UVCCM Arusha hapatoshi!


Smartboy

Smartboy

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,111
Likes
4
Points
135
Smartboy

Smartboy

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,111 4 135
Wanajf niko Hapa Monduli, nimekutana na msafara wa magari, costa na Hiace zimejaza vijana wa ccm na bendera zimefungwa kwenye magari, ndo nikauliza kuna nini leo? Wenyeji wameniambia vijana wanaenda Arusha town kuzindua matawi baadae kuna mkutano wa hadhara, nasikia vijana wamesombwa kutoka Babati, karatu, Manyara na maeneo mengine ya Arusha kwena mjini kuhudhuria mkutano.
Sasa mimi nacho jiuliza kwanini Uvccm inawasomba vijana kutoka kila kona kufanikisha ufunguzi wa matawi Arusha mjini, au wanataka kuwaonyesha watanzania kwamba bado ccm inapendwa na vijana. Ama kweli ccm maji shingoni.
 
S

sigienet

Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
57
Likes
0
Points
0
S

sigienet

Member
Joined Feb 25, 2011
57 0 0
Mfa maji .........................................!!!!!!!!!!!!!!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Tena wawe macho, vinginevyo watashughulikiwa na akina Mong'oo wa Arusha!..Wasilete uporipori wao mjini bana!
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
3
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 3 0
Wanajf niko Hapa Monduli, nimekutana na msafara wa magari, costa na Hiace zimejaza vijana wa ccm na bendera zimefungwa kwenye magari, ndo nikauliza kuna nini leo? Wenyeji wameniambia vijana wanaenda Arusha town kuzindua matawi baadae kuna mkutano wa hadhara, nasikia vijana wamesombwa kutoka Babati, karatu, Manyara na maeneo mengine ya Arusha kwena mjini kuhudhuria mkutano.
Sasa mimi nacho jiuliza kwanini Uvccm inawasomba vijana kutoka kila kona kufanikisha ufunguzi wa matawi Arusha mjini, au wanataka kuwaonyesha watanzania kwamba bado ccm inapendwa na vijana. Ama kweli ccm maji shingoni.
CDM wanashauriwa kwenda vijijini ili wapate nguvu halafu wewe unakuja kuuliza swali la kipumbavu kama hili badala ya kujifunza na wanayo fanya CCM.
 
Smartboy

Smartboy

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,111
Likes
4
Points
135
Smartboy

Smartboy

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,111 4 135
CDM wanashauriwa kwenda vijijini ili wapate nguvu halafu wewe unakuja kuuliza swali la kipumbavu kama hili badala ya kujifunza na wanayo fanya CCM.
haa haa! Omr tuliza boli kijana hawa watabalika as time goes.
 
Hossam

Hossam

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
2,666
Likes
445
Points
180
Hossam

Hossam

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2011
2,666 445 180
CDM wanashauriwa kwenda vijijini ili wapate nguvu halafu wewe unakuja kuuliza swali la kipumbavu kama hili badala ya kujifunza na wanayo fanya CCM.
Kaka sasa naanza kuamini vita hii tutashinda tu. Asante kwa kusoma katikati ya mistari ndugu yangu...
 
Smartboy

Smartboy

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,111
Likes
4
Points
135
Smartboy

Smartboy

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,111 4 135
Narudi town ngoja nikawachek hawa wa kutoka mapori wanavyo tumiwa.
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
kweli ccm imechoka miaka hamsini ya utawala wao wanafikiria kukitambulisha chama mjini?
wakati chadema inaingia vijijini baada ya kumaliza kazi mjini ndani ya miaka kama saba hivi ccm ndo wanaamka?
tunawakaribisha sana a town kwa wajanja.
 
