muhimu ni kuungana na waombolezaji na kuwaimbea marehemu walale mahala pema peponi
 
Soooo sad...Tuzidi kuomba kwa Mungu atuepushe na majanga haya
 
Back
Top Bottom