S

STIDE

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
998
Likes
11
Points
35
Age
38
S

STIDE

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2011
998 11 35
CDM wanashauriwa kwenda vijijini ili wapate nguvu halafu wewe unakuja kuuliza swali la kipumbavu kama hili badala ya kujifunza na wanayo fanya CCM.
Duh!! Kaka taratibu! Inaonekana wewe ni mwelevu sanaee!? Ila naskitika welevu wako haukufanyi kuwa mwelevu ktk upumbavu unaoujibu! Heshima ya ukimya ni kubwa kuliko heshima ya uropokaji!!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,218
Likes
878
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,218 878 280
Tena wawe macho, vinginevyo watashughulikiwa na akina Mong'oo wa Arusha!..Wasilete uporipori wao mjini bana!
dah PJ umenikumbusha SEKEI bana ulipotaja hilo jina la mong'oo
 
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
2,393
Likes
779
Points
280
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
2,393 779 280
hapo furaha kwa watoto wa mji kuletewa totoz mpya kutoka kijiji... Baada ya wiki mbili watachoma hizo t-shirt za ofa
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Wanajf niko Hapa Monduli, nimekutana na msafara wa magari, costa na Hiace zimejaza vijana wa ccm na bendera zimefungwa kwenye magari, ndo nikauliza kuna nini leo? Wenyeji wameniambia vijana wanaenda Arusha town kuzindua matawi baadae kuna mkutano wa hadhara, nasikia vijana wamesombwa kutoka Babati, karatu, Manyara na maeneo mengine ya Arusha kwena mjini kuhudhuria mkutano.
Sasa mimi nacho jiuliza kwanini Uvccm inawasomba vijana kutoka kila kona kufanikisha ufunguzi wa matawi Arusha mjini, au wanataka kuwaonyesha watanzania kwamba bado ccm inapendwa na vijana. Ama kweli ccm maji shingoni.
vijana na allowance bana.
 
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,599
Likes
1,269
Points
280
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,599 1,269 280
Mjini watamkusanya nani tena? ccm ishapoteza mvuto kwny miji.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Wanajf niko Hapa Monduli, nimekutana na msafara wa magari, costa na Hiace zimejaza vijana wa ccm na bendera zimefungwa kwenye magari, ndo nikauliza kuna nini leo? Wenyeji wameniambia vijana wanaenda Arusha town kuzindua matawi baadae kuna mkutano wa hadhara, nasikia vijana wamesombwa kutoka Babati, karatu, Manyara na maeneo mengine ya Arusha kwena mjini kuhudhuria mkutano.
Sasa mimi nacho jiuliza kwanini Uvccm inawasomba vijana kutoka kila kona kufanikisha ufunguzi wa matawi Arusha mjini, au wanataka kuwaonyesha watanzania kwamba bado ccm inapendwa na vijana. Ama kweli ccm maji shingoni.
Waache kwasababu kwa sasa hiyo ndiyo njia pekee ya kujiingizia kipato.
 
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
4,979
Likes
46
Points
145
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
4,979 46 145
Mussa Juma, Arusha.

MAKUNDI ya vigogo wanaowania urais mwaka 2015, ndani ya CCM yamezidi kuugawa Umoja wa Vijana wa chama hicho (UVCCM), baada ya Kaimu Mwenyekiti wake, Beno Malisa na viongozi wengine wa kitaifa kujikuta wakikwama kufungua matawi ya umoja huo mjini hapa jana.

Malisa aliyekuwa ameambatana na Naibu Katibu Mkuu, Zanzibar, Jamal Ally, mbunge wa vijana CCM, Catherine Magige pamoja na vigogo kadhaa wa umoja huo, jana walikuwa wazindue matawi 16 ya vijana katika Manispaa ya Arusha, lakini uongozi wa UVCCM wilaya ukagoma.

Viongozi wa UVCCM Wilaya ya Arusha, wakiongozwa na Mwenyekiti wao, Godfrey Mwalusamba walipinga ujio wa ghafla wa vigogo hao na kufanya kazi ya kuzindua matawi huku uongozi wa umoja huo wilaya ukiwa hauna taarifa.

Mwalusamba pamoja na baadhi ya wajumbe wa Kamati ya Utekelezaji UVCCM Wilaya hiyo, walitoa uamuzi huo katika kikao kilichozua malumbano ambacho kilifanyika juzi, ofisi ya UVCCM Mkoa.

Jana, Mwalusamba alithibitisha kupinga kazi ya ufunguaji matawi hayo ya UVCCM kwa maelezo kwamba, walikuwa hawana taarifa za kazi hiyo.

"Wanasema mimi natumiwa na kundi moja la wanaogombea urais, hapana labda wao ndio wanatumiwa, itakuwaje wafike hadi wilayani kwangu na kufanya kazi kwenye kata, bila taarifa hata hizo kata hawana taarifa,"alisema Mwalusamba.Kazi ya uzinduzi wa matawi hayo, ulikuwa umepangwa kufanyika katika Kata za Sokone One,Sombetini, Kaloleni, Sekei na Elerai, lakini haikufanyika licha ya kuwa tayari mabango na baadhi ya vijana walikuwa wamejiandaa.


Kauli ya UVCCM Mkoa Arusha
Mjumbe wa Baraza la UVCCM Mkoa wa Arusha, Ally Benanga ambaye ni mmoja wa waliokuwa waandalizi wa kazi ya ufunguaji wa matawi, alituhumu baadhi ya viongozi wa Wilaya ya Arusha kutumiwa kukihujumu chama.

"Hawa ni wasaliti, tulikuwa tayari tumewaandaa vijana, tumetengeneza mabango sasa wamegomea, tunajua wanatumiwa na kundi moja la urais na Chadema kudhoofisha CCM Arusha,"alisema Benanga.


Hata hivyo, Katibu wa UVCCM Mkoa wa Arusha, Abdul Mpokwa alipotakiwa kuelezea mtafaruku huo, licha ya kukiri kuahirisha zoezi hilo, lakini alikataa kufafanua zaidi chanzo chake.

"Ni kweli leo (jana) tulikuwa na kazi hiyo ila tumeahirisha na tutaifanya siku nyingine, "alisema Mpokwa.

Katibu huyo, hata hivyo, alikataa kuelezea ni hatua zipi watachukuliwa viongozi wa UVCCM Wilaya ya Arusha ambao waligomea zoezi hilo kwa maelezo kuwa walikuwa hawana taarifa.

"Naomba uwasiliane na Katibu wa Mkoa Mary Chatanda yeye ndiye msemaji wetu katika chama,"alisema Mpokwa.

Malisa akana kutumiwa na makundi
Akizungumza na mwandishi wa habari hizi jana jioni, Malisa alikiri kuahirishwa jana kufanyika kazi ya uzinduzi wa matawi hayo kwa kile kilichoelezwa siyo siku nzuri.


Hata hivyo, alisema taarifa alizopewa na mkoa ni kuwa kazi hiyo itafanyika leo huku akikanusha kutumiwa na makundi. "Sidhani hapa kuna makundi, ufunguzi wa matawi ni kuimarisha chama na madai kuwa wilaya haina taarifa sisi haituhusu kwani uongozi wa Taifa unawasiliana na Mkoa,"alisema Malisa.


Tangu kumalizika Uchaguzi Mkuu, CCM Mkoa wa Arusha kimekuwa katika vurugu kubwa za makundi ambayo yanadaiwa kusababisha kuangushwa kwa aliyekuwa mgombea wa ubunge Jimbo la Arusha, Dk. Batilda Burian.
Source: Mwananchi 10/10/2011
 
Smartboy

Smartboy

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,111
Likes
4
Points
135
Smartboy

Smartboy

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,111 4 135
Waache kwasababu kwa sasa hiyo ndiyo njia pekee ya kujiingizia kipato.
haa haaa! Duh mwita hata wewe umekili sio mchezo. Vijana wameshapewa Tshirt baadae wanapewa msosi na buku ten ten siku inakuwa imesonga
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,404
Likes
14,640
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,404 14,640 280
Mpwa una busara ya ajabu sana, jibu lako au comment yako imekaa vizuri sana, Thank you
Kaka sasa naanza kuamini vita hii tutashinda tu. Asante kwa kusoma katikati ya mistari ndugu yangu...
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
vip wameshapika wali kwenye mkutano???
 
Smartboy

Smartboy

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,111
Likes
4
Points
135
Smartboy

Smartboy

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,111 4 135
Hivi ccm kwanini wanapenda kujidanganya, sasa unatoa vijana Monduli kuja kufungua tawi Sombetini Arusha mjini. Hii inamaana gani? Hawa vijana wanatoa tafsiri gani kuwepo kwao hapo, naona hapa wanawahadaa wakazi wa Arusha kwamba bado ccm inashine. Na hizi rasilimali fedha za kutawanya hivi wanazitowa wapi, manake kwa misafara ya magari kutoka maeneo tofauti posho za hawa vijana nk leo tu wanaweza kuteketeza pesa nyingi, ila kwa vile wanazo ngoja wazitumie.
 

Forum statistics

Threads 1,235,679
Members 474,712
Posts 29,230,348